Maoni Endelea Wageni Kusoma Blogi Yako

maoni

Walibofya kwenye ukurasa wako… walisoma kiingilio cha blogi ambacho walikuja. Hakuna kitu kingine kilichowapendeza sana. Unajua kuwa una machapisho mengi ya kupendeza ambayo msomaji yeyote anaweza kupendezwa nayo, lakini unawezaje kuwaonyesha wasomaji wako wapya zaidi ambao 'wanapita tu'?

Leo nimepata trafiki nzuri. Mimi ni Mac, mimi ni PC got kwenye ukurasa wa mbele wa Netscape na imepata vibao zaidi ya elfu moja kutoka kwa chanzo hicho pekee. Pia ilichapishwa Furl, StumbleUpon, Reddit, na Del.icio.us. Nitakupa takwimu kamili kesho na ripoti juu ya uwezo wa WordPress wa kuhudumia kiwango hicho cha juu. Hoja yangu hapa ni kitu tofauti, ingawa.

Hii ilikuwa sauti ya juu sana kwamba niliweza kuchanganua kufunika kwa wavuti na kuona ni wapi wateja walikuwa wakienda kutoka ukurasa wangu wa nyumbani. Ripoti ya kufunika tovuti ni moja ambapo mibofyo imegawanywa kwa picha kwenye ukurasa wako wa wavuti ili kutoa kiashiria cha kuona cha asilimia ya njia za kubonyeza. Mara moja niliona mibofyo mingi iliyozunguka Maoni yangu ya hivi karibuni kwenye upau wangu wa pembeni. Inamaliza kwamba 35% ya watu wanaotembelea ukurasa wangu wa nyumbani watatoka kwenye ukurasa. Walakini, 52.3% ya kushangaza ilibofya a Maoni ya Hivi Karibuni kwenye ubao wangu wa pembeni! Wow!

Maoni ya Hivi Punde Tovuti

Takriban 10% nyingine ilibofya kwenye viungo vya maoni moja kwa moja chini ya kila chapisho. Hii ni ya kushangaza! Inavutia kama vile nadhani blogi yangu ni, wageni wanategemea maoni ya wengine ili kuona ni nini au haipendezi kwenye wavuti yangu.

Rafiki yangu kutoka kazini, Randy, aliniambia kwamba alisoma tu machapisho ambayo yalikuwa na maoni 1 au zaidi kwenye blogi. Nilidhani ni ya kufurahisha na nilifanya marekebisho kwa mada hiyo kuonyesha idadi ya maoni; Walakini, sikuweza kamwe kupima athari halisi ya mabadiliko hayo.

Leo naamini nimethibitisha jinsi maoni ni muhimu, na pia kuonyesha maoni ngapi yametolewa kwenye kila chapisho. Naweza hata kujaribu kufanya kazi zaidi kwenye ukurasa wangu wa nyumbani… labda orodha ya machapisho yenye maoni mengi juu yao. Inakuonyesha kuwa media ya kijamii inahusu mazungumzo
. Kuchukua mada nzuri na kuandika vizuri ni sehemu ya mlingano, lakini watu ni viumbe wa kijamii - na wanapenda mada zinazovutia.

KUMBUKA: Ninaendesha ya Baba Rob Marsh Maoni ya hivi karibuni Chomeka. Hiyo ni kweli… Padri Rob ni Padri wa Kanisa Katoliki! Siamini nguvu ya programu-jalizi ina ushawishi wowote kutoka hapo juu, lakini nina hakika imani kidogo haiwezi kuumiza, sawa? Asante, Baba Rob!

2 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Nakubali. Nimegundua hii kwenye takwimu zangu za wavuti pia. Nadhani muundo wa wavuti yangu inaweza kuboreshwa zaidi ili kufanya maoni kuwa maarufu zaidi, kwa hivyo hiyo ni kazi nyingine kwangu kufanya jioni moja 🙂

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.