Cocaine na Mabalozi

Lewis Green aliandika chapisho nzuri, inayoitwa Nyama ya Nyama iko wapi kwenye Kubloga?, iangalie unapopata fursa.

CocaineWakati nilikuwa naenda chuo kikuu, moja ya karatasi na uchambuzi niliofanya ni juu ya ulevi wa cocaine. Ninaomba radhi kabla ya wakati kwa kutotoa sifa kwa vyanzo vyangu, lakini hapa ndio haki yake. Mraibu aliyefanikiwa hupiga tabia yao kwa wastani katika mwaka wao wa tisa wa kupona. Mwaka wa tisa! Kwa maneno mengine, weka kituo cha ukarabati leo, na hautarudisha faida kwa miaka tisa.

Tatizo? Wanasiasa wanapigiwa kura kila baada ya miaka 4. Kitendawili ni kwamba ikiwa eneo la mji mkuu lina shida kubwa na kokeni, uhalifu hufuata… wizi, mapigano, mauaji, n.k wanasiasa wa Hardcore wanapigiwa kura ili 'kurekebisha' shida. Lakini wanahitaji miaka tisa kuirekebisha, sivyo? Hmmm. Wana miaka 4 tu.

Kwa hivyo suluhisho hubadilika kutoka kupona hadi kufungwa. Wanasiasa waliofanikiwa hawasaidii katika kuboresha viwango vya kupona vya mtumiaji wa cocaine, wanapata tu wengi wao barabarani kadri wawezavyo kabla ya uchaguzi ujao. Kwa kweli hawana chaguo lolote. Wapiga kura wanadai matokeo. Matokeo yake, magereza yetu yamejaa watumizi wa dawa za kulevya ambao wataendelea kutolewa, kufungwa, kutolewa, kufungwa, n.k.

Kwa muda mrefu, gharama ya kufungwa inalingana na gharama ya kituo cha kupona. Unapoangalia bajeti ya kila mwaka juu ya "Vita dhidi ya Dawa za Kulevya" huko Merika, hata hivyo, utagundua kuwa bajeti ya kupona sio dhahiri katika bajeti nzima. Hakuna mwisho, wala hakuna tumaini isipokuwa sayansi inaweza kuingia na kufupisha mzunguko wa kupona.

Je! Kokeni ina uhusiano gani na blogi?

Kublogi kama mkakati wa uuzaji ni kwamba tu, mkakati. Kubloga sio tukio. Kila chapisho limeunganishwa kwa mwisho na inaongoza kwa inayofuata. Kuingia kwa blogi moja hakutakufikisha popote, lakini maelfu yao wataanza kabisa kuunda jamii ya wasomaji na picha wazi kabisa ya maarifa, uzoefu, na utu wako. Pia wataongeza mwamko kwa chapa yako na utu, mamlaka, na kiwango cha injini za utaftaji.

Kwa hivyo… iko wapi ROI juu ya hilo?

Unahitaji kutoa ROI kwa dola zako za uuzaji, sawa? Una blogi 10 kwenye wavuti yako ya ushirika, kutumia masaa ya watendaji 10 kila wiki kuziandika na wafanyikazi wa IT ili kuwasaidia. Hiyo ni pesa nyingi kwenye bidhaa hiyo, sivyo? Na baada ya mwaka, unapaswa kuonyesha nini? Una biashara zaidi? Una faida zaidi?

Hapa ndipo shida inapoinua kichwa chake kibaya. Mzunguko wa bajeti kwa mwaka umeisha na huna chochote cha kuonyesha. Hakuna hata mmoja wa wateja wako mpya anayeweza kusemwa kutoka kwa blogi yako. Vitu hivi haifanyi kazi! Yote ni Hype 2.0 ya Mtandao! Hatuna blogi na tunapata wateja zaidi. Tunanunua matangazo ya mabango na hufanya vizuri zaidi kuliko blogi yetu.

Hakika wanafanya.

Shida na matangazo ni kwamba hazijengi sifa yako. Hawaruhusu matarajio yako au wateja kufanya mazungumzo na wewe. Hazisaidii katika uboreshaji wa injini za utaftaji. Hazileti katika uuzaji wa maneno. Hazisaidii katika uhifadhi wa wateja.

Kwa hivyo badala ya kutibu uhusiano wako na kupona kwako kwa uangalifu kwa muda mrefu, lazima ufanye uchaguzi wa kuitupa gerezani. Programu yako ya uuzaji inakuwa mlango unaozunguka wa gereza… matangazo yaliyonunuliwa, matokeo ya kati, matangazo yaliyonunuliwa, matokeo ya wastani, mara kwa mara na kuendelea.

Ni juu yako. Suala hilo ni la kimkakati kweli. Ikiwa uko tayari kuweka kando wakati na rasilimali kujenga uwepo wako wa mtandaoni na mamlaka (na una talanta ya kuiondoa), utaona matokeo. Chapa yako itaimarika, simu yako italia, na utajikuta umezungukwa na mtandao ambao hauwezekani wa wateja, wasomaji, mashabiki, marafiki na rasilimali. Utapata tovuti zako kupata umakini zaidi.

Mwenzangu ambaye anaanzisha biashara yao mkondoni akitumia teknolojia za kublogi aliniambia wakati wa chakula cha mchana, "Kila mahali tunatafuta habari juu ya kublogi, tunaona jina lako Doug!". Sio kweli kabisa. mimi Kumbuka Blogi ya Orodha na jina langu halipo kila mahali. Walakini, ni hivyo anasimama nje wakati wanaiona kwa sababu wananijua.

Kwa hivyo kurudi kwako kwenye uwekezaji ni nini, Doug?

Nimekuwa nikiblogi kwa chini ya mwaka mmoja na nimekuwa na ushiriki zaidi ya nusu dazeni na wataalamu wa tasnia, nimekuwa na orodha kadhaa za Wageni-wa-tembelea tovuti yangu na kutoa maoni juu yake, nimepata mhariri kusoma kitabu mimi m kuandika (alinipa ushauri mzuri!), Nimehojiwa kwenye runinga na habari za hapa nchini, nimepewa ushirikiano katika biashara, na nimepata marafiki wengi. Je! Nina pesa zaidi mfukoni? Labda sio… lakini inakuja.

Ningekuwa tayari kufanya kazi kwa hii miaka mingine 9, lakini niamini, sio lazima. Matokeo yatakuwa hapa hivi karibuni. Wiki kadhaa zilizopita, nilikuwa na chakula cha mchana mzuri na Mkurugenzi Mtendaji wa Ufumbuzi wa Bitwise akaniuliza swali, "ROI iko wapi?"

ROI inakuja, nikasema. Nililinganisha ushiriki wangu wa kublogi na kwenda chuo kikuu. Unapoanza chuo kikuu na kuwekeza mamia ya maelfu ya dola katika elimu, hausimami kila robo au mwaka na kuuliza ROI iko wapi. Unajua inakuja kwa sababu unaunda mamlaka yako, uaminifu, uzoefu na elimu.

Ninatarajia kuhitimu kwangu. Sijui ni lini inakuja, lakini itakuwa hapa kabla ya kujua.

4 Maoni

  1. 1
  2. 3
  3. 4

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.