Sina Ushindani

mikono juu1

mikono-up.jpgNajua hiyo inaonekana kuwa ya kiburi. Simaanishi hivyo. Wakati wowote mtu yeyote alipotaja ushindani katika kampuni niliyofanya kazi, nilidhihaki. Daima ninayo. Mtu mmoja aliniambia mara moja kuwa haiwezekani kutazama nyuma yako na bado nikimbilie mbele kwa kasi ya juu. Ninaamini hofu inalemaza kampuni.

Ninaamini Ushindani.

Sitetei kupuuza mashindano yako… kila kampuni inapaswa kuelewa faida ambazo huleta kwenye meza. Muhimu zaidi kuliko faida zako za ushindani, hata hivyo, ni ikiwa kuna au hakuna mechi kati ya faida hizo na mahitaji halisi ya mteja. Ninakuza biashara yangu kutoka mwanzoni sasa na katika siku za kwanza nilichukua kila kazi niliyoweza kuhakikisha tu ningeweza kuendelea. Kwa mtazamo wa nyuma, huo haukuwa uamuzi mzuri… ningeweza kuelekeza miradi hiyo mingi na wateja wangefurahi sana, labda wafurahi.

Mtazamo wangu sasa ni kuunda ushirikiano na mashirika makubwa, mashirika ya uhusiano wa umma, na kuendelea kuongeza uhusiano ninao na wateja wakubwa sana. Wiki hii, nimeelekeza matarajio mawili mazuri kwa yangu ushindani. Lilikuwa jambo sahihi kufanya. Siwezi kutoa uhusiano huu kwa umakini unaostahili na sina rasilimali za kuhakikisha mafanikio yao… kwa nini basi nitahatarisha sifa yangu juu yake?

Hapa Indianapolis, kuna kundi kubwa la watu wenye talanta ambao wanaweza kutoa huduma sawa na ninazotoa. Kampuni kama ExarTarget, Haki ya Kuingiliana, Maandishi, na idadi kadhaa ya waundaji wa wavuti na wakala wa maendeleo wana bidhaa na huduma ambazo ningeweza kutoa… lakini sitatoa. Wana uwekezaji, miundombinu, msaada wa wateja na rasilimali ambazo sina. Hiyo ni bora kwa mteja.

Kwa upande wa Media Jamii, kuna wachache wetu katika mji… ambao wote naamini ni marafiki wangu. Tunapokaribia baadhi ya mashirika makubwa katika mji, kila mmoja wetu ataleta mtazamo wake mezani. Sina wasiwasi juu ya kushindana nao katika kiwango hiki. Tena, nina wasiwasi zaidi kuwa kampuni inapata haki rasilimali. Ikiwa nitawaelekeza na ni mafanikio, sisi sote tunashinda. Ninaonekana mzuri kwa kuwataja, ushindani wangu unapata biashara, na nitapata simu ya kwanza kwenye fursa inayofuata, pia.

Hivi karibuni, kampuni (kubwa) ya hapa ilinipa nafasi ya kunishinikiza nipe huduma za bure kwao. Niliwapeleka tu kwa mwenzangu ambaye aliangalia nami kwanza. Wakati kurudi nyuma, walirudi kwangu na nikawajulisha kuwa sikuwa na hamu.

Kwa upande mwingine, kuna wakala wachache katika mji ambao sasa wanajivunia monikers ya utaftaji wa injini za utaftaji au utaalam wa media ya kijamii. Ingawa hawakuongeza mtu yeyote kwa wafanyikazi wao na utaalam huo, na hawajapata matokeo yoyote na wateja katika uwanja huo, wanaendelea kula nyama kwa kampuni zinazotafuta huduma hizo. Wao ni fursa, wakitoa kila huduma ambayo mtu yeyote anajali kuuliza juu yake. Sipendi wanachofanya na mimi husema dhidi yao mara nyingi iwezekanavyo.

Ikiwa unatafuta search engine optimization mtoa huduma, fanya utafute na utapata ni nani anayeshinda utaftaji. Ni rahisi sana. Ikiwa unatafuta faili ya mtaalam wa mitandao ya kijamii, hudhuria hafla zingine za mkoa, angalia ni nani aliyeanzisha mitandao iliyofanikiwa ya mkoa, na angalia ni nani aliye na ufuatiliaji mkubwa. Itafahamika wazi ni nani aliye na utaalam na nani hana. Wenye fursa huacha njia ya machozi.

Siamini nina ushindani. Kazi yangu ni kuona ikiwa ninafaa maumivu ambayo kampuni inao. Ikiwa mimi si sawa, ninaendelea. Ndio sababu ushirikiano wangu unakua, napata muda zaidi wa kufanya kazi kwa vitu ninavyofurahiya, wateja wangu wanaona matokeo wanayotaka, na nina furaha… na bado nimevunjika;

Nini unadhani; unafikiria nini? Je! kweli kuwa na mashindano yoyote?

12 Maoni

  1. 1

    Vizuri wewe kazi ni kuhakikisha kuwa kampuni ambazo zinataka kufanya biashara na wewe zinashiriki malengo yako na maadili ya kufanya kazi pamoja. Lakini ni vizuri kujua kwamba umemaliza kuzunguka na kufanya chochote kila mteja anakuuliza ufanye kwa sababu tu ameuliza.

  2. 3

    "Mtu mmoja aliniambia mara moja kuwa haiwezekani kutazama nyuma yako na bado ukimbilie mbele kwa kasi ya juu."

    Nakubali kabisa! Hivi karibuni tumekuwa na kampuni mbili ambazo hutoa huduma kama hizo hupiga simu na kujifanya wanavutiwa kutumia huduma zetu. Walikuwa wazi sana, hata walikwenda hata kutupa jina la mtu aliyewarejelea. Kwa hivyo wakati walikuwa wakijaza fomu kwenye wavuti yetu, wakipiga simu na kuacha ujumbe wa barua, na kututumia barua pepe kwa habari zaidi tulikuwa tunazungumza na wateja wanaotarajiwa. Wangetumia wakati wao vizuri kuzungumza na matarajio na kutoa huduma nzuri kwa wateja.

    Kama ilivyo kwa wengine, pia nakubali. Jua uwezo wako. uwezo na rasilimali. Tengeneza uhusiano wa faida na wale walio karibu nawe. Kila mtu hushinda basi.

  3. 4

    Ujumbe mzuri, Doug. Ninakubali kwa moyo wote.

    Inafurahisha kutambua tafsiri asili ya Kilatini ya ushindani ni, "Kujitahidi pamoja kwa kuboresha wote." Dhana ya washindi na walioshindwa ilianzishwa na Wafaransa katika karne ya 16. Achana na Vyura, eh?

  4. 6
  5. 7

    Siwezi kukubaliana na hii zaidi. Nadhani njia nyingi hutumika kuzingatia na kuwa na wasiwasi juu ya washindani. Hasa katika masoko yenye nguvu kama media ya kijamii na SEO, ambayo inakua haraka sana, kuna nafasi nyingi za ushindani, na una uwezekano mkubwa wa kufa kwa sababu haufanani na wateja kuliko kwa sababu washindani wako wanakula chakula chako cha mchana .

  6. 8

    Doug - kama hapo awali, napenda njia yako. Siku zote nimekuwa na akili kwamba linapokuja suala la rejeleo dhidi ya kufanya biashara mwenyewe, maadamu mteja anaishia kuwa na furaha, watakumbuka kuwa ulikuwa na furaha nao, hata ikiwa ni kwa rufaa tu. Kutembea ni nzuri kama hit, sawa?

    Kwa kuongezea, kampuni nyingi huwa zinathamini upande wote wa uadilifu wa kujua kwamba wanauliza kitu ambacho huwezi au haupaswi kujaribu kutoa na kuwa waaminifu juu yake. Ikiwa kampuni haithamini hiyo na inajali tu kuokoa pesa, basi hautaki kwa mteja hata hivyo, sivyo? Ni rahisi kusema na ngumu kufuata kupitia mazingira ya sasa ya kiuchumi, lakini bado maneno ya kuishi na… au angalau maneno ya kufikishwa.

  7. 9
  8. 10

    Doug - Ujumbe mzuri! Nakumbuka mapema katika kazi yangu utumiaji wa maneno ya kijeshi na wengi katika kampuni: vita, vita, mkakati, mbinu, na kadhalika. Tulikuwa na wasiwasi sana juu ya kile kampuni zingine zilikuwa zikifanya. Na kampuni yangu, siwezi kuwa na wasiwasi juu ya watu wengine. Tunapaswa kuzingatia kutoa bidhaa bora na huduma tunazoweza kwa wateja wetu. Wakati mwingine tumeenda mbali na "fursa"; nyakati zingine tumezipitisha kwa mtu mwingine. Kuna mengi ya kuzunguka, kwa maoni yangu, maadamu tunazingatia thamani ambayo tunaleta kwenye meza.

  9. 11

    Napenda falsafa yako ya kuweka mahitaji ya wateja
    kwanza kwani mimi ni shabiki mkubwa wa kutoa huduma ya kipekee kwa wateja. Nina hamu ya kujua
    ikiwa kampuni unazotuma wateja wanarudisha neema ikiwa
    wanapata mteja ambaye hawaendani naye. Je! Unapata rufaa nyingi kutoka kwao
    au unaamini tu karma nzuri ya kumsaidia mteja kweli?

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.