Jinsi ya Kununua Orodha Yetu ya Msajili Ilivyoongeza CTR yetu kwa 183.5%

orodha ya mteja

Tulikuwa tukitangaza kwenye wavuti yetu ambayo tulikuwa nayo zaidi ya wanachama 75,000 kwenye orodha yetu ya barua pepe. Ingawa hiyo ilikuwa kweli, tulikuwa na shida ya kusambaza ambayo ilikuwa imekwama kwenye folda za barua taka sana. Wakati wanachama 75,000 wanaonekana mzuri wakati unatafuta wadhamini wa barua pepe, ni mbaya sana wakati wataalamu wa barua pepe wakikujulisha kuwa hawakupata barua pepe yako kwa sababu ilikuwa imekwama kwenye folda ya taka.

Ni mahali pa kushangaza kuwa ndani na niliichukia. Bila kusahau ukweli kwamba tuna wataalam wawili wa barua pepe kama wafadhili - 250ok na Usikimbie. Hata nilichukua ribbing kutoka kwa mtaalam Greg Kraios katika mahojiano ya hivi karibuni ambapo aliniita kama spammer.

Msingi katika shida yangu ilikuwa ukweli kwamba watangazaji wanatafuta orodha kubwa. Orodha ya barua pepe wafadhili hawalipi kwa kubofya-kiwango, wanalipa kwa saizi ya orodha. Kama matokeo, nilijua kwamba ikiwa ningesafisha orodha yangu, nitaenda kuoga kwenye mapato ya matangazo. Wakati huo huo, wakati kukuza orodha kubwa kungevutia watangazaji, haikuwa hivyo kutunza watangazaji ambao walitarajia ushiriki zaidi.

Ikiwa nilitaka kuwa muuzaji mzuri na mfano kwa wasikilizaji wangu, ilikuwa wakati wa kufanya usafishaji kwenye yetu jarida la kila siku na la kila wiki orodha:

  1. Niliondoa anwani zote za barua pepe kutoka kwenye orodha zangu ambazo zilikuwa kwenye orodha ya kubwa kuliko mwaka mmoja lakini haijawahi kufungua wala kubofya kwenye barua pepe. Nilichagua mwaka mmoja kama jaribio ikiwa kuna hali ya msimu ambapo watu wanaweza kukaa usajili, lakini walikuwa wakingojea msimu wao kufuatilia jarida la nakala zinazofaa.
  2. Nilikimbia orodha iliyobaki kupitia Neverbounce to ondoa anwani za barua pepe zenye shida kutoka kwa orodha yangu - bounces, ziada, na anwani za barua pepe za kuvutia.

Kujua kwamba nitabisha hesabu yangu ya waliojiandikisha kwa kiasi kikubwa ilikuwa ya kutisha, lakini ilisababisha matokeo mazuri baada ya wiki 2 za kutuma barua zetu:

  • Sisi kuondolewa juu Watumiaji wa barua pepe wa 43,000 kwamba tulikuwa tumekusanya zaidi ya muongo mmoja uliopita na sasa tumebaki na orodha ya 32,000.
  • Kiwango cha uwekaji wetu wa kikasha iliongezeka kwa asilimia 25.3! Singewahi kufikiria ni kiasi gani anwani za barua pepe zilizokufa zilituvuta chini - ninafurahi kwamba Greg alinibandika juu ya kichwa kwenye mahojiano hayo.
  • Kwa sababu sasa tulikuwa kwenye kikasha, the kiwango cha wazi kiliongezeka kwa 163.2% na wetu kiwango cha bonyeza-kwa 183.5%!

Sasa, kabla ya kusema… vizuri, Douglas umegawanywa tu na dhehebu mpya na ndio sababu umeongeza. Hapana. Hii ilikuwa delta kati ya kiwango changu cha zamani cha wazi na kiwango kipya cha wazi, na CTR ya zamani dhidi ya CTR mpya. Shida na orodha yetu ilikuwa kabisa kwamba kulikuwa na wanachama wengi waliolala bila shughuli.

Bado tuna ISP kadhaa zenye shida ambazo hazituweke kwenye Kikasha, lakini ni miaka nyepesi mbele ya hapo tulikuwa hapo awali! Sasa tunafikiria kujenga sheria katika huduma yetu ya barua pepe ambayo hufanya moja kwa moja kusafisha kila usiku. Tuliongeza pia bendera ya hiari kwa orodha zetu za mbegu ili kuhakikisha hawasafishwa kamwe, kwani hawafungui kabisa au bonyeza barua pepe.

Disclosure: 250ok na Usikimbie wote ni wadhamini wa chapisho letu la Martech.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.