Usiruhusu Cigna aondolewe na Mauaji

Pumzika kwa Amani, Nataline.

Ikiwa haujawahi kunyimwa marupurupu, kukataliwa kwenye makazi ya bima, au kusikia mtu ambaye - wewe ni mtu mwenye bahati! Sekta ya bima ni moja ya faida zaidi nchini Merika. Hisabati ni rahisi sana, kadiri watu wanavyowaacha wafe - faida bora zaidi.

Je! Tunaweza kubadilisha hii na Mtandao na ulimwengu wa blogi? Je! Tunaweza kuzipiga injini za utaftaji na ujumbe wa Sucks Sucks na kuleta mabadiliko? Wanadai wako katika biashara ya kujali. Ni kweli? Je! Kujali sio gharama zaidi kuliko kutokujali? Ninaamini kwamba Madaktari wanajali, lakini kampuni za Bima zina motisha tofauti.

Katika barua ya Desemba 11, madaktari wanne waliomba bima afikirie upya. Walisema wagonjwa katika hali kama hizo ambao hupandikizwa wana kiwango cha kuishi cha miezi sita cha asilimia 65.

Cigna alisema ilikuwa ya majaribio na haijafunikwa na sera yao.

Nataline Sarkisyan sasa amekufa baada ya miaka mitatu ya kupigana na leukemia na kunyimwa upandikizaji unaohitajika kutoka kwa kampuni yake ya Bima, Cigna.

Hili sio fupi la mauaji ya shahada ya kwanza machoni mwangu. Mwajiri anayepoteza mfanyakazi kwa sababu ya mazingira salama ya kazi anaweza kushtakiwa kwa mauaji ya mtu au kifo kibaya, kwanini Kampuni ya Bima haiwezi? Cigna hakupuuza hali hiyo, waliichambua na kufanya uchaguzi mzuri wa kumwacha mgonjwa afe.

Hadithi hizi zote hukasirika na zinanitia hofu. Ikiwa unamiliki hisa katika Cigna au hata Mfuko wa Pamoja ambao una Cigna katika mchanganyiko, napenda kukuhimiza usiunge mkono kampuni kama hiyo. Ni wakati ambao kampuni za bima zimeacha kuweka mifuko yao na damu ya watu ambao huwalipa.

Zaidi juu ya mapambano ya Nataline:

  1. Nataline afariki, aibu kwa Cigna
  2. Cigna aua Nataline
  3. RIP, Nataline
  4. Nataline amekufa

Timu ya Usimamizi wa CIGNA - unalala vipi usiku ?!

24 Maoni

  1. 1
    • 2

      Halo JHS,

      Sehemu ya kutisha kwangu ni hii tu - kampuni ya bima katika nchi hii ina mamlaka ya kukana madai kwamba daktari anasisitiza atarefusha au kuhifadhi maisha.

      Biashara inayofanya uamuzi wa maisha au kifo inapaswa kuwa haramu. Wazi na rahisi.

      Doug

      • 3

        Doug,

        Ndio, inatisha, lakini imekuwa kweli kwa muda mrefu. Tukio lote ni la kushangaza: Watu wengine wanapaswa kufa kwa sababu chombo cha wafadhili hakiwezi kupatikana. Hapa inaonekana tulikuwa na kesi ambapo kulikuwa na moja, na hakuweza kuipata.

        Au uwezekano mkubwa, angeweza kuwa nayo, lakini basi familia yake yote labda ingekuwa ikiuza penseli mitaani baada ya rasilimali zao kuteketezwa. Ndio maana walidhani walikuwa na bima. Kuna jambo haliko sawa na picha hii…

        • 4

          Habari Bob!

          Ni vizuri kukuona hapa na tunatumai unaendelea vizuri.

          Weka vizuri.

          Natumahi tunaweza kutumia shinikizo muhimu kwa bunge letu kuacha utunzaji wa wagonjwa mahali ambapo ni - na daktari na sio kampuni ya bima.

          Doug

  2. 5

    Shida ni kwamba msingi wa kampuni za bima ya afya hutegemea kutolipa faida. Hivi ndivyo nilikutana navyo wakati wa kujaribu kupata idhini ya dawa ya mtoto wangu. Alikuwa na idhini kwa Zyrtec-D, ambayo ilikuwa dawa isiyo ya kawaida mnamo 2004 wakati vita vilianza. Sikuweza. Sisi wote tuliamriwa dawa sawa kwa ADHD. Yangu yalipitishwa; yake haikuwa hivyo. Haikubaliwa hadi mwaka huu, wakati Zyrtec-D ilipitishwa kwa mauzo ya OTC? Bahati mbaya? Unaamua.

    Hadithi yetu ni ndogo ikilinganishwa na hii, lakini kanuni bado inashikilia. Walikuwa wamefunika upandikizaji wa uboho na matunzo baada ya akili zao, walikuwa wametimiza wajibu wao wa kuidhinisha matibabu yoyote ya gharama kubwa kwa msichana huyu. Nina shaka ombi mwanzoni lilimfikia mtu anayeweza kujulikana (tazama maelezo yangu juu ya daktari wa tumbo anayeidhinisha dawa za akili, kwa mfano), kwa hivyo ilikuwa rahisi kusema tu hapana. Hata baada ya madaktari hao wanne kukata rufaa, walikana.

    Michael Moore ana haki hii kubwa: Kuweka maamuzi ya matibabu mikononi mwa mtu yeyote isipokuwa daktari wa mgonjwa ni makosa tu. Na kwa wale wanaoitwa "madaktari" huko Cigna lazima niulize jinsi wanavyopatanisha kiapo chao cha Hippocrat na kukataa wanasaini.

    • 6

      Kulingana na Forbes, Fidia ya jumla ya H Edward Hanway ni $ 28.82 milioni na miaka yake 5 ni $ 78.31 milioni. Hanway amekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Cigna (CI) kwa miaka 6 na amekuwa na kampuni hiyo kwa miaka 28.

      Ndivyo anavyoipatanisha.

  3. 7

    Kwa bahati mbaya wengi wetu Waamerika hupitia mafuta ya maisha, bubu na furaha. Tunasoma juu ya misiba kama hii na tunadhani haitatokea kwangu au kwa familia yangu. Tunajaribu kupunguza umuhimu wake na mawazo kama "alianguka kupitia nyufa" au "angekufa hata hivyo". Waandishi wetu wa habari wanashindwa kuchunguza vizuri na kuripoti juu ya shughuli mbaya na za jinai na kampuni za bima kwa sababu bima nyingi pia wanalipa wadhamini. Tuna waandishi kama John Stossel villefying filamu ya Michael Moores Sicko miezi michache tu kabla ya Kifo cha Natalines.

    Amka Amerika

    Hadi sisi sote tukasirika vya kutosha na kupiga simu, andika barua na kufanya hasira yetu ijulikane, mazoea haya yataendelea. Sema kwa kalamu yako, kinywa chako na kitabu chako cha mfukoni.
    Wasiliana na congressman wako. Barua pepe waandishi wa habari wasio na ukweli. Wasiliana na kutishia kususia mashirika ambayo yanatangaza kwenye vipindi hivi vya habari.

  4. 8

    Jambo hili lote linaibua maswali zaidi kisha majibu kwangu.

    Kutokana na kile nilichosoma, ikiwa angepandikiza anaweza kuishi miezi sita zaidi. Hakika hangeishi zaidi ya hapo. Alikuwa na ugonjwa sugu.

    Ninajisikia kwa familia. Lakini sio kama iliyokatwa na kavu kama ripoti zingine za media zinataka kuifanya. Ikiwa ni suala la yeye kupata matibabu haya na kuishi kwa miaka zaidi ya 20… haifanyi kazi. Lakini kupata upandikizaji huu, kungemhitaji kupata dawa ya kuzuia kukataliwa… ambayo ingemchukua kinga dhaifu tayari na kuifanya iwe mbaya zaidi ... ambayo ingefanya saratani ienee hata haraka. NA saratani ilikuwa mwisho kabisa.

    Na ninapitia vita vyangu na kampuni za bima ya afya hivi sasa mwenyewe. Kwa hivyo najua wanaweza kuwa chini bila busara. Na dai langu ni dola mia mbili tu… hakuna mahali karibu na takwimu sita madai haya yalikuwa yanazunguka.

    • 9

      Habari ck,

      Nina hakika kuna vipande vingi ambavyo havipo, lakini jambo la msingi kwangu ni kwamba baadhi ya madaktari na wauguzi waliomba matibabu na walipigwa kura ya turufu na kampuni ya Bima. Lazima tuhakikishe kuwa HIYO kamwe HATOKEA.

      Bahati nzuri na vita vyako! Mimi ni mmoja wa wengi 'wasio na bima' katika nchi hii - nina uzito kupita kiasi na siwezi kuipata peke yangu. (Watoto wangu wamefunikwa na sera zao).

      Doug

  5. 10

    Ninawaamini madaktari kuhusu vile ninavyoamini kampuni za bima.

    Je! Hautaomba uwezo wa kufanya kitu ambacho kingeweka mifuko yako na pesa nyingi za mashua?

    Hii ndio sababu unaweza kukata rufaa kwa msuluhishi wa mtu mwingine kwa maamuzi ambayo yamekataliwa. Kwa hivyo mtu ambaye:
    A. Haathiriwi na mhemko wa familia.
    B. Haathiriwi na msingi wao (huenda kwa bima na madaktari)

    Anaweza kufanya uamuzi wa mwisho.

    Sio bahati mbaya kwamba madaktari wengi ni mamilionea kwa haki yao.

    Kwa hivyo, mbali na mada, unaweza kusema unaunga mkono huduma ya afya kwa wote?

    • 11

      Nilikuwa na raha ya kujua madaktari wachache na ilikuwa ya kusikitisha kuona jinsi kampuni za bima zilivyowaathiri. Rafiki yangu mmoja alilazimishwa "kutumia muda mdogo" na kila mgonjwa kuboresha "tija" yake. Nilimwona pia akitumia 1/3 ya mshahara wake kwa bima ya uovu (tasnia nyingine yenye faida).

      Alipaswa pia kujiunga na kikundi cha Daktari badala ya kuwa na mazoezi yake mwenyewe kwa sababu hakuna njia ambayo angeweza kuendelea na makaratasi ya bima. Huyu alikuwa mvunjaji wa moyo kwa sababu alikuwa Daktari mzuri na hakustahili kuzuiliwa katika huduma ya afya ya laini ya uzalishaji.

      Nadhani utapata kuwa Madaktari wengi sio mamilionea na hata zaidi wanaacha utunzaji wa wagonjwa kwa sababu ya ujinga wote ambao wanapaswa kushughulika nao. Ni fujo.

      Re: Utunzaji wa Afya kwa Wote

      Niliishi Canada kwa miaka 6 na kwa kweli ninaunga mkono utunzaji wa afya kwa wote (kwa hofu kubwa ya malezi yangu ya kihafidhina). Sababu ni rahisi - naamini dawa ni suala la kijamii, sio biashara… ingawa Amerika tumeifanya biashara ya KUJITEGEMEA.

      Canada ina changamoto zake, nitakubali. Hadithi za kutisha tunazosikia hapa ni chache na zinaendelea kati, ingawa.

      Ninaamini kuna faida kubwa ya biashara kwa huduma ya afya ya watu wote pia - watu hawaogopi kuanza biashara yao wenyewe wakati sio lazima kuwa na wasiwasi juu ya utunzaji wa afya kwa familia zao. Watu hawaogopi tena kuacha kazi mbaya, ama, na kusababisha hali bora za kufanya kazi.

      Kwa kweli nadhani ni hatua ya juu. Baada ya yote, ikiwa unaweza kulipa Mkurugenzi Mtendaji wa Bima $ 28 milioni kwa mwaka, kuna fursa ya kurahisisha, sivyo?

  6. 12

    Hapana. Ukiona kutoa 33% ZAIDI ya mapato yako kwa serikali kwa bima… endelea mbele. Lakini ilivyo sasa hivi… nalipa karibu $ 250 / mwezi kwa bima kamili (nzuri sana) ya matibabu. Ingawa mwajiri wangu analipa mengi zaidi. Lakini hiyo ni sehemu ya kuajiri watengenezaji.

    • 13

      Ajabu ni kwamba tayari tunalipa hiyo, ingawa, ck. Mtu asiye na bima anapotibiwa, unamlipa kupitia ushuru na kuongezeka kwa viwango vya matibabu, nk. Tayari tunalipa huduma ya afya kwa wote ... lakini ni kwa matibabu tu - sio dawa ya kuzuia.

  7. 14

    ck -

    Kuhusiana na maoni yako kwamba Nataline angekuwa na miezi sita NA upandikizaji - sio sahihi. Bila kupandikiza, wangempa miezi sita nje. Upandikizaji wa uboho ulikuwa umefaulu kutokomeza leukemia lakini gharama ilikuwa uharibifu wa ini ambao haukuweza kurekebishwa. Ikiwa alikuwa amepokea upandikizaji, alikuwa na matarajio ya maisha kamili. Bila hiyo, alikuwa amehukumiwa.

    Mfumo umevunjika kabisa wakati madaktari hawana tena uwezo wa kuwa madaktari. Ikiwa hauwaamini, labda ni kwa sababu wamelazimika kufanya mazoezi ya dawa ya kujihami ambapo wanaridhisha bima, mgonjwa na kutembea kwa mstari chini ya hatari za dhima ya bima, pia.

    Kurekebisha mfumo huo kutamaanisha kupunguza tuzo za uharibifu wa ubadhirifu na sababu za mashtaka ya dhima, kupunguza faida ya bima na kurudisha mazoezi ya dawa mikononi mwa watu ambao walilipa zaidi ya $ 100K kwa masomo yao kama daktari. Unapaswa kusoma mfululizo wa Dk Kirschenbaum juu ya Madaktari, Pesa na Tiba kwa mtazamo tofauti. Anza hapa.

  8. 15

    Kila kitu nilichosoma kilionekana kuonyesha lengo la upandikizaji wa ini ilikuwa nafasi ya 65% ya kuishi kwa miezi mingine sita.

    Sasa kama chapisho langu la awali lilisema, ikiwa hii ingefanya maisha kwa miaka mingine 20 iwezekanavyo… yote kwa hiyo. Lakini ikiwa miezi yake sita… sitaruka juu chini kwa uamuzi wowote. Na ungefikiria msuluhishi wa mtu wa tatu ni suluhisho halali.

    Na wakati yao ni maswala, sidhani kama marekebisho ni huduma ya afya kwa wote, hiyo inahimiza mzigo kwa serikali yetu na wananyonya.

    Marekebisho ni, kama unavyoelezea… kupunguza uharibifu wa vitendo vibaya na kanuni zingine. Lakini kwa kweli sikuweka usimamizi wa bima ya afya kama Hillary Clinton. Kusema ukweli, kuwa na maswala ya kutosha na wapi pesa yangu ya ushuru inatumiwa… hauitaji kulipia 'maswala ya afya' kama kazi za pua.

  9. 16

    CK -

    Kwa nakala ya Associated Press kwa http://ap.google.com/article/ALeqM5hFp8DsNC_gJwb9q72kNfDiZCioSwD8TM2SAO1, madaktari wa UCLA wamenukuliwa wakisema "… wagonjwa katika hali kama ile ya Nataline wanaopandikizwa wana uhai wa miezi sita wa karibu asilimia 65."

    Ninachoelewa kuwa inamaanisha ni kwamba atakuwa na nafasi ya asilimia 65 ya kuishi miezi 6 ya kwanza, na sio, kama ulivyoona, kwamba atakufa hata hivyo katika miezi 6. Alikuwa na ugonjwa sugu kwa sababu alikuwa na ugonjwa wa ini uliosababishwa na matibabu ya leukemia. Uelewa wangu ni kwamba ikiwa angefanya hivyo hadi miezi 6, angekuwa na kila nafasi ya kuifanya iwe miaka kadhaa zaidi.

    Inaonekana kwangu kwa uaminifu kutoka kwa machapisho yako kwamba unaamini kuwa huduma ya afya ambayo inaweza kufanya faida inapaswa kupatikana tu kwa wale ambao wanaweza kuimudu, na kwamba kila mtu ni bora kufa tu. Ninakubaliana na maoni na maoni yako mengi; Nadhani usuluhishi wa mtu wa tatu ni wazo zuri, haswa ikiwa ni haraka, lakini wazo lako linalojulikana la "inaweza pia kumruhusu afe, alikuwa akienda kwa vyovyote vile" hutoka kama maana ya roho. Inatoa maoni kwamba unajishughulisha tu na sio mtu mwingine.

  10. 17

    Wizi,
    Nataka kila mtu aishi na apate bima ya afya, hata hivyo sidhani ni mahali pa serikali kuipatia ama.

    Ningependa kuona serikali ndogo sana (yaani, kuondoa IRS), sio zaidi yake.

    Unafikiri baba zetu waanzilishi walifanyaje? Jibu ni kuufanya mzigo kwa madaktari kuwa mdogo (yaani suti za sheria) na sio kusogeza mzigo huo kwa kila mlipa kodi. Serikali yetu imethibitisha kuwa haina uwezo na haipaswi kuaminiwa na maisha yetu ya matibabu pia. Pamoja nao wakiwajibika, kesi kama hizi zitakuwa za kawaida, na sio kawaida. Angalia tu takwimu za kushindwa kwa moyo na viwango vya waathirika wa saratani ya wale walio na saratani. Dawa ya kibinafsi ni bora zaidi.

    Lakini kama ilivyo kwa kesi iliyopo, wacha niseme tena .. ikiwa ubashiri ulikuwa wa uwezekano wa maisha marefu baada ya kupandikizwa… basi niko tayari kwa hilo. Lakini nilisoma taarifa uliyoonyesha kwa njia hasi.

    Ningependa kuona maandishi yaliyoandikwa vizuri, tu nakala ya mtindo juu yake.

    Hili sio somo rahisi na haipaswi kuwa moja iliyo na hoja za kihemko. Ukweli tu m'am.

    • 18

      Ukweli ni rahisi, Cigna hataki kutumia kutibu magonjwa, Cigna Glendale huyo huyo alifanya hivyo kwa Familia hii, walipigania kwa kila njia waliyoweza, ili tu kujua Wakala wa Serikali wacha watu hawa wamnyanyase walaji, na hakuna chochote. imefanywa. Imefunikwa.

      Congressman kutoka Valencia, California Anaandika

      Congressman aliandika: Katika barua ya Mei 30, 1996 kwenda kwa Dept of Corporations. Nakala ya barua iliyotolewa kwa Jo Joshua Godfrey.

      Ndugu Kamishna Askofu,
      Ninaandika kwa niaba ya wapiga kura wangu Josephine Joshua Godfrey ambao wamepata shida kali na HMO yenye leseni ya California, huduma ya Afya ya CIGNA.

      Bi Godfrey anatuliza CIGNA ilishindwa kugundua vizuri na kutibu saratani yake ya mapafu kutoka Machi 1993 hadi Agosti 1994. Inavyoonekana mwaka mmoja baadaye madaktari wasio wa Cigna waligundua kwa urahisi uvimbe wa Carcinoid kwenye mapafu yake ya kushoto na kumwambia Bi Godfrey uvimbe huo ulipaswa kupatikana mapema 1993. Licha ya kukataliwa mara kwa mara kwa uwepo wa uvimbe kutoka kwa CIGNA, uvimbe huo uliondolewa huko ST. Josephs huko Burbank California. Dalili ya ugonjwa wa kazi inaripoti uvimbe huo ulikuwa "mzima kabisa ... umekomaa kikamilifu.

      Wakati akichunguzwa na GIGNA Bi Godfrey aliuliza mara kwa mara kupelekwa kwa mtaalamu kwa matibabu. Kwa sababu isiyoeleweka GIGNA ilikataa kushauriana na mtaalam kwa matibabu sahihi. CIGNA pia ilikataa kutoa rekodi za matibabu za Bi Godfrey ili daktari mwingine aweze kukagua historia yake ya matibabu na kuagiza matibabu. Ni baada tu ya ombi kadhaa ndipo rekodi zilitolewa. Walakini, Bi Godfrey anaamini ili kulinda CIGNA kutokana na vitendo vibaya malalamiko yalibadilishwa vibaya.

      Jimbo la California lina jukumu la kulinda watumiaji waliojiandikisha katika HMOS. Jimbo linahitajika kuelimisha na kuwajulisha watumiaji kuhusu HMOS. Na zaidi ya milioni 12 wa California katika HMOS kuelimisha na kuwaarifu watumiaji juu ya ubora na ufikiaji wa huduma ya afya ni jukumu muhimu. Kwa bahati mbaya, ikiwa uzoefu wa Bi Godfreys ni dalili yoyote ya jinsi mahitaji ya matibabu ya watumiaji yanatibiwa na HMOS, lazima tuchunguze tena mfumo wa utunzaji uliosimamiwa. Congress imeanza kuchunguza HMOS na ubora wa matibabu wanayotoa. Wagonjwa wengi wanaamini kuwa HMOS mara kwa mara hukataa utunzaji na habari kwa wagonjwa ili kupunguza gharama. Utawala dhahiri wa "gag" ambao unakataza waganga kupendekeza matibabu ambayo hayapewi na HMO pia ni ya wasiwasi.
      Jimbo langu sio mtu pekee ambaye amekuwa na shida kushughulika na HMO.
      (1) Ruth Macinnes wa San Diego alikufa wakati waganga wa HMO walishindwa kutoa vipimo vya matibabu kugundua na kutibu magonjwa ya moyo na kujibu hali ya mshtuko wa moyo na moyo; (2) Je! Spense wa Los Angeles atapigania maisha yake sababu ya saratani isiyo ya Hodgkins lymphoma ilikuwa mbaya -kutambuliwa kwa zaidi ya mwaka mmoja. Ninaambiwa kwamba kama watu hawa kuna maelfu ya wengine wanaolizunguka taifa hilo na hadithi kama hizo.

      Nina heshima kwamba ofisi yako inachunguza madai haya, na ichunguze ikiwa HMOS ya Serikali inafuatiliwa vizuri na watumiaji wanapewa habari wanayohitaji ili kuhakikisha huduma bora za matibabu. Ninaamini Bi Godfrey ametendewa vibaya sana na mfumo ambao unapaswa kumtunza. Ikiwa ukiukaji umefunuliwa naomba hatua za utekelezaji zichukuliwe dhidi ya wale wanaohusika na kuwatendea vibaya watumiaji. Uchunguzi kamili utasaidia kuhakikisha kuwa serikali inatimiza wajibu wake kwa zaidi ya watumiaji milioni 12 wa HMO. Tafadhali jibu kwa Diretor wa wilaya yangu, Armando E. Araloza katika eneo lako la mapema zaidi.
      Idara ya Jibu la Corp
      Jibu Los Angeles, CA »

      JO JOSHUA GODFREY ANASHIRIKIANA NA WATU WA CALIFORNIA NA TAIFA HILI:
      IDARA YA SHIRIKA LA MAJIBU KWA WARATIBU WA CONGRESSMANS BARUA YA JULAI 2, 1996
      RE: Faili Hakuna ALPHA
      Mpendwa Congressman,
      Ninapokea barua yako ya Mei 30, 1996, iliyopokelewa mnamo Juni 4, 1996, kuhusu watu waliotajwa hapo juu na mpango wao wa huduma ya afya, Cigna Healthcare ya California.
      Idara ya Mashirika (? Idara?) Inasimamia Huduma ya Afya ya Cigna na mipango mingine ya huduma ya afya chini ya Sheria ya Mpango wa Huduma ya Afya ya Knox-Keene (Kanuni ya Afya na Usalama 1340 na seq.) Na kanuni za Kamishna (CCR Sehemu ya 1300.40 na seq .). Idara inachukua kila ombi la msaada (RFA?) Tunapokea kwa umakini sana. RFAs zilizopokelewa na Idara hupitiwa sio tu kwa kuzingatia maswala ya mtu binafsi, lakini kwa jicho kuelekea shida za kimfumo pia. Mapitio ya RFA ni jambo muhimu katika juhudi za jumla za udhibiti wa Idara.
      Idara imepitia au inapitia tena RFA zote zilizowasilishwa na familia ya Godfrey. Kesi ya Josephine Godfrey ilipitiwa na Idara ya Utekelezaji wa Idara. Ukaguzi huu ulijumuisha, lakini haukuzuiliwa, kupitia uchunguzi wa rekodi za matibabu, mahojiano na wafanyikazi wa mpango, na majadiliano ya kina na familia ya Godfrey. Kama matokeo ya hakiki hii, Idara ya Utekelezaji iliamua kuwa Cigna alikuwa ameshughulikia kwa kuridhisha malalamiko maalum ya Bibi Godfrey na alikuwa ameandaa mikakati ya kutatua shida hizi.
      Kwa RFA ya Christopher Godfrey, Cigna alikubali kuwa na (Jina la Mtu Aliyeachwa) RN ipatikane kwa Bwana na Bi Godfrey kuwasaidia katika uratibu wa utunzaji wao wa sasa na kutatua shida zozote ambazo wanaweza kukutana nazo. Zote hizi RFA sasa zimefungwa. Walakini, habari katika hizi na RFA zote zimejumuishwa katika kanuni inayoendelea ya Idara ili kuhakikisha mpango wa afya unafuata Sheria ya Knox-Keene.
      Idara inashiriki wasiwasi wako juu ya kile kinachoitwa gag? vifungu katika mikataba ya watoa huduma. Hivi karibuni Idara ilihitaji mpango wa kufuta kifungu katika mikataba ya watoa huduma ambayo ilimlazimu mtoaji kuweka mpango huo kwa mwanga mzuri.? Katika mawasiliano ya hivi karibuni kwa wenye leseni zote, Idara ilisema: "Kila daktari anayeambukizwa na mtaalamu mwingine wa huduma ya afya anapaswa kusema kwa uaminifu ukweli juu ya mambo ambayo yanaweza kuathiri afya ya mgonjwa na nia ya kukuza uhusiano wa jadi wa uaminifu imani kati ya mgonjwa na mtaalamu wa huduma ya afya.?
      Kwa kumalizia, ningependa tena kusisitiza kujitolea kwa Idara kwa mamilioni ya watu wa California waliojiandikisha katika mipango ya huduma ya afya. Ikiwa una maswali ya nyongeza, tafadhali usisite kuwasiliana na Msaidizi Maalum (Jina Limeachwa) Kwa dhati,
      KEITH PAUL ASKOFU
      Kamishna wa Mashirika

  11. 19

    Niliandika hadithi hii kwa Wabunge wakati nilikuwa na miaka 14, na ninataka kushiriki na wewe.

    Nina umri wa miaka 14 na mimi ni mhasiriwa wa udhalimu wa kimatibabu. Ninawaandikia Congress na Seneti kwa sababu unahitaji kusaidia wahanga wa udhalimu wa kimatibabu. Nilikuwa mgonjwa, kichwa kiliumia na mama yangu alinipeleka kwa daktari. Nilikuwa na damu mara nyingi puani na maumivu ya kichwa mabaya. Nadhani hii ilianza mwishoni mwa 1992 au mapema 1993. Walisema nilikuwa sawa, na nakumbuka daktari mmoja alikuwa mbaya sana kwa mama yangu na mimi; hakutaka hata kuzungumza juu yake. Alisema yote yalikuwa kichwani mwangu, kwamba nilikuwa sawa. 1993 na 1994 haikuwa miaka nzuri maishani mwangu. Sikuwa na furaha. Mama yangu alikuwa mgonjwa kila wakati, kila wakati akiwa kitandani akikohoa, kila wakati nikienda kwa CIGNA kupata dawa, siku zote nimechoka sana. Mama yangu hakuwa mama yule yule tena; kichwa changu kilikuwa kikiuma na kuzima, na nilikuwa nimechoka kutomsumbua mama yangu kwani ninaweza kuona jinsi alikuwa mgonjwa. Alikuwa na huzuni kila wakati, akilia kila wakati, na kila wakati alikuwa na hisia kali na kukohoa. Ningempigia kelele afunge usiku na alikuwa akituweka macho, sasa najisikia vibaya.

    Mnamo Februari 1994, nilikuwa na huzuni, kichwa kilikuwa kikiuma, na nikachukua vidonge kutoka kwa baraza la mawaziri la dawa, haikuwa mara yangu ya kwanza kufanya hivyo, lakini mama yangu alikuwa mgonjwa hakutambua. Kila wakati nilichukua zaidi na siku moja mama yangu alikuja kuniamsha na sikuweza kuamka, nilikuwa nimechoka sana. Mama yangu alisema hivyo, vaa; tunakwenda CIGNA mara moja. Nilikwenda huko na madaktari wa CIGNA waliniona. Walinipeleka mahali pa afya ya akili na hakuna hata moja ya sehemu hizi mbili hata iliyojua nilichofanya. Mama yangu alinizunguka na nikamwambia kile tangazo nilifanya. Baadaye siku hiyo alisema angewezaje kuishi ikiwa nitakufa. Mama yangu alilia kwa sababu alikuwa amechoka sana alijilaumu kwa sababu hakuwa akifanya vya kutosha. Nilimwaahidi mama yangu kutofanya hii tena. Mama yangu aliita CIGNA na kukasirika juu ya jinsi walishindwa kuona nimejaribu kujiua, nikiwauliza ni aina gani ya madaktari. Mama yangu alipiga kelele sana wakakubali kunipa mwili kamili. Katika mwili mwanzoni mwa Machi, tulilalamika sana juu ya kichwa changu walikubaliana kufanya uchunguzi wa kichwa changu. Hii iliendelea kwa karibu miezi miwili na nusu, skana moja baada ya nyingine, na mwishowe daktari akasema nilihitaji kuosha sinus yangu, hiyo ilikuwa mwishoni mwa Mei. Mama yangu aliuliza ikiwa hii ilikuwa ya dharura, je! Ilihitaji kufanywa mara moja, daktari alijibu haikuwa ya haraka. Mama yangu alisema tutafanya hivyo katika likizo ya majira ya joto.

    Kuanzia Mei hadi Agosti, mama yangu aliugua sana. Alikwenda kwa daktari na wakamweka kwa ulemavu kwa wiki 6. Katikati ya Julai, nilikuwa na ndoto kwamba mama yangu alikuwa na saratani ya mapafu na angekufa. Mama yangu alikasirika sana nilipomwambia hivi. Mwanzoni mwa Agosti, mama yangu alinipeleka Ireland kwa mwezi mmoja kuwatembelea babu na nyanya yangu. Niliporudi kutoka Ireland mwishoni mwa Agosti, nyumba yetu ilikuwa na ghasia, kwa wiki 2 CIGNA ilikuwa imekataa kumpa mama yangu mionzi yake yote ikimwambia wamepotea. Alikuwa amezipata tu na ilionyesha alikuwa na saratani ya mapafu kwa karibu miaka 2. Mama yangu alifanyiwa upasuaji na 20% ya mapafu yake yaliondolewa. Alikuwa na uvimbe wa kansa. Wakati mama yangu alikuwa hospitalini, daktari wa upasuaji alimwambia baba yangu wa kambo pia alikuwa mzima. Iliishia kwamba CIGNA ilikataa kutoa rekodi za baba yangu wa kambo kwa wiki 2. Walipokwenda kwa daktari wa nje, CIGNA alikuwa akimtibu ugonjwa wa pumu; kweli ana kesi ya hali ya juu sana ya COPD na alikuwa na kitu kwenye mapafu yake ya kushoto kama mama yangu alivyokuwa nayo.

    Tulienda tukachukua kumbukumbu za familia yetu yote. Tulipoona yangu, na tukaenda kwa daktari wa nje, baada ya kwenda nje madaktari najua sasa ni tofauti gani kati ya daktari halisi na daktari wa CIGNA, na natumai labda siku moja nitakuambia yote juu ya hilo . Nilikuwa na shida ambapo mfupa ulikuwa ukiharibiwa, ambapo mfupa ulikuwa unasukuma kwenye obiti, na daktari alisema jicho langu lingekuwa limetolewa nje. Nilifanyiwa upasuaji huko Cedar-Sinai. 1995 sio bora zaidi kuwa 1993 kwani inaonekana hakuna haki kwa mambo haya yote ambayo CIGNA ilitutendea. Tunataka sheria zibadilishwe ili hakuna mtu atakayewahi kuteseka kama hii tena. CIGNA inanyanyasa familia zetu hadi leo. Wanamfanya mama yangu alie kwa masaa na natumai utaniruhusu nikuambie haya yote pia. CIGNA inapaswa pia kujua ikiwa wazazi wangu watakufa, nitaenda wapi, na nini kitatokea kwa kaka na dada zangu? Mimi ni Mmarekani, na nitakapokuwa mtu mzima, sitaki kuishi hapa. Ninataka kuhamia mahali ambapo watu ni wazuri na wema. Nitahamia Ireland.

    Sasa nina miaka 27. Walakini ni jambo la kusikitisha sana kwamba familia yoyote ingelazimika kuteseka hivi, na hawa mafisadi na walaghai walitoroka adhabu katika Jimbo la California.

    ASANTE CIGNA GLENDALE

  12. 20

    Seneti ya Ushahidi Inatawala Jimbo la Usikilizwaji wa Jimbo la California Jumatatu Mei 12, 1997 saa 2.03PM
    Nimekuja kushiriki uzoefu wangu na wewe. Idara ya Mashirika inashindwa katika kazi yake ya udhibiti, na uzoefu wa familia zangu unaonyesha hilo. Na uzoefu wangu wa kibinafsi na Huduma ya Afya ya Cigna itaonyesha jinsi watumiaji wananyanyaswa, na jinsi Idara ya Mashirika inavyofumbia macho.
    Uzoefu wangu na Cigna ulianza na dhuluma za wazazi wangu, na kwa upande wao walifanya unyanyasaji huo dhidi ya kila mshiriki wa familia yangu. Wakati nilikuwa mgonjwa na nilihitaji daktari wangenipeleka kwa miadi, na ningefedheheka kwa sababu mara nyingi daktari ambapo walinipeleka hakunitarajia. Kama matokeo Cigna alinitumia barua akisema kwamba ningeweza kuchagua daktari wangu mwenyewe na watalipia huduma ya matibabu. Walifanya hivyo mara moja halafu hawakulipa huduma ya matibabu, na nilitishwa na wakala wa ukusanyaji kwamba nitashtakiwa ikiwa sikulipa muswada huo. Cigna pia alisema kuwa ningeweza kuchagua daktari wa chaguo langu mahali ninapoishi Santa Barbara, na hii haikutokea kamwe. Cigna alinipa dostor huko Santa Barbara lakini wakati nilikuwa mgonjwa na nilitaka kufanya miadi na nilipiga simu kwa daktari hakurudisha simu zangu. Tulipowasiliana na ofisi ya madaktari walisema hawakufanya kazi na Cigna tena, kwa sababu Cigna hangefanya rufaa wakati wataalam wanahitajika.
    Mwaka jana nilihitaji utunzaji maalum, na wakati wa utaratibu daktari alisema nilihitaji Uchunguzi. Alilazimika kusimama katikati na kupata idhini kutoka kwa CIGNA kuendelea. Daktari alisema taratibu hizo mbili ziliunganishwa na alikuwa hajawahi kutarajiwa kufanya DAWA kwa njia hii hapo awali. Baada ya utaratibu huu wakati nililalamika kwa Idara ya Mashirika juu ya hii Cigna alikataa mashtaka hayo na akajibu kwamba daktari alikuwa amekosea. Tangu wakati huo daktari alikuja kwa Mbunge wake huko Santa Barbara alisema alifanya Biopsy bila idhini yao, na akaunti yangu ya tukio hilo ilikuwa sahihi. Daktari alisema nilihitaji kufuata kila siku 90 kwani hii ilikuwa hali ya saratani kabla. Cigna alisema ikiwa ningehitaji utunzaji huu maalum nilihitaji kupitia daktari wa huduma ya msingi ili kuhakikisha ninaihitaji, nao wakanipa Daktari wa huduma ya msingi huko Santa Maria, hata katika Kaunti ile ile, na zaidi ya saa moja. kutoka kwenye makazi yangu.
    Mimi ni mwanafunzi naenda UC Santa Barbara, na sina usafiri. Sio chaguo bora., Na Idara ya Mashirika badala ya kunisaidia, alikuwa na mtu huko Cigna ambaye alikuwa na jukumu la kuninyanyasa na kuzuia matibabu yangu anipigie simu tena

  13. 21

    Baada ya hivi karibuni kuwa na United kwa miaka mingi kampuni yangu imebadilisha CIGNA.Ilibidi hivi karibuni kuwa na MRI mgongoni mwangu na niliambiwa na SEKretary CIGNA ni mbaya sana kuidhinisha chochote.Ilichukua siku 5 kuidhinisha, lakini tu baada ya daktari wangu kulazimika kuomba haswa. Niliambiwa hata ikiwa wanakubali taratibu, wakati mwingine wanageuka na kukataa wakisema haikuruhusiwa kwa maelezo yao, na wewe umeshikiliwa na muswada huo. Ili kufanya mambo kuwa mabaya zaidi nilipokea simu kutoka kwa CIGNA tonite kuona ikiwa ningependa kupiga simu "WAUGUZI WAO" kwa shida za mapafu, moyo, mgongo, au mfupa siku zijazo badala ya kwenda kwa PCP wangu! Niliwaambia sitakuwa sawa "kuonekana" kwa simu na asante hata hivyo. Alikuwa amekasirika sana akipiga sikurukia ofa hiyo.

    Ninaogopa kabisa maswala yoyote ya matibabu ya siku za usoni ninayohitaji kushughulikiwa haswa kuwa nina umri wa miaka 7, na CIGNA inaonekana kama kampuni isiyojali baada ya kusoma maoni. Ninaweza kuomba tu sisi wote tuwe na afya, kwa sababu CIGNA iko nje ya senti sio subira !!!! Hii iliwekwa wazi kwangu kwa wiki 1 tu !!!!!!!!!!!

  14. 22

    mimi hufanya kazi kwa mashirika makubwa ya ndege na sigara kama ins yangu. nilivunjika mgongo kazini, kazini, nikiwa ndani ya saa. Meneja wa hanger ananiambia kuwa hii ni "SIYO KWENYE UJERUHI WA KAZI" !!
    Nilipoteza ins yangu "ulemavu wa muda mrefu" kupitia cigna. vizuri, wao - cigna walinipeleka kwa kahaba huyu wa tiba ya mwili ambaye aliiambia cigna kile walitaka kusikia. kwa hivyo, nimelala chali bila msaada na maumivu na hakuna kipato. nani ana jibu na ikiwa kuna mtu anataka nambari ya simu apigie, kwa sababu mimi watu wa kupitisha pesa na lazima nipate sare ya nambari za kupiga simu, ambazo zote hazikusaidia lakini mvulana ana nambari za simu !!
    kwa kufunga, busu punda wangu kwa zile ambazo zinatumika, kwa zile ambazo hazina, pole kwa maumivu yako na kupoteza maisha

  15. 23

    Mama yangu ameaga dunia kwa miaka 11 na Cigna ndiye bima aliyokuwa nayo wakati alikuwa hospitalini kwa Homa ya mafua. Baada ya muda mfupi alizidi kuwa mbaya wakati alikuwa hospitalini lakini badala ya kupata matibabu bora tulitembelewa na mwanamke ambaye alifanya kazi kwa hospitali hiyo na akaniambia mama yangu na mimi kwamba yangu ilibidi nirudi nyumbani kwa sababu Cigna hatakuwa akilipia kukaa kwake tena. Mama yangu alikuwa na miaka 55 tu wakati Cigna alimwondoa hospitalini. Hatukujua lakini Cigna ambayo ilibidi kujua kwa sababu ya rekodi za matibabu ilibidi ipelekwe kwao kwa malipo ya aina yoyote hospitalini ambayo mama yangu alikuwa amekwama utumbo ndani ya matumbo yake ndio sababu alikuwa akitokwa na damu kutoka kwa puru na hakuweza kusimama mwenyewe alipoambiwa Cigna alisema hawatalipia matibabu zaidi. Mama yangu angeweza kurudi ndani ya wiki hiyo kwa ER akiwa mgonjwa sana hivi kwamba hawangeweza kuchukua damu yake kwa sababu angekufa hapo hapo na hivyo akawekwa ICU na ndipo wakati tulipogundua kuwa alikuwa amekwama utumbo katika utumbo wake kwamba angehitaji upasuaji lakini kwa kuwa haikufanyika mapema alifunguliwa kuambukizwa karibu utumbo wake wote kutoka kwa tumbo kukaa tu kwa sababu mama yangu hakujua alikuwa na hii lakini Cigna alifanya wakati walimtupa nje ya hospitali. Kisha akawekwa msaada wa maisha na chini ya siku 7 baadaye siku 18 kabla ya kutimiza umri wa miaka 21 nililazimika kusaini mama yangu avuliwe msaada wa maisha kwa sababu hakukuwa na tumaini kutokana na jinsi maambukizo yalienea haraka wakati alikuwa nje ya hospitali. Iite kile unachopenda lakini ni mauaji wakati pesa au bima sahihi ingemfanya mama yangu awe hai lakini kwa kuwa alikuwa na CIGNA HMO waliamua kuwa hakustahili kulipwa. Bado miaka 11 baadaye bado ninajiuliza ni wangapi wengine walikufa mikononi mwao.

  16. 24

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.