Sio Wataalam Wote wa SEO Waliumbwa Sawa

seo

Wakati nilikuwa huko Maandishi, Mara nyingi nilikuwa nikikutana na wataalamu wa SEO ambao walipenda kupinga kila kitu kidogo kwenye programu. Katika suala lilikuwa kwamba hawa watu walikuwa wakitumika kufanya kazi kwenye idadi ya kurasa zilizo na maneno kadhaa na kisha kuongeza athari za kurasa hizo zilizochaguliwa. Hawakuwa wamezoea kutumia jukwaa ambalo wangeweza kulenga mamia ya maneno na kuandika idadi isiyo na kikomo ya yaliyomo mazuri kuunda matokeo.

Sio Wataalamu wote wa SEO wameundwa sawa. Ningejiorodhesha mwenyewe kama SEO jack ya biashara zote. Kwa bahati nzuri, nimezungukwa na wataalamu wengine wa SEO ambao wamefanya kazi kwa changamoto anuwai kwa wateja. Ninajifunza kila wakati kutoka kwao.

Sisemi mtaalam yeyote wa SEO - lakini kuna changamoto kadhaa ambazo wateja wengi wanakabiliwa nazo ambazo zinahitaji utaalam maalum:

  • ushindani - tovuti hizi kawaida huwa tovuti za dola za juu na kusukuma pesa nyingi kwenye yaliyomo na huduma kusaidia kudumisha viungo vya nyuma vyenye nguvu kwenye wavuti na kuboresha kila ukurasa mmoja na kila mbinu inayofaa ya uboreshaji.
  • Mitaa - kuboresha tovuti yako kwa SEO ya ndani inahitaji mbinu tofauti, ikijumuisha maneno ya kikanda, na kujenga viungo vya ndani, vinavyohusika. Yaliyomo yanapaswa kulengwa sana wakati wote!
  • Broad - kujenga na kuboresha tovuti yako kwa safu pana ya maneno, wakati mwingine maelfu, inaweza kuchukua miundo ya kipekee ya tovuti ili kuongeza athari za yaliyomo kwenye wavuti.
  • blogs - blogi ni mnyama tofauti na kuboresha tovuti. Mbinu zinazotumiwa kuchapisha na kutangaza yaliyomo, andika nakala ya kulazimisha kuteka umakini, na ujumuishe ufunguo wa media ya kijamii. Kujenga kwenye jukwaa ambalo hutumia zana kama pinging, ramani za tovuti, data ya meta, na mada zilizoboreshwa sana ni msingi ambao lazima ujumuishe. Wewe pia haujazuiliwa na idadi ya kurasa.
  • New - kusukuma kikoa kipya bila mamlaka inahitaji mkakati tofauti sana kuliko kufanya kazi na tovuti ambayo tayari ina tani ya mamlaka na safu vizuri.
  • Sehemu ndogo na Kurasa za Kutua - kujenga tovuti zenye busara na ukurasa mmoja au mbili kulenga trafiki maalum na yaliyomo tuli inahitaji udhibiti mkali sana wa usambazaji wa maneno na ujenzi wa ukurasa.
  • Mamlaka ya Juu - wataalamu wengine wa SEO ambao hawajafanya kazi na vikoa vilivyoanzishwa na kiwango kikubwa huchukua hatari zisizohitajika. Wavulana wengine wa SEO wanapenda kucheka na kurekebisha hadi wamevunja kile kilichofanya kazi. Sio nzuri wakati una rekodi ya kuaminika. Wakati mwingine kuchemsha kunaweza kuchukua miezi kupanda kutoka.
  • Real-wakati - tovuti nyingi za teknolojia na watu mashuhuri zinahitaji maarifa ya jinsi ya kuchukua mada inayovuma na kuibadilisha kuwa tani za trafiki ndani ya dakika au masaa ukitumia SEO vizuri. Hawa watu ni wa kushangaza… kila wakati ni jambo la kufurahisha kuona ni nani anayepata kiwango # 1 habari zinapochipuka.
  • Mashamba - yaliyomo kilimo inaanza kuchukua nafasi na gharama za bandwidth zimepungua sana. Ikiwa naweza kuweka tovuti bora ambayo inaongeza nakala 500 kwa siku na kupata kurasa hizo zikiwa zimeorodheshwa, naweza kutupa matangazo kadhaa juu yao na nifaidi sana. Hasa ikiwa ninalenga kurasa kwenye maneno muhimu ambayo huendesha viwango vya gharama kubwa vya kubofya na viwango vya juu vya utaftaji.

Unapotununua mtaalamu wako wa SEO anayekuja, tahadhari na saizi ya wateja ambao wamefanya nao kazi, mikakati ambayo walipaswa kupeleka, na haswa matokeo waliyoweza kufikia. Inaonekana kila wakala huko nje sasa anaongeza SEO kwenye orodha yao ya huduma… kuwa mwangalifu.

Uliza marejeleo, tafuta wataalam mkondoni ili uone ikiwa kweli cheo, na usishangae wakati nukuu zinarudi kote kwenye ramani. Msaada mzuri wa SEO unastahili uwekezaji na unaweza kugharimu sana. SEO duni ni pesa tu iliyopotea.

Moja ya maoni

  1. 1

    Doug,

    Kulikuwa na wakati ambapo "Jack of All Trades" katika uwanja wake alikuwa kitu kizuri. Hakuna kidole kinachoonyesha kwa nini kazi yako haifanyi kazi kwa sababu ya kitu ambacho mtu mwingine alitakiwa kufanya. Bado nadhani ni hivyo na mara nyingi ninaitwa generalist na niko sawa na hii. Kawaida hubadilisha maoni yao wanapotumia huduma zangu ;-).

    Hoja zako zimechukuliwa vizuri na natumai wale walio nje wanatafuta "wataalam" wa SEO, kama mtaalam mwingine yeyote unayemtafuta, elewa vidokezo unayotoa hapo juu kuweza kudhibitisha na kuhalalisha kiwango cha "mtaalam" anayehitaji au anayetaka.

    Heri ya Mwaka Mpya na weka maudhui mazuri! Ninafurahiya ishara yako kwa uwiano wa kelele 😉

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.