Wachoraji katuni kwenye Wavuti

KutekaKawaida mimi sifanyi hivi. Walakini, kuna hafla kadhaa ambazo najisikia kulazimishwa sana kuweka mtego wangu mkubwa kufungwa. (Rafiki zangu na wafanyikazi wenzangu watakuambia kuwa hufanyika zaidi ya vile ningependa kukubali). Hapa huenda…

Jana usiku wakati nilivaa wavuti yangu na nyongeza ya Blaugh, nilifarijika sana kupata. Kwa kweli nilipata Blaugh kwa kufanya Googling kwa katuni za blogi. Tovuti yangu ilihitaji ucheshi… ndio, zaidi ya mpiga picha wangu wa busara… kwa hivyo nilidhani katuni iliyobadilika mara nyingi itakuwa nyongeza nzuri.

Fikiria kutisha wakati matokeo yangu ya Google yalipokuja na hii:
http://www.corporatecartooning.com/

Napenda kuweka hakikisho kidogo kwenye blogi yangu, lakini nadhani mahali pengine kwenye picha hiyo ni hakimiliki. Tafadhali tembelea… angalau kukutana na Smaugy, Ofisi ya Eel. Situmii hii.

Sitasema tena. Nitaenda kulala sasa. Usiku mwema.

2 Maoni

  1. 1
  2. 2

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.