Mimi, Mimi, Mimi na Media Jamii

maana.jpgSio juu yako!

Mara moja tena… haihusu wewe!

Kila wakati ninapozungumza kwenye media ya kijamii, kila wakati kuna washiriki wachache walioshangaa ambao wanashangaa kwanini wao Inapaswa kuwa inaingia ndani. Kuna wasiwasi kila wakati juu ya jinsi wataisimamia, wakati unaohusika, faida gani kwao, na wasiwasi mzuri juu ya ubaya wowote ambao kampuni yao inaweza kupata. Ubaya mmoja unaweza kuzuia biashara kuingia katika media ya kijamii… na kawaida hufanya.

Katika hafla ya hivi karibuni, mmoja wa washiriki alikuwa na wakati mgumu kabisa kuelewa ni kwanini. "Kwanini sio Kurasa za Njano?", Waliuliza? "Huko ndiko ninakoenda!", Walisema.

Nilijibu, "Kwa sababu unatilia maanani jinsi Wewe kazi, wapi Wewe nenda, na jinsi Wewe wasiliana. Hauzingatii mahitaji ya watumiaji, tabia ya watumiaji, na njia mpya za mapato ambazo zinafunguliwa na media mpya. Unafikiria Wewe. Haufikirii kuhusu matarajio yako na wateja wako tayari wako wapi au wanakua wapi kwa idadi. ”

Matarajio yako na wateja wako kwenye injini za utaftaji ... je! Uko kwenye matokeo? Matarajio yako na wateja wako wanauliza msaada kwenye LinkedIn… unasikiliza hapo? Matarajio yako na wateja wanazungumza juu yako kwenye Facebook na Twitter. Je! Unajibu? Au unajisajili tu kwa ijayo Utapeli wa Twitter kuongeza wafuasi 10,000.

Je! Unaongeza media ya kijamii kwenye ghala yako ya uuzaji inaongeza ugumu zaidi? Labda! Ikiwa hautaisimamia vyema, inaweza kuwa kazi nyingi. Ikiwa utaitumia, inaweza kuwa janga. Ikiwa utaitumia, inaweza kuzaa matunda.

Mara tu hoja hiyo ilipotolewa, taa ikawashwa na mhudhuriaji huyu akapata shauku juu ya fursa hizo. Biashara yako inapaswa kuwa vile vile! Kuna nafasi ya tani huko nje. Panda kwenye bodi!

6 Maoni

  1. 1

    Yote ya kweli. Walakini, sijui una washiriki wa aina gani, lakini mtu yeyote ambaye anafikiria Kurasa za Njano zinafaa?

    Wafanyabiashara wanaogopa sasa, kwa sababu pesa zinapotea. Pia wanaogopa kuhusu kukandamiza media ya kijamii. Je! Mshauri anayemuajiri ni kuwasaidia kwenye pesa?

    Na kutumia Wavuti kujua jinsi ya kuifanya? Kweli kuna geeks milioni ambazo hazina maana ya biashara kwa kila mtaalam wa uuzaji wa mtandao wa savvy.

    Hofu yao ni ya kweli. Hawana macho. Waelimishe…

    Ah, na ulijua, inaonekana "blogi" imekufa, kwa uuzaji angalau. Je! Hii ni kweli?

    Ikiwa ni hivyo, kutisha kwa media hii ya kijamii lazima iwe sababu ya nini.

    Kwaheri…

    • 2

      Karibu Sahail,

      Kama ilivyo kwa njia yoyote, bado kuna faida (nathubutu kusema) kwa kutangaza katika Kurasa za Njano. Kumbuka kwamba kuna idadi kubwa ya wazee ambao hawako kwenye Wavuti. Ikiwa nilitaka kuwalenga, naweza kujaribu Kurasa za Njano.

      Kuhusu blogi kuwa 'imekufa', nadhani ni taarifa isiyo ya kushangaza. Blogi sasa zinaunganishwa kwa haraka zaidi katika kila mkakati wa wavuti kuliko hapo awali. Blogi na mikakati ya yaliyomo kikaboni imekua kuwa zana bora zaidi ya kupata utaftaji wa kikaboni. Biashara nyingi haziblogi kwa uuzaji - tutaona kinyume katika hilo. KILA chombo kingine cha matangazo kiko chini mwaka hadi mwaka kando na utaftaji wa kikaboni.

      Asante kwa maoni! Tarajia ushiriki wako tena hivi karibuni.

      • 3

        Doug,

        Ninakubali kuwa kublogi ni njia nzuri ya kuongeza SEO, na kwamba inapaswa kuunganishwa katika juhudi za uuzaji za mtu. Walakini, ni aina gani ya marejeleo unayo ya kuunga mkono taarifa hizo kwamba "blogi sasa zinaunganishwa haraka zaidi katika kila mkakati wa wavuti kuliko hapo awali"? Kama vile "mikakati ya blogi imekua kuwa zana bora zaidi ya kupata utaftaji wa kikaboni"?

        Tena, nakubali kwa sehemu kubwa na kile unachosema, lakini taarifa hizo zinaonekana kuwa na nguvu kidogo na zinaonekana kubeba upendeleo nao.

        Curious tu ikiwa unaweza kuniongoza kwenye usomaji ambao utatoa uhalali zaidi kwa madai yako. Asante.

        Arik

  2. 5
  3. 6

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.