Je! Ni Nini Kibaya na Kadi yako ya Biashara?

kuketi alexKadi za biashara zimekuwa zoezi la kufurahisha kwangu. Siku zote nimefanya kitu tofauti na kadi zangu za biashara - kwanza zilikuwa zangu kadi za kublogi na picha yangu, halafu pakiti za Vidokezo vya PostIt, na hivi karibuni kadi ndogo na mtoaji kutoka Zazzle.

Leo nilikuwa naangalia teleseminar ya Alex Mandossian katika safu ya masomo ya biashara ambayo ninajiandikisha na alionyesha fursa nzuri ambayo nimeacha kupitisha kadi tatu za biashara mfululizo!

Ukweli fulani juu ya kadi za biashara

  1. Watu wengi hawakumbuki mtu waliyepata kutoka kwao.
  2. Wengi hutupiliwa mbali. Ulilipa kitu ambacho mara chache hakina faida kwenye uwekezaji!
  3. Kati ya watu hao ambao wanazishika, ni wachache sana ambao wamewahi kufanyiwa kazi… haswa kwa sababu mara nyingi hakuna sababu ya!

kadi za biashara

Ni nini kinachoweza kuboreshwa na yako kadi yangu ya biashara?

  1. Weka picha yako kwenye kadi yako ya biashara. Hii itawawezesha watu kukumbuka wewe ulikuwa nani!
  2. Alex anasema kuwa unapaswa kujumuisha rushwa ya kimaadili. Kwa maneno mengine, je! Kuna chochote kwenye kadi yako ambacho unaweza kutoa ambacho kitasababisha mtu kuchukua hatua? Mfano wake ni nambari 1-800 na ujumbe uliorekodiwa hapo awali. Ni isiyo ya kibinafsi na salama ... na mtu anayeipiga anaweza kufaidika na ujumbe.
  3. Jumuisha ujumbe ulioboreshwa kwa hafla uliyompa. Ikiwa uko kwenye hafla ya mitandao, agiza kadi kadhaa za hafla hizo. Ikiwa unazungumza kwenye hafla, ingiza hafla hiyo! Ikiwa uko kwenye mkutano… weka mkutano. Na kubadilisha kadi kwa hafla hiyo, umetoa tu mpokeaji na bango ndogo kuwaalika kuwasiliana na pia kutoa sehemu ya virusi. Wakati Alex anatoa kadi 500, anaona ziara 2,000 kwenye tovuti na nambari zake za simu. Hiyo ni sehemu nzuri ya virusi!

Niko karibu kuagiza kadi zingine za biashara na nitajumuisha vidokezo hivi. Picha yangu itaongezwa (kuugua!), Nitajumuisha kiunga cha kupakua bure na ushauri na vidokezo, na nitarekodi ujumbe bora kwenye Google Voice na maswali kadhaa yanayoulizwa mara kwa mara kuhusu biashara.

Napenda kujua ikiwa una nia katika safu ya biashara ninayojisajili. Ni ya bei ghali, lakini nikipata kandarasi moja kutoka kwa kupeana kadi za biashara, italipa kwa safu nzima ya biashara… na niko kwenye video ya kwanza tu. Nimepata pongezi nyingi kwenye kadi zangu za hivi karibuni - lakini siwezi kusema kuwa wameenda virusi au wamenipata biashara!

10 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Natamani ningeweza kutaja chanzo changu, Doug, lakini siwezi kukumbuka ni wapi nilisoma hii, muda mrefu uliopita: kadi za biashara zilizo na picha yako zina uwezekano mdogo wa kutupwa kwenye takataka. Labda mtu mwingine anaweza kudhibitisha hii.

  3. 4
  4. 6

    Unapaswa kutumia ndege ya karatasi kama asili ya nembo yako kwenye kadi zako. Labda kadi yako yote iwe nembo yako wakati wa kutazama kwanza lakini mara inapojitokeza ina maelezo uliyoyataja kwenye chapisho hapo juu. Inaweza kuwa ngumu kufanya lakini itakuwa nadhifu na kukumbukwa kwa hakika.

  5. 8

    Doug angalia avatar yangu isiyojulikana, aina ya huenda pamoja na blogi 🙂 Niliingia na Twitter na kuwa na picha ya Twitter ambayo ni picha yangu mwenyewe nashangaa kwanini haikuibuka

  6. 10

    Kujisikia kwa jumla mwanzoni kunaangalia kuwa seams hazijakamilika. Nadhani kazi zaidi upande wa uchapaji na msingi mkali zaidi utasaidia. Haiwezi kusema ni nini ubadilishe lakini unauliza maoni tu.

    uchapishaji wa bango

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.