Kuvunja Tovuti za Alexa 100,000 za Juu

Ilichukua kazi ya miezi sita, lakini leo nimeangalia Alexa na wamevunja alama 100,000 (wastani wa miezi 3).

Ikiwa ningekadiria, labda ningesema masaa 10 hadi 20 kwa wiki kwenye blogi yangu kwa miezi 6 iliyopita imenifikisha hapo. Kwa kweli nilikuwa na matumaini ya kuipigilia msumari kabla ya Mwaka Mpya, lakini niko sawa na siku 2 za ziada.

Kwa nini ninashiriki hii? Kama ilivyo na kitu kingine chochote, nadhani ni vizuri kujiwekea malengo. Alexa ndio kitu cha karibu zaidi nilicho nacho kwenye 'Nafasi ya Mtandao' kwa hivyo inaniambia jinsi tovuti yangu inavyofanya dhidi ya wengine wote. Technorati hutoa jinsi blogi yangu inafanya dhidi ya wengine. Mimi ni chini ya 12,000 na ninatarajia kutengeneza blogi 5,000 za juu mwisho wa mwaka.

Ninafanya nini tofauti? Nimefanya urekebishaji upya kadhaa, uboreshaji wa injini za utaftaji, upunguzaji wa templeti zangu, blogi nyingi zikitoa maoni kwenye blogi zingine, mengi ya kurudi nyuma ... lakini haswa nimejaribu kukaa kweli kwa maono yangu ya kile blogi yangu inapaswa kuwa kufanya. Nataka kushiriki habari kwa uwazi kuhusiana na uuzaji na kiotomatiki.

Mada zangu hutofautiana sana, wakati mwingine huongeza mapumziko ya habari ya kibinafsi (kwa hivyo unanijua kibinafsi) kwa mada kwenye programu (sehemu ya maisha ya kila muuzaji wa kisasa - moja kwa moja au kwa njia isiyo ya moja kwa moja), matangazo na jinsi mazingira ya umakini wa mteja yanavyobadilika, kublogi na jinsi inasaidia sana uuzaji, na kwa kweli matembezi yangu ya mara kwa mara.

Inaonekana ni kisima kinachofanya kazi, na ninafurahi kuwa unafurahiya. Tafadhali nijulishe ikiwa kuna mada zingine ambazo ungependa nizione. Na kwa kweli, nitaendelea kuzungumza nawe moja kwa moja juu ya changamoto ninazokabiliana nazo kuhusu teknolojia za uuzaji!

15 Maoni

  1. 1

    Kwa kweli, Sean… Alexa inaonekana kupata sahihi zaidi unapo subiri. Nadhani ni kwa sababu Alexa hutumia sampuli ya 'nasibu' kukadiria ufikiaji. Kwa hivyo - baada ya muda, huwa sahihi zaidi. Hiyo ni moja ya sababu ninazingatia zaidi muda mrefu na miezi 3 ilikuwa lengo langu badala ya 'leo'. Nimejitokeza sana kila siku kama ulivyoona na wavuti yako, lakini baada ya muda ndio muhimu.

    "Wow" na "Uh Oh" hakika ni yale ninayofuata. Ninafanya kazi kwa bidii kwenye blogi kwa hivyo jambo la mwisho nataka kuona ni kwamba ninawachosha watu badala ya kupata na kuweka wanaofuatilia. Ni kipimo tu cha utendaji wangu.

    Pia ni kiashiria kizuri kwani mimi hushauri wateja wengine kadhaa kwenye blogi zao. Ikiwa siwezi kukuza ufikiaji wangu mwenyewe, sina hakika wanapaswa kunisikiliza! Ni kama kukodisha mtaalam wa SEO ambaye hayuko kwenye 10 bora… usisumbuke!

  2. 2
  3. 3
  4. 4

    Doug,
    Hongera! Kuwa mjinga wa ishara ofisini kwangu nimefanya kazi nzuri ya SEO mwenyewe kujaribu kujaribu blogi yetu kugunduliwa na kusoma. Tumekuwa tukisogea huko Alexa pia lakini bado hatujavunja alama ya miezi 100K 3. Kwa hivyo najua haswa jinsi inaweza kuwa ngumu.

    Asante kwa blogi nzuri, endelea nayo.

    Chris Kieff huko MSCO
    http://www.msco.com/blog
    Imeandikwa na Mwandishi wa "SOKO LAKO LA SOKO" Mark Stevens

  5. 5
  6. 6
  7. 7

    Nadhani matokeo ya Alexa yanapata sahihi zaidi tovuti / trafiki kubwa. Kwa kiwango kidogo watu wanaweza kuhimiza matokeo ya uwongo kwa kupata kikundi cha watu kusanikisha upau wa zana na kutembelea tovuti za wengine (Nimeona tovuti kadhaa zikiibuka hivi karibuni)

    Binafsi, mimi hupima mafanikio ya wavuti kwa jinsi inavyofaa na kwa maoni. Njia ya kuhesabu kuwa kwangu ni kwa kuangalia takwimu za wavuti yangu na kuangalia mwenendo thabiti wa trafiki iliyoongezeka.

  8. 8

    Ikiwa unataka Alexa kukupa rekodi sahihi zaidi ya trafiki yako unaweza kusanidi wijeti ambayo itawajulisha Alexa kila wakati tovuti yako inapotembelewa - sio tu wakati mtu aliye na upau wa zana anatembelea.

  9. 9
  10. 11

    Sasa ni Juni 30, 2009 na nimejikwaa kwenye chapisho lako la Januari 3… Wacha tuwape hongera marehemu juu ya mafanikio yenu. Chini ya 100,000 katika miezi 6 ni mafanikio kabisa.

    Tulitoa tovuti yetu ya lates mnamo Novemba 2008 na mwishowe tumepata kiwango chetu chini ya milioni 1. Tunagundua kuwa tutakuwa chini ya 100,000 kufikia mwisho wa miaka.

    Endelea na kazi nzuri…

  11. 12

    Hi Doug, hivi sasa Alexa yangu iko mahali pengine kati ya 105k-110k, naweza kufanya nini kupata zaidi ya nundu na chini ya 100k. Tovuti nzuri na habari bora zaidi. Endelea na kazi nzuri, asante!

  12. 14

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.