Je! Ni mabawa gani ya Mkakati wako wa Uuzaji?

Jana, nilianza kusoma kitabu cha Nick Carter Sekunde Kumi na Mbili: Nyanyua Mahitaji ya Biashara Yako. Ninapenda mfano wa biashara kama kukimbia katika kitabu na Nick anaielezea vizuri.

Moja ya majadiliano ya kwanza ni kuinua. NASA inafafanua kuinua kama ifuatavyo:

Kuinua ni nguvu inayopinga moja kwa moja uzito wa ndege na inashikilia ndege angani. Kuinua hutengenezwa na kila sehemu ya ndege, lakini sehemu kubwa ya kuinua kwenye ndege ya kawaida hutengenezwa na mabawa. Kuinua ni nguvu ya mitambo inayotokana na mwendo wa ndege kupitia angani. Kwa sababu kuinua ni nguvu, ni idadi ya vector, yenye ukubwa na mwelekeo unaohusiana nayo. Kuinua hufanya kupitia katikati ya shinikizo la kitu na inaelekezwa kwa njia ya mwelekeo wa mtiririko.

Jana usiku, mimi na mmiliki mwingine wa biashara tulinywa vinywaji na tulikuwa tukijadili nguvu na umakini tuliokuwa nao na biashara zetu. Biashara zetu zote zinafanya vizuri, lakini imechukuliwa uwekezaji mzuri kutoka kwetu. Sidhani kama mtu yeyote anatambua, mpaka aanze biashara, inahitaji nini. Kutoka kuingia kwenye akiba, kwa kusisitiza juu ya mtiririko wa pesa, kwa maswala ya mfanyakazi, kwa mauzo, kwa uhasibu na ushuru… watu hawatambui kuwa wakati tunafanya kazi kwa wateja wetu inahitaji kila saa moja ya mwisho ya nishati.

Lazima tuhifadhi nishati kadri inavyowezekana kwa hivyo kila wakati tuna injini zinazoendesha na biashara ina kuinua. Migogoro na shida haziwezi kuburuzwa kwa kuwa hiyo hutumia nguvu nyingi kuliko tunavyoweza kumudu. Fikiria ndege ambapo ulitumia mafuta mengi sana kuifanya ifikie unakoenda… utaanguka. Kama matokeo, nimeamua zaidi na kwa haraka na majibu na hatua kuliko hapo zamani.

Nyanyua ni tabia ya kimsingi ya kila kifaa cha kukimbia na kuruka. Ninapoangalia biashara yangu, kuinua of DK New Media bila shaka, ni blogi hii. Kuanzishwa kwa blogi hii kulisababisha watazamaji wetu, kitabu changu, mazungumzo yangu ya kuongea, kazi yangu na kampuni za ubia na kampuni za teknolojia kimataifa, na kuajiri wafanyikazi wetu na kazi yetu inayoendelea. Ikiwa kulikuwa na mabawa katika biashara yangu, wangekuwa blogi hii.

Kwa hivyo, bila kujali siku mbaya niliyonayo, ni nguvu ngapi nimetumia, mzigo wangu wa kazi ukoje, pesa ngapi benki na ni maswala gani ya mteja ambayo tunaweza kuwa nayo, ninahakikisha kila wakati biashara yangu kuinua. Ninajua kuna maelezo mengi zaidi ya ndege ambayo lazima nizingatie (na kitabu cha Nick kinanisaidia kuzingatia hiyo), lakini sitasahau msingi wa kazi zetu zote - blogi hii. Blogi hii imeturuhusu kuruka na itatuleta popote tunapotaka kwenda. Lazima nihakikishe ninaweka injini zake zinaendelea na kuendelea kutupanda.

Je! Ni mabawa gani ya biashara yako?

Moja ya maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.