Hautakuwa Unablogi Milele

Wakati ninazungumza na watu juu ya kublogi, wengi wao huniuliza ikiwa kublogi iko hapa kukaa.

Nope.

Kuuliza mtu ikiwa kublogi kutakuwa hapa milele ni kama kuuliza wavulana ambao walikuwa wakichapisha magazeti yao na waandishi wa habari wa Gutenberg sawa. Kama vile vyombo vya habari vya bure, kublogi kutabadilika na teknolojia, wanablogu walio na ufuatiliaji mkubwa watanunuliwa, na blogi zitaunganishwa na kupachikwa na vyombo vingine vya mawasiliano.

Kublogi kunakua haraka ya kati na mkakati wa mashirika, lakini haitachukua muda mrefu kabla ya uvimbe wa ego kurudi nyuma kwa "njia nyingine tu ya mawasiliano" iliyo juu na alama, eneo, barua pepe, wavuti, na mwingiliano wa media ya kijamii.

Wanablogu wenye talanta watategemewa kusaidia kampuni kusonga sindano. Miaka michache ijayo itakuwa nzuri kwa wanablogu, ambao wataendelea kusombwa na mashirika makubwa ama kwa ushauri au wakati wote. Hiyo ni nzuri kusikia, sivyo? Inamaanisha jambo hili lote limekuwa na thamani - uaminifu na uwazi unaweza kukuletea mafanikio.

Nambari ya 1938Kwa barua hiyo, hongera kwa Loren Feldman, blogger aliyefanikiwa ambaye atakuwa akiandika na video kwa c | net.

Ujumbe wa pembeni: Wakati ninapogongana na ujinga wa Loren, nikigongana, kwa uso, uso wa Pwani ya Mashariki ... au kwa bahati mbaya kumtazama akitembea kitandani - Ninaogopa uwazi wake wote na mafanikio yake. Anaonyesha kuwa unaweza kuwa mwaminifu, kuwa wewe mwenyewe, kuwa na maoni, na bado kufanikiwa.

Je! Kublogi Kunakwenda Wapi?

Kutakuwa na kitu kipya kwenye kublogi katika siku zijazo, kama vile na magazeti ... lakini haitachukua miaka mia na hamsini. Maono yangu ya mwanablogu wa siku zijazo yanaweza kuhusisha utambuzi wa sauti ya kusema-kwa-maandishi ambayo hupita kupitia kichungi cha kisarufi, na algorithms nzuri ambayo hupanga yaliyomo, na maoni ya mwingiliano yanayotengenezwa kiotomatiki katika mada inayohusiana inayopatikana kwenye wavuti.

Ubalozi wa Kampuni katika siku zijazo labda utarudi kwenye Uuzaji, ingawa tunapambana kama kuzimu kuizuia leo. Sababu tunayopambana nayo sasa ni kwa sababu tuzo za Uuzaji hupewa ukamilifu, uzuri na faini - sio matokeo, ukweli na uwazi. Wanablogu na mabalozi hawatoshei kwenye shamba la cubicle la Msimamizi wa Uuzaji wa majira.

Mara tu kampuni zinapogundua mafanikio yao yanatokana na jinsi wanavyowasiliana vyema na kukuza uhusiano na wateja wao na matarajio, Idara za Uuzaji zitaanza kuthamini mtu aliye na mipira ya kuingia kwenye blogi na kuiambia kama ilivyo. Wakati watafanya hivyo, uuzaji utabadilika na kampuni zitakuwa bora kwake.

Wakati ni jambo kuu katika mashirika, itabadilisha maisha kwa blogger huru kama mimi. Kampuni zitatafuta wale walio na wafuasi, ambao wanaweza kuandika vizuri, na kuwavuta kwenye begi lao la vitu vyema. Ikiwa nilikuwa nikikimbia HP, Dell, IBM or Cisco, Ningekuwa nikifunga uwepo wangu wa wavuti na wanablogu leo ​​- kabla hawajaenda kesho

Wakati kila mtu ana blogi, labda tutapandishwa hadhi kwa mtu mwingine au kufifia. Usifurahi, hatutakuwa hapa kwa muda mrefu.

2 Maoni

  1. 1

    Lo, Jinsi ninavyotaka blogi iweze kuendelea milele. Lakini ikiwa ningelazimika kutoa matakwa halisi, natumai tu itakaa karibu kwa miaka 5 hadi 10 zaidi. Bado sijapata mafanikio ninayoyataka mwenyewe katika uwanja huu, japo lazima nikiri kwamba sina wakati wa kutosha wa kuifanya (kublogi) kwa sababu ya juhudi zingine. Bado, ninatamani kugundua mafanikio, hata ya wastani, kwenye blogi zangu za kibinafsi, na vile vile kwenye blogi ambazo ninataka kupata kutoka kwa kiasi kikubwa.

  2. 2

    Nadhani mabadiliko yatafanyika kadri teknolojia inavyoendelea, tutakuwa na zana tofauti za kufanya kazi yetu na kwa kuwa mambo yatachukua mwelekeo tofauti. Mfano mmoja ni PC inayoweza kubebeka sana, sisi sote tunaweza kupata moja wapo na ambayo hujihusisha na kublogi mara nyingi kutoka kila mahali (labda hiyo tayari inafanyika.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.