Kublogi haitoshi, "Bonyeza Mwili"!

shikana mkono

Huu ni msemo ninaochoka nao - haraka - wakati wa mgombea huu wa urais. Sina hakika ni nani aliyeandika neno la asili lakini nimeona likitumika sana msimu huu. Hivi karibuni, gavana wa West Virginia alitumia neno hilo kujadili kwanini Barack Obama alipoteza Virginia Magharibi katika maporomoko ya ardhi kwa Hillary Clinton. Anajaribu kutetea maoni ya wapinzani kuwa West Virginia bado ina maswala ya mbio na Obama alipoteza kwa sababu tu hakutumia muda wa kutosha kushinikiza mwili, aka kupeana mikono.

Inapaswa kuwa ya kuvutia kwa wauzaji kutambua ni kiasi gani cha athari hiyo kushinikiza mwili kweli ina uchaguzi. Kampeni ni kama kampeni za kimkakati za uuzaji wa hifadhidata kwenye methamphetamines. Pande zote huleta fikra za kihesabu, hutumia uuzaji wa wakati unaofaa na walengwa kupitia anuwai anuwai, na fanya bidii bonyeza nyama. Wauzaji wanapaswa kuzingatia, nje ya uchafu wa siasa, kwamba mbinu hizi zinafanya kazi.

Tunapaswa kutegemea nini kutoka kwa kampeni ya Obama

Wengi wetu tunasahau kwamba Hillary alichukuliwa kama Mgombea wa Urais wa 2008 mwaka mmoja uliopita na Barack Obama alikuwa kwenye orodha fupi sana ya wasio na uzoefu wa 'up and comers' katika Chama cha Democratic. Jitihada zake za uuzaji wa usahihi zimelipa, ingawa. Angalia moja kwenye wavuti ya Obama na utapata ujumbe kwa kila lengo:
obama

Hapa Indianapolis, nimepokea barua pepe ya virusi ambapo ningeweza kuchangia, kwa niaba ya mtu, kwa kampeni. Kampeni ya Obama ilifunguliwa (na baadaye ikafungwa) ofisi 1 kuzuia kusini mwa Mzunguko hapa Indy - mali isiyohamishika ya kweli kwa bonyeza nyama. Pia nilipokea barua moja kwa moja kutoka kwa kampeni ya Obama. Kuangalia hafla na utapata kuwa Obama ni mashine inayotikisa mikono, na zaidi Matukio ya 16,000 hadi sasa na zaidi ya tani.

Siamini kwamba Obama alipoteza West Virginia kwa sababu hakushikana mikono ya kutosha. Mimi huwa na kukubali kwamba alipoteza kwa sababu tu yake ujumbe haukukaa vizuri na Appalachia.

Rudi kwa uhakika.

Simtangazi Barack Obama kuwa Rais, ninatambua tu mashine nzuri ya uuzaji ambayo ameweka. Kila kitu ambacho timu yake inafanya ni sawa - na ni muhimu kutambua kwamba hawakosi nafasi yoyote kubonyeza mwili.

Kubwa Mwili unanifanyia kazi

Nimekuwa na mafanikio ya wastani katika media ya kijamii, haswa hapa Indianapolis. Inashangaza kuwa kuna mengi Wanablogu wa Indianapolis ambaye kivuli chake sijaanguka ndani kutoka kwa mtazamo wa takwimu za mtandao. Katika kiwango cha mkoa, hata hivyo, ninaamini nina jina zaidi (na uso) ambalo watu wanakumbuka.

Nina deni la kufanikiwa kwangu kwa kubonyeza mwili. Kazi yangu na Ndogo Indiana, Njia ya Utamaduni ya Indy, Kamati ya Superbowl ya 2012 na kuchukua kila fursa kuwafundisha wafanyabiashara wa ndani juu ya Media ya Jamii imekuwa na athari kubwa zaidi kuliko blogi yangu ambayo ingekuwa. Hiyo ni kidonge kigumu cha kumeza wakati wote ninachoweka kwenye blogi yangu lakini ni muhimu kwa watu kutambua kwamba kublogi haitoshi tu!

Toka nje na bonyeza nyama! Kublogi hutoa uwazi na uaminifu ambao tovuti ya brosha ya uuzaji haiwezi kutoa - lakini bado haitoi uzoefu wa kumtazama mtu machoni na kupeana mkono.

Ni muhimu kutambua kwamba ningekuwa na blogi kubwa zaidi na mfiduo mkubwa wa kitaifa ikiwa ningeweza kuifanya kwa hafla za kitaifa. Hiyo ni ngumu kila wakati na kazi ya wakati wote, lakini bado nina matumaini ya kuifanya kwa wachache mwaka huu.

6 Maoni

  1. 1

    Mtazamo mzuri, wenye usawa, Doug. Blogi yako ilikumbusha nakala niliyosoma wiki iliyopita ilielezea mmoja wa wakuu wa kampeni wa Seneta Clinton anayetetea mapema-kwa kuongeza $ 100 kila mmoja kutoka kwa wanawake wa Amerika 1,000,000.

    Jinsi rufaa ya blockbuster! Lakini pendekezo hilo lilibatilishwa na mshauri mwingine wa kampeni. (Na tunajua ni mgombea gani anayetumia mafanikio ya kutafuta pesa ndogo: Obama.)

    Juu ya "kubonyeza mwili" dhidi ya mbinu za mtandao: Nadhani kila moja hutoa gawio tofauti. Wateja wengine (au wapiga kura) wataguswa tu na ufikiaji wa kibinafsi. Wengine hautawahi kuungana nao isipokuwa uwe na mtandao. Kuongeza matokeo kunachukua zote mbili.

    (Au, kama vile rafiki wa zamani alikuwa akisema alipopewa chaguo lake la barafu au chokoleti: "Ndio!")

  2. 2
  3. 3

    Ndio, sisi katika Truffle Media tunaendelea kuwa na hafla kwenye hafla (Expo ya Nguruwe ya Dunia ni wiki ijayo kwa wale wanaopendezwa :) pamoja na tunatumia simu ya zamani na barua pepe kugusa besi.

    Tunatumia pia njia mpya za media ili kushikamana na wale wanaopenda kilimo: Twitter (http://twitter.com/trufflemedia), SwineCast.com (na tovuti dada zake za nyama ya ng'ombe, maziwa, kuku, na mazao) blogs / podcast, Flickr (http://www.flickr.com/photos/trufflemedia/), na Blip.tv (http://trufflemedia.blip.tv/).

    Lakini hakuna kitu kama kuwa huko kwa mtu kusikia kile watu wanapendezwa nacho, kuwa na mazungumzo na bia mkononi, na kuona nuance / lugha ya mwili kwenye mada nyeti (mahindi ya chakula au mahindi ya mafuta ni mazungumzo maarufu katika Iowa :)

    Asante tena Doug.

    John Bluu
    TruffleMedia.com

  4. 4
  5. 5

    Doug - Kuchapisha vizuri, mtu wangu. Ninapata mkono-mzuri na tabasamu kuwa na athari kubwa katika uuzaji, mitandao na kujenga uhusiano kuliko kitu kingine chochote ninachoweza kufanya.

    Hivi majuzi nilijikuta nikibadilisha kazi, ni ya pili tu tangu niingie katika ukuzaji wa biashara wakati wote. Katika kuhoji kila mtu aliniuliza, "Je! Unafanya nini kujenga uongozi / biashara?" Bila shaka, mtandao wangu wa kibinafsi ndio chanzo kikuu cha kuongoza kwani ninapata rufaa kutoka kwao. Hii inaweza tu kufanywa na kuleta thamani na mawasiliano ya kibinafsi. Ninatumia kifungu "shika mkono" sana wakati wa kumtumia mtu barua pepe. Kama ilivyo ndani, "Ninatarajia kukutia mkono siku moja." Mimi sio shabiki wa ……… ”kubonyeza mwili”. Inasikika kama aina ya .. ..kufa.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.