Kadi Zangu za Kublogi Zimefika!

blog

Mara tu nikimaliza kuongea kwenye mikutano, mara nyingi ninaulizwa kadi ya biashara na watu kadhaa. Kadi ya biashara? Kwa blogger? Pamoja na mikutano 3 inayokuja katika miezi michache ijayo, niliamua kuchukua wapige na kweli kupata kadi za biashara zilizotengenezwa! Sina hakika ni biashara ngapi ningeweza kupoteza baada ya mtu kutoka na sikumbuka nilikuwa nani.

Kadi hizo zimewasili leo na nadhani zinaonekana nzuri:

Martech Zone Biashara Cards

Kadi hizo zilitengenezwa na Chapisha Vista, hii ni mara ya 5 au ya 6 ambayo nimefanya biashara nao. Wanatoa kadi za biashara wazi za bure na miundo fulani ya kawaida - au unaweza kwenda nje. Nilichagua kubuni yangu mwenyewe juu ya picha ya asili ambayo walikuwa nayo katika hisa. Nilipata mbele glossy na nyuma nyeusi na nyeupe. Ncha moja ya uumbizaji… ukitumia kihariri chao mkondoni, unaweza kuweka safu moja juu ya nyingine. Kwenye kichwa changu cha blogi na URL, Mimi hutumia fonti nyeupe juu ya nyeusi ili ionekane na asili ya samawati.

Kwa usafirishaji, ilinikimbiza karibu $ 50 kwa kadi 500. Sidhani hiyo ni mbaya hata kidogo! Watajilipa na mtu wa kwanza ambaye ananikumbuka. 🙂

Niliwahi kutengenezea Baba yangu kadi kadhaa na walikata neno juu yao. Mara tu niliwasiliana Chapisha Vista, walikuwa na seti mpya iliyosahihishwa na kulala mara moja kwa Baba yangu. Nimevutiwa sana na huduma yao.

Hakikisha kunikamata kwenye Uuzaji wa Mkutano wa Profesa B2B kuja huko Chicago! Nitakuwa kwenye jopo la Mabalozi. Simama na nitahakikisha nitakupa kadi yangu.

5 Maoni

  1. 1

    Hujambo Doug. Ninaona kwamba pia umeboresha bendera na nembo yako. Inaonekana nzuri. Ulifanyaje?

    Ni vizuri kusikia uko busy kufanya jambo la mkutano. Sijazungumza hadharani katika miaka 10 na ninahisi hofu kidogo kuhusu Blogi ya Ulimwengu. Mapendekezo yoyote?

    Heri kaka!

    … BB

    • 2

      Hujambo Bloke!

      Asante tena: bendera. Nilifanya kwa kutumia Adobe Illustrator na Photoshop. Photoshop kwenye kichwa cha kichwa, Mchoraji kwenye maandishi. Nimekuwa nikichanganya na programu zote mbili kwa miaka michache sasa, kuna mwinuko mzuri wa kujifunza (mimi sio mzuri katika Photoshop kabisa!). Ikiwa unaamua kwenda kwa njia hiyo, angalia kisanduku kidogo - kuna vidokezo vyema, takrima na mafunzo hapa.

      Jambo la mkutano ni jambo ambalo linanipa woga na msisimko. Nadhani ni rahisi kwa wanablogi kwani 'tunafanya mazoezi' ya kuzungumza kila siku kwenye wavuti. Muhimu kwa kuongea kwa umma ni kujua nyenzo zako - na blogi inajuaje bora kuliko blogger?!

      Kuzungumza kwa raha kunakuja na wakati. Fikiria juu ya kila jibu kabla ya kuanza kuzungumza - hiyo inasaidia kidogo. Wakati mwingine narudia swali kwa kila mtu na hiyo inanipa wakati wa kuweka mawazo pamoja. Ninaona kuwa ninabwabwaja na kuchafua zaidi ikiwa nitajaribu kupiga risasi mara moja kutoka kwenye nyonga.

      Bahati njema! Haya ni mambo ya kufurahisha!
      Doug

  2. 3
  3. 5

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.