Ufuatiliaji wa Blogi: Kocha wangu wa Blogi na Shonnie Lavender

Hivi karibuni nilitoa vidokezo vya blogi kwa Shonnie Lavender kwa blogi yake nzuri, Kocha wangu wa Blogi. Shonnie alizingatia ushauri huo na mara moja akaanza kufanya kazi kutekeleza baadhi ya mabadiliko. Cha kushangaza ni kichwa cha ukurasa kwenye blogi yake.

Hapa kuna picha ya kichwa cha "Kabla":

Kichwa cha Shonnie - Kabla

Hapa kuna picha ya kichwa cha "Baada":

Kichwa cha Mkufunzi wa Blogi yangu

Tunatumahi, unaweza kuona jinsi picha mpya inavutia! Wow! Ni mabadiliko gani. Picha ni ya kupendeza na ya kuvutia na saini inaongeza darasa hilo la ziada. Yaliyomo ya Shonnie tayari yapo juu - mpangilio huu mpya ni rafiki sana. Wanablogu wengi hutetemeka kwa kuweka picha zao kwenye blogi zao. Kumbuka, picha sio yako! Ni kwa ajili ya watu ambao wanawasiliana nawe kupitia blogi yako!

Kazi nzuri Shonnie! Tafadhali tuendelee kutathmini jinsi ukuaji wako uko vizuri!

Jinsi ya kupata Blogi yako

Ikiwa ungependa kupata blogi yako, tafuta kwenye yangu Kupiga chapisho la Blogi.

2 Maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.