Kubonyeza Blogi: Kocha Wangu wa Blogi

Picha za Amana 8149018 s

Shinikizo liko! Shonnie Lavendar, Kocha wa Blogi, ameniuliza nipe blogi yake - Kocha wangu wa Blogi: Kurahisisha eneo la kujifunza blogi na mkufunzi Shonnie Lavender! Niliamua kujizuia na kusoma kwenye wavuti ya Shonnie na ninafurahi kuwa nimefanya hivyo!

Siamini kuna uwakilishi wa kutosha katika media ya kijamii ya wanawake na wachache. Mimi sio fursa sawa blogger, nadhani tu kwamba ikiwa kweli tutajifunza kutoka kwa mtu mwingine, basi tunahitaji uwakilishi wa kutosha wa watu. Ninafurahi kuona wanawake kama Shonnie huko nje na uwepo mkali. Nimefurahiya pia kwamba mashirika kama BlogHer wako karibu - shirika ambalo Shonnie anawakilisha vizuri!

Pia haitakuwa na matumaini kwangu kusema chochote juu ya yaliyomo Shonnie. Mtindo wa machapisho, kukataza yaliyomo, na utumiaji wa herufi kubwa, fonti, nukuu, vizuizi, orodha zilizo na risasi… wow, kamili. Nitafuata blogi ya Shonnie kuchukua vidokezo na hila za kuandika yaliyomo bora na kuionyesha vizuri.

Hapa kuna Vidokezo vyako vya Blogi:

  1. Napenda mtindo mwingi wa wavuti yako. Haikuwa mpaka nilipofikia ukurasa wako wa Karibu kwamba ndio niliona utu wako, ingawa. Saini ni wazo nzuri! Inaonyesha utu. Ikiwa umepata kusoma machapisho yangu yoyote, nadhani picha ya kibinafsi inafaa machapisho elfu (doh!). Hiyo ilisema, nilichanganyikiwa kidogo nikitazama picha yako ya kichwa. Sikuwa na hakika ikiwa ilikuwa mwakilishi wa nini.

    Nilikuwa na furaha ya Photoshop na Illustrator kwa gharama yako! Napenda kujua nini unafikiri!

    Kabla ya:
    Kichwa cha Shonnie - Kabla

    Baada ya (Bonyeza Kuona Ukubwa Kamili na Upakuaji):

    Kichwa cha Shonnie - Baada ya

    UPDATE: Shonnie alifanya uteuzi bora zaidi!

    Nilichagua picha ya Daraja kama uwakilishi wa safari ambayo utachukua wasomaji wako. Nilitumia upana wote wa yaliyomo yako kuleta rangi na picha. Unaweza kujaribu kuweka kichwa chako cha blogi juu ya hii badala ya chini yake. Vile vile, unaweza kuweka hii nyuma ya vichupo vya ukurasa wako…. kufikiria kwa sauti tu!

  2. Jambo linalofuata nililogundua jina la ukurasa huo lilikuwa "Vidokezo vya wataalam vya kuboresha blogi yako (bure)". Kutumia kichwa cha chapisho kama kichwa cha ukurasa ni kipaji! Unaweza kutaka kuifuata na "na Kocha Wangu wa Blogi, Shonnie Lavendar". Hiyo itasaidia injini za utaftaji kuhusisha maudhui yako, jina lako, na shauku yako!
  3. Una faili ya robots.txt katika msingi wa saraka yako ya blogi, blogcoach… lakini sina hakika inakusaidia sana. Unaweza kutaka kuweka faili ya robots.txt kwenye msingi wa saraka yako ya mizizi na uhakikishe kuongeza njia kwenye ramani yako ya ndani ndani yake:
    ramani ya tovuti: http://shonnielavender.com/blogcoach/sitemap.xml

    Una ramani ya saraka katika saraka yako ya blogcoach lakini injini ya utaftaji inaipataje ?!

  4. Matumizi mazuri ya Machapisho yanayohusiana na Machapisho ya hivi karibuni. Napenda kupendekeza kuhamisha Machapisho yako ya hivi karibuni juu ya upau wako wa kando chini ya maelezo yako ya Kujiandikisha, ingawa. Kumbuka kwamba watu wengi hawatatua kwenye ukurasa wako wa nyumbani, watapata nakala kupitia injini ya utaftaji na kutua kwenye moja ya kurasa zako za chapisho. Ukiangalia kushoto, mara nyingi Machapisho yako ya hivi karibuni huanguka chini chini ya mwisho wa kifungu. Napenda kupendekeza kuiweka sawa na uwanja wa maono wa watu.
  5. Mandhari yako imejengwa vizuri. Ningependekeza jina la Blogi yako liwe kwenye kichwa cha kichwa cha h1, machapisho yako yawe kwenye lebo ya kichwa ya h2… na unanyunyiza vichwa vyako kwenye machapisho yako na vitambulisho vya h3. Wataalam wengi wa SEO wanakubali kwamba Injini za Utaftaji zitaonyesha kulingana na wapi na jinsi unavyotumia vitambulisho vya kichwa! (Lakini pia wanakubali kuwa h4 ina athari kidogo au haina athari yoyote.)
  6. Niliona fonti zingine ndogo, haswa kwenye upau wa pembeni. Ingawa inafaa kwa uzuri, ninajiuliza ikiwa wageni walio na maazimio makubwa na wachunguzi wanaweza kuhitaji kupepesa ili kuona yaliyomo. Cha kushangaza ni kwamba, nakumbuka wakati kila mtu alikuwa akibadilisha fonti ndogo. Sasa ninawaona wanahamia kwenye fonti kubwa na nafasi nyeupe zaidi. Copyblogger ni mfano bora. Mimi binafsi niliongeza saizi zangu za fonti kwenye blogi yangu na, ingawa sina uthibitisho wowote, naamini iliboresha wavuti.
  7. Folks asili huvutia kwa mikoa nyeupe. Mandharinyuma ya mpangilio wako ni nyeupe kabisa. Nadhani inaweza kuwa na faida kujaribu rangi ya nyuma kidogo kwenye upau wako wa pembeni na labda muundo au msingi kwenye msingi mzima wa ukurasa wa blogi yako. Chakula tu cha mawazo! Sidhani inafanya kitu chochote kuumiza blogi yako, ni kwamba tu ikiwa unataka kuzingatia kuwa kwenye nakala zako na sio kutangatanga - basi tofauti kadhaa za rangi zinaweza kusaidia!

Asante tena kwa fursa nzuri sana. Ninahisi kama panzi anajaribu kuchukua mwamba kutoka kwa bwana! Natumahi unathamini maoni.

PS: Kazi nzuri kwenye usambazaji wa malisho! Je! Hiyo ilikuwa programu-jalizi au ulihariri faili yako ya htaccess ili kuipeleka moja kwa moja kwa FeedBurner? Laiti ningalifikiria hilo!

Jinsi ya kupata Blogi yako

Ikiwa ungependa Blogi yako Imetolewa, fuata tu maelekezo kwenye my Kubadilisha Blogi.

5 Maoni

  1. 1

    OMG, Kocha mwingine wa Blogi! Nadhani ni wakati niliinua bendera nyeupe na nikapata niche nyingine.

    Machapisho yako yameboresha sana Doug. Endelea na kazi nzuri.

    … BB (mkufunzi wa kwanza wa blogi 🙂

  2. 3

    Soma ya kupendeza, Doug… napenda kucheza sana kichwa chako cha Photoshop na picha ya daraja… Ingawa ninafanya kazi 99% ya wakati katika Adobe Fireworks, bado ninaonyesha kwamba PS pia ni zana nzuri 🙂

  3. 4

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.