Kubonyeza Blogi: SR Coley

Picha za Amana 8149018 s

Hii ni maalum! Stephen ni rafiki mzuri wa mwanangu, Bill's. Stephen ni mtu mzuri - mwenye akili sana, anayependa sana kujua, na mwenye subira nzuri sana. Najua wakati ananiuliza swali labda tayari amekuwa amelala bila kulala hivyo ninafurahiya sana kumsaidia.

Blogi ya Stefano inapaswa kupendeza zaidi kwa mwaka ujao anaposafiri kwenda Ujerumani. Ujerumani inajulikana kwa kweli ukosefu ya wanablogu. Sio kitu kibaya - kitamaduni tu, nchi huwa ya kijamii nje ya media na ya kibinafsi ndani ya media ya kijamii. Hilo labda ni somo kubwa kwa Amerika na Asia kujifunza… tutawatumia barua pepe au kuwatumia barua pepe watu kutoka kwenye chumba badala ya kuwatumia barua pepe!

Hapa kuna Vidokezo vyako vya Blogi:

  1. Stephen, napenda sana blogi yako iko chumba. Mtindo ni safi sana. Wewe ni mtu mzuri sana lakini najua kuwa una upande mwingine, pia. Ninaiona kwenye kutoboa kwako kubwa na unasikiliza hukutana! Ikiwa ungeondoa picha yako, singewahi kufikiria unakuwa na hizo kutoboa. Nashangaa ni jinsi gani unaweza kutumia hiyo kwa namna fulani kupamba tovuti yako ili watu wajue una utulivu, upande uliopangwa tayari na upande wa ubunifu (kupiga kelele?). 🙂

    Labda aina fulani ya mapambo kwenye picha ya kichwa cha nyuma? Angalia picha hii ya nyuma kwenye pownce:
    Mapambo ya asili
    Je! Kitu kama hicho kitafanya kazi? mahali fulani kidogo nyuma?

  2. Upendeleo wa kibinafsi tu, lakini ningependa kuchukua alama za Digg. Zinatoshea vizuri, lakini una kurasa na kurasa za mayai ya goose (zero). Nadhani inachukua kutoka kwa machapisho yako zaidi kuliko inavyoongeza. Labda unaweza kushughulikia uchawi na kuificha kwenye 0 na kuionyesha wakati ni kubwa kuliko 1? Kuonyesha viwango na takwimu huwapa wasomaji hisia kwamba blogi au chapisho ni muhimu. Lakini kuwa na viwango vya chini au takwimu inaweza kweli kuwazuia watu kusoma au kujisajili!
  3. Nilitaja programu-jalizi hii kwenye nyingine ncha: Kuweka watu karibu, ningependekeza Kuhusiana Machapisho Plugin na weka machapisho yanayohusiana chini ya kila chapisho lako. Kwa njia hii watu wanaokupata kupitia Injini ya Utaftaji watasoma machapisho yako na ikiwa hawatapata kile wanachohitaji, wanaweza kushikamana kwa nakala za ziada zilizo kwenye mada hiyo hiyo. Hii pia itasaidia na kuunganisha kwa kina kwa Nafasi ya Injini ya Utafutaji.
  4. Tofautisha machapisho yako na picha. Picha kwenye machapisho huwa na hisia za wasomaji - haswa ikiwa zimesajiliwa kupitia lishe. Pitia shida kupata picha nzuri au kipande cha clipart na kuichapisha na chapisho la blogi. Napenda kufanya hivi kwenye machapisho yako ya Lazima Upakue! Picha ya skrini au nembo ya programu hiyo itachukua umakini wa mtu. Unaweza pia kutaka kuongeza uzito wa fonti ya vichwa vya blogi yako ili waweze kuwa wazito kidogo. Ninapochunguza ukurasa wako, najikuta nikichambua vichwa vya habari (labda ni mimi tu!)
  5. Oh - na nimepata kosa rahisi kurekebisha - faili yako ya robots.txt inaelekeza kwenye ramani ya tovuti ambayo haipo. Habari njema ni kwamba una ramani ya tovuti! Habari mbaya ni kwamba Google inaweza kuwa haitambazi tovuti yako kwa ufanisi bila hiyo.
  6. Jambo la mwisho ... kitu kinaonekana kimechanganyikiwa kwenye kiunga kwenye chapisho uliloweka. Wakati mwingine unapoiga nakala kutoka kwa HTML inachafua.

Furahiya, Stephen! Kwa kweli ilibidi niangalie kwa bidii na nikosoa tovuti yako. Unafanya kazi nzuri!

Jinsi ya kupata Blogi yako

Ikiwa ungependa Blogi yako Imetolewa, fuata tu maelekezo kwenye my Kubadilisha Blogi.

2 Maoni

  1. 1

    Asante tani Doug! Nilirekebisha kiunga kwenye chapisho langu. Ilikuwa na uhusiano wowote na alama za nukuu.

    Kwa kiwango chochote, ninashukuru sana kwa kukosoa kwako. Labda umeona kuwa hakukuwa na yaliyomo sana kwenye blogi yangu hivi karibuni, lakini sasa kwa kuwa nina kazi hii yote ya kufanya, inapaswa kunirudisha kwenye wimbo. Asante tena. Nisingependa blogi yangu ipigwe na mtu mwingine yeyote.

  2. 2

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.