Kubonyeza Blogi: Winextra

Picha za Amana 8149018 s

Blogi ya Steven Hodson ni mojawapo ya vipendwa vyangu, WinExtra. Steven ameongeza rangi nyingi kwenye blogi yangu na maoni 28 tangu Januari! Hiyo ni yaliyomo kwa watumiaji wengi na ninathamini sana msaada wote ambao Steven alinipa.

Hapa kuna vidokezo vya blogi yako:

  1. Kwa kweli nimepata mdudu kwenye faili yako ya kichwa! Katika kiunga chako mbadala cha mpasho wako wa RSS, hakuna kiunga halisi URL katika lebo yako mbadala ya kiunga. Inapaswa kuwa:
    
    

    Kwa watu ambao wanapenda kupata na kubofya kitufe cha RSS kwa mikono, unaweza kutaka kuiweka juu ya Mascot yako (samahani Mascot!) Na barua ndogo ya Kujiandikisha. Unaweza hata kuvua fomu yako ya Usajili wa Barua pepe na kuiweka hapo pia!

  2. IMHO, Ningesogeza Makundi yako zaidi chini ya ukurasa wako. Ninabashiri tu, lakini naamini ukifanya uchambuzi wa mwingiliano wa ukurasa wako, utapata kuwa maoni ya hivi karibuni na machapisho ya hivi karibuni yataendesha trafiki zaidi kwenye wavuti yako. Nimegundua kuwa maoni haswa huendesha trafiki nyingi. Ni tabia ya kundi… ikiwa watu wanatoa maoni, lazima iwe ya kupendeza!
  3. Una sura nzuri na unahisi kwenye blogi, napenda sana mtindo - na sijali kuwa umetumia meza;). Ningefanya kichwa chako cha "WinExtra" kwenye kichwa kiwe kiungo kurudi kwenye ukurasa wa nyumbani, ingawa. Kuna kazi unaweza kufanya hapo. Kwanza, ningefunga Winextra katika lebo ya H1 na kiunga cha kurudi kwenye ukurasa wako wa nyumbani. H1 itaambia injini za utaftaji kuwa ndio huduma muhimu zaidi hapo. Unaweza kudhibiti kiunga na CSS ili isiibadilishe muonekano kwenye karatasi yako ya mtindo:
    kichwa_cha kichwa_cha kichwa h1 a {mapambo ya maandishi: hakuna; uzito wa fonti: Arial, Helvetica, sans-serif; saizi ya fonti: 43px; kushoto: 35px; msimamo: jamaa; juu: 30px; uzito wa fonti: kawaida}
  4. Niligundua kwenye blogi yako yote kuwa hauweka vitambulisho vya kichwa kutumia (h1, h2, h3). Amini usiamini, maneno hayo yataorodheshwa kwa sababu ya umuhimu wake. Kwa hivyo, nikitafuta 'vipengee vya scrappy', sio mahali pa kupatikana. Jaribu kutupa vipengele katika kichwa cha H2 kwenye ukurasa pamoja na Njia za mkato za Kibodi, nk na utapata faharisi bora!
  5. Ramani yako ni nzuri. Mpya kwa viwango vya ramani za tovuti ni uwezo wa kuzitaja kwenye faili yako ya robots.txt! Napenda kusasisha faili yako ya robots.txt na yafuatayo:
    Wakala wa Mtumiaji: *
    Ruhusu: / wp-
    Ramani ya tovuti: https://martech.zone/sitemap.xml

    Hii itahakikisha kwamba roboti za utaftaji hazijaribu hata kutambaa kwenye kurasa zozote za Usimamizi wa WordPress na kama vile kuziwacha zote ziko wapi ramani yako ya tovuti iko!

  6. Nadhani lakini nadhani TwitBox imekuwa chanzo kikubwa cha trafiki kwa wavuti yako. Una bidhaa zingine pia lakini hata sikuijua! Nadhani unapaswa kuweka bendera nzuri ya mapambo ya aina fulani na ikoni na kila bidhaa! Labda nzuri Freeware kubwa (badala ya 'Programu ya Kukuza Nyumbani') iliyo na ikoni na kumbuka juu ya kila bidhaa? Kuweka hiyo kwenye ukurasa wa nyumbani kutaendesha trafiki zaidi na programu itawazuia kurudi!

We! Hiyo ilikuwa ngumu! Ni ngumu kupata vitu kuboresha na Vet halisi kama wewe, Steven! Na - nilishangaa kuwa sikuwa na wewe kwenye Blogroll yangu. Uko hapo! Asante kwa kuchangia kwenye wavuti yangu sana.

Jinsi ya kupata Blogi yako

Ikiwa ungependa Blogi yako Imetolewa, fuata tu maelekezo kwenye my Kubadilisha Blogi.

3 Maoni

  1. 1

    Kwanza mbali kwa shukrani kwa kuchukua muda wa kupitia nathamini sana.

    Nimefunga chapisho lako katika moja ya mirija yangu ya habari ya FeedDemon kwa utunzaji salama na nitaanza kupitia kesho na kuona juu ya kupata marekebisho.

    Mipangilio mingi ni ile ya msingi ambayo ilikuja na mandhari kwa hivyo nilijua kulikuwa na kazi ambayo inahitajika kufanywa kwa hivyo ni vizuri kuwa na mahali pa kuanza kufanya kazi kutoka.

    na asante kwa kuongeza nguvu juu ya kuwa NetVet… ilifanya siku yangu 🙂

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.