Ni Rasmi, niko kwenye Crackberry

mkundu-8330.jpgBaada ya miezi na miezi ya kujadili, mwishowe nilifanya hati na nikanunua Curve ya Blackberry 8330 usiku wa leo katika duka la Verizon.

Nimekuwa nikitumia skrini ya kugusa ya Samsung kwa mwaka jana na nimekosa simu nyingi, haiwezi kusawazisha kalenda, na siwezi kusimama kukiangalia ili kujibu simu.

Mimi ni shabiki mkubwa wa Apple, lakini nimekuwa nikichanganya na iPod Touch yangu mwezi uliopita kuona ikiwa ningeweza kuzoea skrini ya kugusa. Siwezi. Kwa wale ambao wanasema inakuwa rahisi, haijawahi… Sitaki simu ambayo lazima nitazame ili kuitumia.

IMHO, inaonekana kwangu kwamba skrini za kugusa zimeturudisha nyuma hatua, sio katika siku zijazo.

Vile vile, marafiki wangu wengi sana walihamia Blackberry. Chris Baggott, Mkurugenzi Mtendaji wa Mkutano hata akaondoa iPhone yake kurudi Blackberry. Adam Small, Mkurugenzi Mtendaji wa Simu ya Unganishi, amekuwa akijaribu kuniongelesha kwa Blackberry kwa muda. Na rafiki mpya Vanessa Lammers aliniambia ni jinsi gani alifurahiya Blackberry yake.

Heck, ikiwa Rais Obama hawezi kufanya bila Crackberry yake, naweza tu kufikiria jinsi huduma na bidhaa hiyo ilivyo nzuri. Leo usiku nawaza tu jinsi ya kupiga na kupokea simu. Kama inavyopendekezwa na Adam, nilipakua Twitterberry ili angalau nipate tweet kutoka kwayo!

Kwa hivyo… nyote mnaoathirika na Crackberry, nijulishe Programu unazopenda!

6 Maoni

  1. 1

    Hongera kwa kuwa mwongofu. Lazima nikubaliane na wewe juu ya skrini za kugusa. Siku ya Jumapili iliboresha Blackberry yangu kwenye Dhoruba ya kugusa na kuipenda. Ninaona ni rahisi kutumia na kuwa na kivinjari kamili ni nzuri.

    Nitatangaza kwamba miaka miwili iliyopita wakati nilibadilisha Blackberry yangu ya kwanza nilikuwa nikimwambia rafiki yangu juu yake na akasema hajui ni kwanini watu wanawahitaji. Siku moja baada ya kuona yangu ninapigiwa simu kutoka kwa mpya.

  2. 4

    Nzuri kwako! Hongera kwa uamuzi wako!

    Kwa twitter, pendekezo langu ni UberTwitter… na ndio tu unahitaji. Maombi ya asili ni ya kutosha kwenda.

    Furahiya Curve yako… ni kifaa cha kuzimu!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.