Mimi ni Djörk

Ukweli mdogo unaojulikana juu yangu, nampenda Björk. Kiasi kwamba mwanangu na rafiki yake wa kike aliwahi kunipa T-Shirt nipendayo. Inasema Djörk. Je! Mtu yeyote angempendaje msanii aliye na usemi wa asili na shauku kwa teknolojia? Angalia video hii kama mfano. Wow.

Ninajaribu badilisha mawazo ya Fred kuhusu Björk, hakuipenda sana albamu yake mpya.

Nilipotembelea Iceland miaka michache iliyopita, watu waliotupeleka karibu walituleta kwenye baa ndogo ambayo ilikuwa ikitumiwa na Björk (kule Reykjavik) na kwa kweli video yake moja ilipigwa. Ah! Natamani ningekuwa nimekutana naye. Kama ilivyokuwa, nilicheza na wanawake kadhaa wazuri wa Kiaislandi usiku huo. Kuugua. Ninahitaji wateja wengine huko Iceland!

4 Maoni

  1. 1

    Hey Doug, mimi pia ni shabiki mkubwa wa Bjork. Nimesikiliza Albamu zake zote, shabiki wa kila moja isipokuwa Medulla.

    Dhana ndogo sana kwangu. Albamu mpya ina nyimbo nzuri, bado inabidi nizisikilize zaidi.

    Asante kwa vidokezo kwenye blogi yangu! Nimejumuisha chache kati yao tayari.

  2. 2

    Nampenda Bjork pia. Yeye ni wa kipekee na kila wakati anasimama mbali na muziki wake ambayo ni moja wapo ya mambo mengi ambayo nimekuwa nikiheshimu kila wakati juu yake.

    Nimekuwa Reyjkavik, Iceland. Nzuri tu!
    Nilizungumza na wanaume wachache wazuri wakati wa ziara yangu. 🙂 Ilikuwa ya kuchekesha walidhani ninaishi huko ingawa sikuongea lugha hiyo. Kwa kweli nilisimama pale lakini haikuwa jambo kubwa. Nilipenda hiyo.

  3. 3
    • 4

      Hakika alifanya… inaweza kuwa hata ngoma mbaya ya Toby McGuire kutoka Spiderman 3! Ah ubinadamu.

      (BTW: Mashujaa hawapaswi kutetemeka midomo wakati rafiki zao wa kike wanapowatupa… Toby anahitaji 'Mtu Up!')

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.