Zaidi ya Washirika - Kujenga Mauzo ya Kituo

Picha za Amana 43036689 s

Kama mmiliki wa biashara, siwezi kukuambia ni mara ngapi ninafikiwa na fursa ya kupata pesa zaidi au mbili kwenye mapato ya ushirika. Ikiwa nitatumia tu nguvu yangu kuingiza bidhaa zao, watanilipa pesa. Na, baada ya yote, mradi mtu anilipe pesa ninahamasishwa kuifanya… sawa? Sio sahihi.

Ikiwa umejielekeza kuzimu kwa kujenga mtindo wa mauzo wa ushirika, jiokoe muda na uende mahali ambapo washirika wako.  Clickbank, Tume ya Junction, au kadhalika. Na, sioni mfano huo. Inafanya kazi. Ni faida. Na kuna watu ambao wana ujuzi na wanavutiwa na fursa hiyo. Inatokea tu kwamba sio kila wakati ni sawa na wamiliki wa biashara waliofanikiwa na kampuni zao zinazozalisha faida.

Kwa sababu anuwai, mara nyingi inayohusiana na picha ya chapa, uuzaji wa ushirika hauwezi kuwa kile unachotafuta baada ya yote. Ingawa inaweza kupata matokeo, inaweza kuja na sifa. Ikiwa hutaki kuona bidhaa yako imefungwa kwenye mamia ya kurasa tofauti za kubana na nakala ndefu iliyochorwa, imesukumwa nje kwenye mito ya twitter iliyojaa viunga vya ushirika, au imetumwa kwa mamilioni ya watu - wote wakiwa na jina lako - basi unaweza fikiria njia tofauti.

Changamoto, basi, ni jinsi gani unapata biashara "yenye sifa" (na mimi hutumia neno hilo kwa kusita, kwani simaanishi kumaanisha kuwa washirika ni watu wenye sifa mbaya) kuwakilisha bidhaa yako kwa mtindo wa biashara wa kihafidhina zaidi? Jibu: pata kinachowachochea.

As Douglas Karr alisema katika chapisho la hivi karibuni, nikinukuu moja ya video ninazopenda za virusi, pesa sio jibu kila wakati. Kwa kweli, ni mara chache. Kwa kweli, ni ofa ya pesa, na hakuna kitu kingine chochote, ambacho kinanikataza kuzingatia matoleo ya ushirika. Kwa kweli, inadharau dhamana yangu mwenyewe, hisia yangu ya kuwa mimi ni nani na ninachofanya, kwa kudhani ningeweza kuvurugwa kutoka kwa biashara yangu ya biashara inayotumia kabisa na ushawishi rahisi wa pesa.

Kwa hivyo, unaundaje kile ninachokiita "Uuzaji wa Channel" - mtindo wa usambazaji wa moja kwa moja ambao ni ngumu zaidi (ndio, zaidi kisasa) kuliko ushirika? Unawezaje kujua ni nini kitakachohamasisha mmiliki wa biashara unayetaka kushirikiana naye? Rahisi: ni biashara yao.

Wajasiriamali wanafanya bidii kukuza kampuni zao. Wana ndoto katika akili - zingine ni za kifedha, zingine za kujitolea, na zingine ni za kufurahisha tu na zenye malipo. Ikiwa unataka kugonga shauku hiyo na uitumie kwa ukuaji wako wa mauzo, lazima upangilie hizo mbili. Tambua jinsi kujiunga na kituo chako hakutaongeza tu pesa chache za malipo kwa msingi wao, lakini kwa kweli kutawasaidia kuendesha biashara yao kwa kile wanachotamani sana.

Unaweza kuona mkuu huyu ameajiriwa katika mifano mingi ya mafanikio ya uuzaji wa chaneli leo. Wakala wa matangazo, kwa mfano, ni mfano ambapo wachapishaji wanatafuta kujaza uingizaji, lakini wanatambua shauku ya wakala ni suluhisho la ubunifu. Wachapishaji wa Savvy wanatafuta njia za kuongeza lengo hilo. Kazi yangu ya kwanza ilikuwa kuuza programu ya Autodesk VAR ya ndani. Nilishangaa kwanini Autodesk alishtaki mara mbili kiwango cha kawaida cha huduma, hadi nilipogundua kuwa wanataka kuhamasisha wateja kwa njia yoyote inayowezekana kushiriki VAR ya ndani kwa huduma. Hata yangu mwenyewe Mtoa Huduma mpango umejengwa juu ya kile nimejifunza kutoka kwa faida hizi, na zingine.

Kuunda kituo cha mauzo sio rahisi, na ni mara chache sana mchakato wa haraka. Ikiwa unataka haraka na rahisi, pata washirika upande wako. Ikiwa una zaidi ya akili yako kuliko pesa, basi tambua hivyo pia sisi.

3 Maoni

  1. 1

    Ujumbe mzuri, Nick! Na karibu kwenye blogi ya Teknolojia ya Uuzaji. Ninaamini kosa moja kubwa ambalo kampuni nyingi hufanya sio kuchuma mapato mitandao ya kupendeza ya wachuuzi na uhusiano ambao tayari wanao. Kujenga uhusiano wa mauzo ambayo hulipwa kupitia watu unaonunua kutoka kwao na vile vile wateja unaofanya nao kazi inaweza kuwa na matunda zaidi kuliko kutupia tu mpango wa ushirika ambapo mtu huyo hana ngozi yoyote kwenye mchezo.

  2. 2

    Habari Nick,

    Ujumbe mzuri! Kwenye kampuni yetu, Kikundi cha Huduma za Channel (CSG) tumeajiri maelfu ya washirika wa idhaa kwa kampuni kubwa za teknolojia. Kuunda na kukuza kituo chenye mafanikio, nguvu, na kujitolea kampuni yetu imepata kuajiri "washirika sahihi," kuwezesha mafanikio ya mwenza na kubakiza kuhusika kuongeza utendaji wa wenzi na tabia ya kituo.

    Wakati wa kuajiri, wachuuzi wanahitaji kuhakikisha wanatumia wakati wao kwa busara kwa kuajiri "washirika sahihi." Tumeona kampuni kadhaa zikiamua juu ya lengo la kuongeza washirika kwa mwaka, kupata lengo, na kujikuta mwaka mmoja baadaye na mapato kidogo yanayotokana na washirika wapya walioongezwa. Wachuuzi wanahitaji kuhakikisha kuwa wanaajiri washirika ambao wana kampuni yako na wana maslahi bora na wanataka kujiandikisha katika faida za muda mrefu na kampuni.

    Kwa kuongezea, wachuuzi wanahitaji kuwezesha mafanikio ya wenzi kwa kudhibitisha sababu ya washirika walio katika mpango huo. Hii ni pamoja na mawasiliano ya kugusa na washirika kufundisha, kushiriki na kuongoza washirika katika kampeni za kwenda sokoni, hafla zinazofadhiliwa na muuzaji, kampeni za uhamasishaji na kuharakisha mzunguko wao wa mauzo. Hivi karibuni tuliandika uchunguzi wa kesi na ROI ya 14X kama matokeo ya kujenga mpango wa kituo. Unaweza kuisoma hapa http://www.csgchannels.com/CaseStudies/case-studies.html.

    Mwishowe, kampuni yetu imepata uhifadhi kuwa muhimu sana katika kujenga na kudumisha kituo. Hii ni pamoja na kukuza uhusiano nao wakati unasimamia mafanikio yao. Washirika wanapaswa kulipwa na motisha ili kukuza malengo ya kampuni.
    Kama ulivyosema, kujenga kituo cha mauzo sio rahisi na mara chache ni mchakato wa haraka, lakini inaweza kuwa ya kufurahisha na yenye faida ikifanywa kwa usahihi.

    -Ajira
    http://www.twitter.com/CSG_Channels

  3. 3

    Pointi nzuri. Washirika sahihi sio tu wenye tija, hawana maumivu. Siwezi kuelezea, lakini nimeona kwamba wakati mtu anafaa mfano vizuri, hawana maumivu. Yule tulijaribu kuminya kwenye ukungu mbaya aliishia kunyonya muda mwingi.

    Pia, nikiongea juu ya programu za kugusa sana… Nimeiambia hivi: katika biashara yangu, nina wateja 17 ambao ninahitaji kuwahudumia. Sio bahati mbaya kwamba nina Watoaji wa Washirika 17. Sio kwamba siitaji kuhudumia watumiaji wote 1500, ni kwamba tu ikiwa nitahudumia kituo, wengine watajitunza.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.