Je! Obama ndiye Vista inayofuata?

vista ya Microsoft

Ni usiku kabla ya uchaguzi wa 2008 na bado sina shauku juu ya uchaguzi wa kesho. Siwezi kusaidia lakini kujiuliza ikiwa Barack Obama ni redo tu ya Vista:

  • obama vistaBajeti kubwa ya uuzaji.
  • Hyped kwa mabadiliko.
  • Ahadi za utulivu mkubwa.
  • Kuboresha usalama.
  • Utangamano kamili.
  • Ghali kidogo zaidi.

Vyombo vya habari na wataalam wanaiita ushindi tayari kwa Obama tayari. Katika miezi michache, najiuliza ikiwa Amerika itakuwa ikitaka downgrade, au hata fursa ya kubadili a Mac. (McCain, hiyo ni).

44 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    OpenMinded ina alama nzuri. Kumwita nati kwa sababu haukubali kweli ni ishara ya ujinga. Niliona umefuta majibu yake lakini ilikuwa na haki. Baada ya kuwa msomaji hapa kwa miaka miwili Douglass, nimejifunza mengi zaidi juu yako na jinsi unavyochagua kudhibiti maoni yako. Ni sawa kwako kuacha maoni ya watu wengine ambayo yanakubaliana na yako tu lakini uondoe ambayo hayafanyi na uwafanye kama matokeo?

    Yako sio mwenyeji mzuri sana Douglass na nitasoma blogi yako kidogo baadaye. Samahani.

    • 4

      Habari Nick,

      Kweli, sikukubaliana na vidokezo vya OpenMindedNut hata. Kwa kweli, nilikubaliana nao wote isipokuwa shambulio lake la kibinafsi kwamba hii ilikuwa barua ya "changa". Vile vile, sikumwita Nut. Alijiita Nut. Shambulio lake la pili la kibinafsi juu yangu lilisababisha mimi kuchukua mlolongo wa maoni. Tafadhali soma sera ya maoni, haijabadilishwa kwa miezi mingi, mingi.

      Napenda kuchukia kukupoteza kama msomaji, lakini elewa kuwa nilijifungua kwa watu kwenda kwenye shambulio hilo. Nachukua jukumu.

      Doug

      • 5

        I dont kununua kwamba Douglass. Ulichagua kufanya aina fulani ya kejeli kulingana na jina la mtumiaji. "Nut" inaweza kumaanisha vitu vingi. Huenda isiwe vile UNAFikiri inamaanisha. Kukabiliana nayo, umefanya kosa mbaya sana hapa kwa uamuzi mbaya. Yaliyomo kwenye chapisho lake yalikuwa na dutu zaidi kuliko chapisho lako la blogi.

        Baba yangu alipoteza kazi jana ya miaka 32 kwenye kiwanda. Ukosefu wa ajira unaongezeka katika nchi hii. Badala ya kubeza na kulalamika juu ya hali hiyo kwanini usitoe suluhisho? Mtu wako wa uuzaji kama sisi wengine. Kulalamika ni ugonjwa katika nchi hii. Kwa kuongezea, uliiweka huko nje kwamba ulihisi Obama sio mzuri kwa nchi hii - ulianzisha chapisho hili. Wasomaji wako wengi wameisoma pamoja na maoni yako na kuondoa maoni ya mtu baadaye.

        Labda mtu huyo alihisi chapisho lako lilikuwa halijakomaa kwa sababu ya hali ya sasa na kwamba kudhihaki au kulalamika juu ya "nini kitakachokuja" ilikuwa ishara ya ukomavu. Inaweza kusoma njia tofauti.

        Huu sio wakati mzuri wa kufanya mzaha kuhusu uchaguzi. Kuna watu huko nje wanapoteza kazi na nyumba zao unajua? Unaweza kuwa umewekwa katika maisha yako na utulivu lakini fikiria 60% nyingine ya nchi hii, ikiwa sio ulimwengu ambao unateseka kwa sababu ya miezi 2 iliyopita ya anguko la uchumi.

        Nadhani kweli unaruhusu ego yako iingie katika njia ya hii na ikashindwa kusoma kati ya mistari.

        • 6

          Mkristo,

          Unatoa OpenMindedNut faida ya shaka. Natamani unipe faida sawa. Ikiwa ungependa kujadili siasa nje ya mtandao na mimi, nina hakika utapata maoni yangu tofauti kabisa na jinsi inavyochorwa hapa kwenye chapisho hili.

          Ni siku ya kusikitisha sana katika nchi hii kwamba mtu hawezi kuuliza upande mmoja au mwingine bila watu kupata ubaya, hasira na ugomvi. Inasikitisha sana, kwa kweli.

          Doug

  4. 7

    Wow nilisoma jibu lako kwa OpenMinded. Hilo lilikuwa jibu la chini sana ulilompa na kuondoa maoni yake ilikuwa mbaya zaidi. Sitakuwa nikisoma blogi yako tena.

    • 8

      Samahani kusikia hiyo Trisha (kwa umakini). Sikutaka uzi huu wa maoni ugeuke kuwa kipigo cha kushoto au cha kulia cha mshirika ambacho mtandao wote uligeuka.

      Jina la utani la OpenMindedNut ni 'OpenMinded' na 'Nut'. Sikufanya jina la utani, alifanya hivyo. Nilimkumbusha tu hiyo. Vile vile, shambulio lake la kibinafsi kwenye chapisho kama "mchanga" lilikiuka sera ya maoni. Shambulio lake lililofuata lilikuwa mbaya zaidi.

      Regards,
      Doug

  5. 9
    • 10

      Doug,
      Mazungumzo yetu yamenithibitishia kila wakati kuwa wewe ni mtu huru sio wa jamhuri au demokrasia. Kwa bahati mbaya ulichagua kufanya mlinganisho wa kuchekesha juu ya wanademokrasia. Unapaswa kujua kwa sasa ni chama "nyeti" na wanaonyesha katika majibu yao. Folks- kuwa na shukrani kidogo kwa ucheshi wa kucheza!

  6. 11
  7. 12

    Niliona maoni hayo kwa OpenMindedNut. Nadhani ilikuwa barua nzuri. Douglass, huu sio wakati wa mzaha kuhusu siasa. Watu hapa Amerika na kimataifa wanaumia kifedha, wanapoteza kazi zao, nyumba zao.

    Kwa kweli, sikupata chochote kibaya katika tathmini yake. Alikuwa na vidokezo halali sana. Kwanini umeiondoa? Shambulio lake labda lilikuwa kutokana na shambulio lako kwake, ukimwita nati. Hilo lilikuwa jibu duni kutoka kwako.

    Kuona kwamba aliweka mawazo katika maoni yake na haikuwa mjengo mmoja, kwa nini ulimtoa nje? Samahani Douglass lakini sikubaliani na wewe hapa. Kuchukua jukumu la mwathiriwa na kuiita "mbaya" ni ishara ya wewe kujaribu kufunika maoni yako mwenyewe.

    Kama hivyo, ikiwa wasomaji wa blogi yako wanahisi hawawezi kujielezea bila wewe kuwaita majina, basi hakuna sababu ya wengi wetu kuchangia hapa.

    • 13

      Habari Jeremy,

      Unatoa alama halali sana. Sikuwa na maana yoyote ya kudhibiti OpenMindedNut (Nut alikuwa katika jina lake). Ninathamini banter yenye heshima hapa na ninatumai utashika karibu.

      Shukrani,
      Doug

  8. 14

    Niliona ubadilishaji wa maoni… nini kilikuwa kibaya juu yake kuondoa chapisho? Je! Wewe ni nyeti sana?

    Adabu yake inayojulikana ya blogi kwamba unapoweka kitu nje kama hii, kutarajia majibu ambayo hayawezi kukubaliana nawe. Lakini kuiondoa, ni duni sana na inasema una kitu cha kujificha. Ikiwa huwezi kukosoa (na kusema ukweli uliianzisha), basi haupaswi kuandika. Kudhibiti wasomaji wako na unyeti wako kunasema mengi juu yako.

    Kila kitu OpenMindedNut aliandika juu yake ni ukweli mzuri sana. Kiwango cha idhini ya Bush ni cha chini kabisa katika historia. Labda unapaswa Google hiyo. Wengi wa nchi hawapendi kijana huyo na hatuwezi kumngojea atoke. Tunataka kuona mabadiliko. Ukosefu wa ajira pia unaongezeka hadi miaka kumi. Je! Hauko makini? Au umetoka tu kitanzi na kichwa chako chini ya mwamba unatarajia mambo yatabadilika?

    Mimi ni Republican. Na nilifanya kosa kubwa kumpigia kura Bush kwa muhula wa pili. Kutompa nafasi Obama na kumuandikia kwenye post yako ni UNAMERICAN. Labda ndio sababu OpenMindedNut ilitumia neno "mchanga"? Ninaamini pia umechukua maana isiyo sahihi kutoka kwa neno "nati". Siku hizi kiboko chake kumwita mtu nati kwa sababu yuko "katika kujua" / mtaalam katika uwanja wao.

    Ili kuokoa uso, unapaswa kuweka maoni hayo tena na wacha watu wasome. Ni kweli na wakati mwingine ukweli huumiza. Sisi sote ni Wamarekani, labda tunapaswa kuanza kutenda kama hiyo?

  9. 15

    Yikes! Sio wakati wa mzaha kuhusu siasa? Je! Unazima Runinga kila wakati matangazo ya SNL moja ya skiti zao? Doug alishiriki tu maoni ya kutokuwa na uhakika kwake juu ya uchaguzi kesho. Sijui OpenMinded ilisema nini, lakini namjua Doug vizuri sana na sidhani yeye akizuia maoni ya mtu kwa sababu ya kutokubaliana kwa maoni. Sera ya maoni imechapishwa na Doug aliisimamia. Ikiwa haukubaliani na Doug, acha kusoma. Nenda mahali pengine, lakini ni tofauti gani na hiyo unayomhukumu wewe mwenyewe. Unaamua kudhibiti mfiduo wako mwenyewe kwa mtu ambaye hakubaliani na wewe. Maoni yangu ni kwamba kila mtu ana uhuru wa kusema katika nchi hii, hiyo haimaanishi ana haki ya kusikilizwa au kwamba mimi au mtu mwingine yeyote lazima awape jukwaa. Ninaamini chapisho la Doug lilikuwa la wepesi. Watu wanahitaji kupumzika na kuwasha kidogo.

  10. 16

    Wacha nipate haki hii… hadi sasa sijakomaa, nimenenepa na ninahitaji kula chakula, bubu, akili dhaifu, mpenzi wa Bush, mchukia Obama, UNAMERICAN, watu wanaodharau, wanaotukana, wasio na huruma kwa wale ambao ' Nimepoteza kazi zao, ninafanya mzaha nje ya siasa… na nimekaa katika maisha yangu na ni thabiti.

    Yote kwa sababu najiuliza ikiwa Obama ndiye mpango wa kweli au la, au anangusha moshi juu ya kitako changu kama kila mwanasiasa mwingine niliyewahi kumpigia au kumpinga.

    Wow, nyie mnanijua vizuri!

    • 17

      Ninyi wasomaji mliona kile mlichofanya Douglass - udhibiti. Chapisho halikuwa mbaya hata kidogo. Uliifanya iwe mbaya kuonekana mbaya kwa sababu haikukubaliana. Wewe niyyyyyyyy nyeti!

      Chapisho hili la hivi karibuni ni la kusikitisha na linasoma kama unajaribu kupuuza hatia mbali na wewe mwenyewe kwa utani. Samahani lakini huyu ni kilema mzuri!

      • 18

        Uko sawa kabisa! MUNGU WANGU! Angalia ukurasa huu wa maoni - hakika nimeihasibu ili kuniweka katika nuru nzuri zaidi. Nimeondoa maoni yote ambayo sikukubaliana nayo.

        Umejaribu vizuri.

  11. 19

    Subiri - mtu mweusi aliye na mtindo na haiba ni Vista, na daktari wa zamani wa crusty ni Mac? Wow, huo ni mfano wa nyuma zaidi ambao sijawahi kusikia.

  12. 22

    KABLA YA KUSEMA HII: Mimi sio msaidizi wa McCain wala msaidizi wa Obama.

    Kumbuka: Ukadiriaji wa idhini ya Bunge ni mbaya kuliko makadirio ya idhini ya Bush hivi sasa… Ni nini kilitokea miaka miwili iliyopita wakati watu walikuwa wakiruka juu na chini juu ya mabadiliko ya nguvu katika mkutano? Na nini kingetokea ikiwa John Kerry angekuwa rais? Je! Wanademokrasia wangekuwa na nafasi katika Ikulu?

    Mwanamume mmoja hahusiki na mteremko wa chini wa ulimwengu! Hakika alifanya maamuzi ambayo yalikuwa na athari, lakini mengi ya yale ambayo nchi yetu inapitia yanaweza kuhusishwa wazi na unyanyasaji mbaya wa nguvu na uvamizi kwa watu na Serikali ya Shirikisho kwa ujumla.

    Hata ikiwa watu hawakubaliani na kile kilichosemwa na pande zote mbili, ilisemekana kwamba OpenMindedNut ilikiuka sera ya maoni. Mwanablogu ana haki ya kudhibiti chochote na yeyote anayetaka. Baada ya yote, ni nani anamiliki wavuti?

    Baba, sina furaha sana juu ya kesho, pia. Siku zote nilikuwa nikisisimka kama mtoto juu ya wazo la siku moja kuweza kupiga kura… na kwa kuwa huu ni uchaguzi wa kwanza wa urais ninaweza kupiga kura… macho yote ni mabaya na yanakatisha tamaa. Kama ilivyosemwa katika kitabu Demokrasia ya Kukosekana kwa Usikivu… inasikitisha kushuhudia kundi la kondoo wakichagua Sheppard wao Mkuu ijayo… iwe ni nyekundu au hudhurungi.

    • 23

      Unakosa uhakika. OpenMindedNut haikukiuka sera yoyote ya maoni. Kwa kadiri ninavyohusika, alikuwa ndani yake. Douglass alitafsiri vibaya kabisa na akachagua kuibadilisha kwa sababu haikukubaliana na imani yake ya kisiasa. Hakuna kitu kwenye chapisho ambacho hakikuwa batili. OpenMindedNut ilisema "haijakomaa", ni mbaya sana? Douglass alizidishwa na ni mtu nyeti. Lakini hiyo sio sababu ya kufuta chapisho?

      Watu wengi hapa waliona bado Douglass anaendelea kujitetea kana kwamba ndiye mwathiriwa. Inasikitisha sana na inasikitisha ikiwa utaniuliza.

  13. 25

    Kubadilisha kutoka Vista hadi XP ni sasisho, OUCH !! (Weka vizuri.)

    Kwa rais wetu ajaye, Barack Obama. Nilikuwa na wasiwasi juu ya Obama hadi mwisho wa msimu wa joto.

    Kama wafanyabiashara wengi waliofanikiwa sana, Barack Obama, kwenye karatasi, asingeonekana kuwa mtu anayeweza kukimbia nyumbani. Ijapokuwa hana uzoefu, anaonekana kama anaweza kuwa Mkurugenzi Mtendaji mzuri, mtulivu, hata mwenye keeled, mantiki - na maono. NA, mtu huyo ameonyesha kuwa anaweza kutekeleza.

    Kama yeye au la, Obama alikuwa na mpango mkubwa, mkubwa na maono na aliifanya karibu kabisa na nchi nzima kwa kipindi cha miaka 2. Hiyo sio kazi ndogo kwa afisa mtendaji mkuu.

    Obama ameanzisha tena kampeni ya ofisi ya kisiasa nchini Merika. Kama chapa, ameshikilia na kupata mvuto na wapiga kura kama kitu chochote ambacho nimeona katika maisha yangu. Uwezo wa Obama kukusanya pesa nyingi kutoka kwa mtu binafsi, wachangiaji wadogo, mkondoni ni ya kushangaza. Hiyo ni uhalisi na hakuna ujinga.

    Obama alienda kutoka haijulikani miaka 2 iliyopita kwenda kwa nguvu pekee kubwa katika siasa za Amerika. Ikiwa alikuwa mjasiriamali, kampuni za VC zingekuwa zikiomba kupata ratiba yake na wengi wetu tungetarajia IPO yake.

    Obama amekuwa mtu mzuri njiani pia. Hiyo imemtumikia vizuri.

    Ikiwa anatawala kutoka katikati, nadhani atakuwa rais aliyefanikiwa.

    • 26

      Hi Michael,

      Ninaheshimu kabisa kile kampeni ya Obama imefanya na nimezungumza juu yake na 'hofu' kadhaa juu ya matumizi ya kampeni yake kwa mtandao na ustadi wa uuzaji. Ninakubali - kama yeye au la - amebadilisha jinsi siasa zinaendeshwa katika nchi hii.

      Jambo langu pekee katika hii ilikuwa kutupa upendeleo (labda uamuzi mbaya) kwa ukweli kwamba hatujui atafanya nini. Ameahidi ahadi kubwa sana, lakini katika kila chaguzi 5 nilizopiga kura, sijawahi kuona rais akifanya kile alichoahidi.

      Shukrani!
      Doug

  14. 27
  15. 28

    Habari Doug,

    Samahani unapata maandishi haya yote. Ninavyopenda kusoma blogi yako, na kukutegemea kwenye Kombe la Maharagwe.

    Nakumbuka mara moja nilikuwa na maoni yaliyoondolewa kwenye vikao vya CNET na nilikuwa na hasira juu yake kwa sababu nilifikiri nilikuwa nimetoa maoni muhimu. Lakini mwisho wa siku ni maoni tu kwenye wavuti.

    Endelea kufanya kile unachofanya. Na ikiwa mtu yeyote hapendi; wanaweza kuchukua mwendo mrefu kutoka kwa gati fupi.

  16. 30

    Neno langu huzungumza juu ya watu juu ya kujibu. Doug ninafurahiya blogi yako na nilifikiri kwamba ulinganifu wako wa Vista ulikuwa mwerevu sana. Ni haki yako kudhibiti maoni na ikiwa Trish hapendi mimi nashauri afanye kile alichotishia kufanya na aache kusoma. Kwa sababu fulani yeye haachi kurudi….

    Nina maoni ambayo ningependa kushiriki ingawa…

    Mimi ni msaidizi wa Obama lakini bado nilichapisha blogi yako kwenye wasifu wangu wa Facebook kwa sababu tu, sio tu ni ya kuchekesha, lakini hakuna mtu anayeweza kukataa kuwa kuna hatari kwamba Obama hataweza kuishi kwa heri akiingia Ikulu. Ningekuambia yote kwamba mimi ni mmoja wa wachezaji bora wa mpira wa magongo ulimwenguni. Ningeweza kukuambia tena na tena lakini ungewezaje kujua isipokuwa ukiniona nikitoka kwenda kwenye korti ya NBA na kucheza kweli.

    Hata Obama mwenyewe anaweza kujua kwa 100% ikiwa yuko tayari kwani hajawahi kufanya hapo awali na kwa kweli ana uzoefu mdogo sana ni hatari kubwa. Je! Hiyo inamaanisha kwamba hatupaswi kumuunga mkono? Hapana haifanyi hivyo, kwa usawa wa shaka nadhani atafanya rais mzuri lakini ikiwa utaniuliza nibashiri nyumba yangu vizuri hilo ni swali tofauti.

    Ndio sababu katika demokrasia yote ya magharibi tuna mgawanyiko wa siasa za serikali na vyama, inafanya kuwa ngumu sana kwa mtu yeyote kukosea mambo. Natumai kwa moyo wangu wote kwamba Obama anaishi kulingana na matamshi yake mwenyewe lakini jambo moja ni hakika akilini mwangu, atafanya kazi nzuri zaidi kuliko Bush au McCain. Nimekuja kwa hitimisho hili sio kwa sababu ninafurahi juu ya "Mabadiliko" lakini kwa sababu ninaamini baada ya kuchambua kila sera kwamba Obama ana uwezekano mkubwa wa kuleta athari nzuri ya kijamii na kiuchumi

    Hayo ni maoni yangu !! Tafadhali elekeza hatemail yote kwa barua pepe yangu ya kibinafsi ILoveFreedomOfSpeech@hotmail.com

    • 31
    • 32

      Nadhani haya ni maoni yenye akili timamu na yaliyofikiriwa vizuri ambayo nimeyasoma kuhusu Obama wote? mjadala. ukweli ni kwamba, hakuna anayejua atafanya nini, pande zote mbili. inabaki kuonekana? .. ambayo, naamini, ilikuwa hatua ya Doug? Mtu yeyote anayesoma blogi hii kwa muda wowote anaweza kuona kwamba Doug ana ucheshi kavu. Je! Huu ni wakati mzuri wa kufanya mzaha juu ya chochote? Ikiwa huwezi kucheka juu ya maisha na nyakati ngumu, basi nakuonea huruma. Kicheko hufanya kila kitu kuwa bora. Kicheko kweli ni dawa bora. B / c tu tunacheka juu ya kitu, inamaanisha kuwa unachukulia kidogo. Ninajua hii ni kweli juu ya rafiki yangu, Doug, ingawa mimi mara nyingi sikubaliani naye, nikizungumza kisiasa. 🙂

  17. 33

    Wakati wa kukosoa na wengine (kulinganisha Obama na VISTA ni utani mbaya tu ambao unaweza kutumiwa pia kwa McCain) unapaswa kujua kuwa wengine wanaweza kuwa wakosoaji na wewe.
    Ikiwa huwezi kuhimili, usikasirishe!
    Udhibiti ni jambo baya !!!
    O.

  18. 34
  19. 35

    Kwa kujibu chapisho lako:

    Tofauti kubwa ni kwamba wapiga kura hawaulizwi kuweka data na maombi yao yote hatarini, kutumia pesa kuboresha au kujifunza mfumo mpya wa uendeshaji. Kwa kweli, wanaahidiwa punguzo la ushuru ikiwa watabadilisha swichi fulani. Microsoft (au mtoa huduma yeyote wa teknolojia) anapaswa kuwa nayo nzuri sana.

    Kwa kujibu maoni kuhusu OpenMindedNut:

    Sijawahi kuona chapisho lake na sina maoni isipokuwa kusema kwamba kwenye blogi yangu, ninaamua ni machapisho gani yanayokaa na yapi machapisho hayana. Ninamiliki, kama vile unavyomiliki yako. Endesha kwa kadri uonavyo inafaa. Nitaisoma au la kama nitakavyoona inafaa, kama wasomaji wako wengine.

    Kwa kujibu sasa kutokuwa wakati wa chochote:

    Mimi ni Mmarekani. Siruhusu watu wengine waniambie wakati ni wakati sahihi wa kutumia hotuba yangu ya bure.

    Endelea na kazi nzuri, Douglas.

  20. 36

    Doug,
    Nilicheka na hii… niligundua ni nini ilikuwa.
    Ingawa nilikerwa na hii, ilikuwa zaidi kwa sababu ya kile unachosema juu ya Vista !! Ninaweza kuchukua utani wa kisiasa, lakini utani wa teknolojia? njoo! 😉

  21. 37

    Nimesoma blogi yako kwa miaka miwili iliyopita na kusema ukweli nimeshangazwa na kile ulichoandika. Kudharau msomaji mwenzako kwa sababu tu aliita chapisho lako halijakomaa ni ujinga.

    Ulitarajia nini kutoka kwa chapisho lako? Hii sio mbishi ya Mac dhidi ya PC. Jaribio lake la kujaribu kuwa baridi na la kuchekesha. WAKATI MBAYA WA KUIFANYA DALILI.

    Huu ni wakati mgumu sana katika historia ya nchi yetu. Dola trilioni tatu zilitoka katika masoko ya usawa katika miezi 3 iliyopita. Ukosefu wa ajira ni katika miaka 10 ya juu. Watu wanapoteza kazi zao, nyumba zao, mali zao. Benki na taasisi za kifedha zinafilisika. Na wewe unakaa hapa unajaribu kufanya utani wa hii? Halafu ufuate na shaka isiyo ya kizalendo?

    Kama VP wa kampuni kubwa ya utangazaji, singetajiri wewe kamwe!

  22. 38
  23. 39
  24. 40
  25. 41

    Hii ni ziara yangu ya kwanza kwenye blogi ya Doug. Kwa kweli nilikuja hapa kupata msaada kwenye blogi yangu mpya ya Upigaji picha. Kama ninavyoona hiyo inaweza kuwa haiwezekani hivi sasa. Kwa hivyo, nilijisemea mwenyewe, SELF, kwanini usiingie na mtiririko. Kwanza, niseme pia kwamba sifuati chama chochote. Siungi mkono mgombea yeyote wa kisiasa. Nilipenda kumbukumbu ya Dougs kwa Sen. Obama na Vista. Miaka 4 ijayo itasaidia wazi kumbukumbu hiyo. Binafsi, nadhani mimi Rais ajaye ana sahani kamili zaidi ya Rais yeyote tangu Vita Kuu vya Ulimwengu, l na ll.

    Nilisoma machapisho mengi na lazima nitaje moja, sio kukosoa, lakini ilileta msemo wa zamani nampenda. Tanya, VP wa kampuni kubwa ya utangazaji, alisema hatamuajiri Doug. Kauli hii ilileta kifungu cha WAKATI WOTE BORA KULIKO WOTE ——— “NIMEMPATA YESU” Jibu, sikujua amepotea!

    Asante Tanya, sikujua Doug aliomba kazi.

    Kwa kumalizia, WANGAZE watu. Maisha yanaweza kubadilika hata kidogo siku hii kwani hali ya uchumi ya sasa inapaswa kuunga mkono. Maisha ni mafupi, furahiya.

    Jim

  26. 42

    Hi Doug, ni kwa upendo na matumaini kwamba ninakualika ushike uongozi wetu mpya, Barack ameahidi kuwa Rais wako pia. Wewe ni mzuri na mkali na unaelewa kuwa GW Bush alitumia zaidi na alifanya chini kuliko mwanademokrasia yeyote.
    Bajeti ya uuzaji ya Obama iliwakilisha ishara ya onyo mapema kwa msaada alio nao na kura milioni 64, nadhani ndio zimepewa Rais. Nimeamua kuwa wazi zaidi kwa sababu watu wengi wa jamhuri na wahafidhina walimpigia kura Barack. Mnamo mwaka wa 2012, unaweza pia.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.