Je! Ni Nofollow, Dofollow, UGC, au Viungo vilivyofadhiliwa? Kwa nini Backlinks inajali kwa Viwango vya Utafutaji?

Viunga vya nyuma: Nofollow, Dofollow, UGC, Imedhaminiwa, Ujenzi wa Kiungo

Kila siku sanduku langu la kuingiliwa limejaa makampuni ya SEO ya spamming ambao wanaomba kuweka viungo kwenye yaliyomo. Ni mkondo mwingi wa maombi na hunikasirisha sana. Hivi ndivyo barua pepe kawaida huenda…

Dear Martech Zone,

Niligundua kuwa uliandika nakala hii ya kushangaza kwenye [neno kuu]. Tuliandika nakala ya kina juu ya hii pia. Nadhani ingeongeza sana nakala yako. Tafadhali nijulishe ikiwa unaweza kurejelea nakala yetu na kiunga.

Iliyosainiwa,
Susan James

Kwanza, wanaandika nakala kila wakati kana kwamba wanajaribu kunisaidia na kuboresha yaliyomo wakati ninajua ni nini wanajaribu kufanya… weka backlink. Wakati injini za utaftaji zinaonyesha vizuri kurasa zako kulingana na yaliyomo, kurasa hizo zitadhibitiwa na idadi ya tovuti zinazofaa, zenye ubora wa hali ya juu ambazo zinaunganisha.

Kiungo cha Nofollow ni nini? Je! Unafuata Kiungo?

A Kiunga kifuatacho hutumiwa ndani ya lebo ya nanga ya HTML kuambia injini ya utaftaji kupuuza kiunga wakati inakuja kupitisha mamlaka yoyote kupitia hiyo. Hivi ndivyo inavyoonekana katika HTML mbichi:

<a href="https://google.com" rel="nofollow">Google</a>

Sasa, kama kitambazi cha injini ya utaftaji kinatambaa kwenye ukurasa wangu, huorodhesha yaliyomo kwenye orodha yangu, na huamua viunga vya nyuma kutoa mamlaka nyuma kwa vyanzo… inapuuza nofollow viungo. Walakini, ikiwa ningeunganisha ukurasa wa marudio ndani ya yaliyomo ambayo ningeandika, lebo hizo za nanga hazina sifa ya kufuata. Hao wanaitwa Viunga vifuatavyo. Kwa chaguo-msingi, kila kiunga hupita mamlaka ya kiwango isipokuwa sifa ya kuongezwa imeongezwa, na ubora wa kiunga umedhamiriwa.

Kwa kufurahisha vya kutosha, viungo visivyo na kufuata mara nyingi bado vinaonyeshwa kwenye Dashibodi ya Utafutaji wa Google. Hii ndio sababu:

Kwa hivyo Viunga Vifuatavyo popote Unisaidie Nafasi yangu?

Wakati uwezo wa kudanganya kiwango kupitia backlinking ulipogunduliwa, tasnia ya dola bilioni ilianza mara moja kusaidia wateja kupandisha ngazi. Kampuni za SEO zimejiendesha na kujengwa nje unganisha mashamba na kukanyaga gesi kuendesha injini za utaftaji. Kwa kweli, Google iligundua… na yote ikaanguka.

Google iliboresha algorithms yake ili kufuatilia kiwango cha tovuti ambazo zilikusanya backlinks na husika, vikoa vyenye mamlaka. Kwa hivyo, hapana… kuongeza viungo mahali popote hakutakusaidia. Kukusanya viungo vya nyuma kwenye tovuti zinazofaa na zenye mamlaka zitakusaidia. Kinyume chake, spamming ya kiungo inaweza kuumiza uwezo wako wa cheo kwani akili ya Google inaweza pia kutofautisha ujanja na kukuadhibu kwa hiyo.

Je, Kiunga Nakala Jambo?

Wakati watu wanapowasilisha nakala kwangu, mimi huwaona wakitumia maneno dhahiri kupita kiasi ndani ya maandishi yao ya nanga. Kwa kweli siamini kuwa algorithms za Google ni rahisi sana ujinga kwamba maandishi ndani ya kiunga chako ndio maneno tu muhimu ambayo ni muhimu. Sitashangaa ikiwa Google ilichambua yaliyomo kwenye muktadha wa kiunga. Sidhani unahitaji kuwa wazi sana na viungo vyako. Wakati wowote unapokuwa na shaka, ninapendekeza wateja wangu kufanya kile kinachofaa kwa msomaji. Ndio sababu ninatumia vifungo wakati ninataka watu waone na bonyeza kiunga kinachotoka.

Na usisahau kwamba lebo ya nanga inatoa zote mbili Nakala kama vile title kwa kiunga chako. Vyeo ni sifa ya ufikiaji kusaidia wasomaji wa skrini kuelezea kiunga kwa watumiaji wao. Walakini, vivinjari vingi huwaonyesha pia. Wanafunzi wa SEO hawakubaliani ikiwa kuweka maandishi ya kichwa kunaweza kusaidia kiwango chako kwa maneno muhimu yaliyotumiwa. Kwa vyovyote vile, nadhani ni mazoezi mazuri na inaongeza pizazz kidogo wakati mtu anapozidi kiunga chako na ncha inawasilishwa.

<a href="https://highbridgeconsultants.com" title="Tailored SEO Classes For Companies">Douglas Karr</a>

Je! Vipi kuhusu Viunga Vilidhaminiwa?

Hapa kuna barua pepe nyingine ninayopokea kila siku. Kwa kweli najibu haya… nikimuuliza mtu huyo ikiwa kweli ananiuliza niweke sifa yangu hatarini, nilipishwe faini na serikali, na niondolewe kutoka kwa injini za utaftaji. Ni ombi la ujinga. Kwa hivyo, wakati mwingine mimi hujibu tu na kuwaambia nitaifurahi… itawagharimu $ 18,942,324.13 kwa backlink. Bado namngojea mtu aunganishe pesa hizo.

Dear Martech Zone,

Niligundua kuwa uliandika nakala hii ya kushangaza kwenye [neno kuu]. Tungependa kukulipa ili uweke kiunga kwenye kifungu chako ili kuonyesha kifungu chetu [hapa]. Je! Ingegharimu kiasi gani kulipia kiunga kifuatacho?

Iliyosainiwa,
Susan James

Hii inakera sana kwa sababu inaniuliza nifanye vitu kadhaa:

  1. Kukiuka Sheria na Masharti ya Google - wananiuliza nijifiche kiunga changu kilicholipwa kwa watambazaji wa Google:

Viungo vyovyote vilivyokusudiwa kuendesha UkurasaRank au kiwango cha tovuti katika matokeo ya utaftaji wa Google inaweza kuzingatiwa kama sehemu ya mpango wa kiunga na ukiukaji wa Google Miongozo ya Msaidizi wa Wavuti

Mipango ya Kiungo cha Google

  1. Kukiuka Kanuni za Shirikisho - wananiuliza nikikiuka miongozo ya FTC juu ya idhini.

Ikiwa kuna uhusiano kati ya mthibitishaji na muuzaji ambaye watumiaji hawatarajii na itaathiri jinsi watumiaji hutathmini uthibitisho huo, unganisho hilo linapaswa kufunuliwa. 

Mwongozo wa Uidhinishaji wa FTC

  1. Kukiuka Uaminifu wa Wasomaji Wangu - wananiuliza niseme uwongo kwa watazamaji wangu mwenyewe! Hadhira ambayo nilifanya kazi kwa miaka 15 kujenga yafuatayo na kupata uaminifu nayo. Haijulikani. Pia ni kwa nini kabisa utaniona nikifunua kila uhusiano kwenye kila nakala - iwe ni kiungo cha ushirika au rafiki katika biashara.

Google ilikuwa ikiuliza kwamba viungo vilivyodhaminiwa vinatumia nofollow sifa. Walakini, sasa wamebadilisha hiyo na wana sifa mpya iliyofadhiliwa kwa viungo vilivyolipwa:

Weka alama viungo ambavyo ni matangazo au uwekaji wa kulipwa (kawaida huitwa viungo vilivyolipwa) na thamani iliyofadhiliwa.

Google, Tahitimu Viungo Vinavyotoka

Viungo hivyo vimeundwa kama ifuatavyo:

<a href="https://i-buy-links.com" rel="sponsored">I pay for links</a>

Je! Kwanini Wasaidizi wa Nyuma hawaandiki Maoni tu?

Wakati PageRank ilijadiliwa kwanza na blogi zikahamia kwenye eneo la tukio, kutoa maoni ilikuwa kawaida sana. Sio tu mahali kuu kuwa na mazungumzo (kabla ya Facebook na Twitter), pia ilipita kiwango wakati ulijaza maelezo yako ya mwandishi na ulijumuisha kiunga kwenye maoni yako. Spam ya maoni ilizaliwa (na bado ni shida siku hizi). Haikuchukua muda mrefu kabla ya mifumo ya usimamizi wa yaliyomo na mifumo ya maoni kuweka viungo vya Nofollow kwenye maelezo mafupi ya mwandishi na maoni.

Google imeanza kusaidia sifa tofauti kwa hii, ugc. UGC ni kifupi cha Yaliyotengenezwa na Mtumiaji.

<a href="https://i-comment-on-blogs.com" rel="ugc">Comment Person</a>

Unaweza pia kutumia mchanganyiko wa sifa. Kwa WordPress, kwa mfano, maoni yanaonekana kama hii:

<a href="https://i-comment-on-blogs.com" rel="external nofollow ugc">Comment Person</a>

Nje ni sifa nyingine ambayo watambaaji tujue kuwa kiunga kinaenda kwa nje tovuti.

Je! Unapaswa Kufikia Ufikiaji wa Backlink Kupata Viunga Vingine Zaidi?

Kwa kweli hii ni hatua kubwa ya ubishi na mimi. Barua pepe za barua taka ambazo nimetoa hapo juu zinakera sana na siwezi kuzisimamia. Mimi ni mwamini thabiti ambaye unahitaji kulipwa viungo, sio kuwauliza. Rafiki yangu mzuri Tom Brodbeck aliita jina hili kwa kufaa ujifunzaji. Ninaunganisha na maelfu ya tovuti na nakala kutoka kwa wavuti yangu… kwa sababu walipata kiunga.

Hiyo ilisema, sina shida yoyote na biashara kunifikia na kuuliza ikiwa wanaweza kuandika nakala ya thamani kwa wasikilizaji wangu. Na, sio kawaida kwamba kuna faili ya tupu kiunga ndani ya kifungu hicho. Ninakataa nakala nyingi kwa sababu watu wanaowasilisha hutoa nakala ya kutisha na backlink dhahiri ndani yake. Lakini ninachapisha zingine nyingi ambazo ni nakala nzuri na kiunga ambacho mwandishi alitumia kitakuwa cha thamani kwa wasomaji wangu.

Sifikii ufikiaji… na nina viungo karibu 110,000 ambavyo vinaunganisha tena Martech Zone. Nadhani hiyo ni agano la ubora wa nakala ambazo ninaruhusu kwenye wavuti hii. Tumia wakati wako kuchapisha yaliyomo ya kushangaza ... na viungo vya nyuma vitafuata.

27 Maoni

  1. 1

    Asante kwa kuonyesha programu-jalizi ya Dofollow Doug. Nilikuwa najua kuwa WordPress imeongeza rel = "nofollow" kwa viungo kwenye maoni, na kwa kweli ninakubaliana na mantiki yako kwamba maadamu maoni yanasimamiwa, viungo vyovyote vilivyobaki kwenye maoni vinastahili sifa zao.

  2. 2
  3. 3
  4. 4

    Je! Kuna njia ya kuchagua kiunga gani ninachotaka kuachwa kifuatwe (wow, lugha ya udadisi niliyotengeneza)? Sababu ni wakati ninapotaja tovuti fulani ya kupendeza na habari ya kupendeza juu yake, badala yake nisiitangaze sana. Sio kama udhibiti (ikiwa ninataja, sema, maoni ya kisiasa ambayo ni tofauti sana na yangu, lakini ikiwa imejengwa vizuri na imewekwa vizuri, sina shida kuikuza), lakini kama njia ya kupigania entropy na kuchimba chini yaliyomo ndani.

    Sina shida kuhariri viungo kwa mikono. Kawaida mimi huhariri maoni ili kuongeza viungo vinavyotoka vya Takwimu za Google, vichwa vya kiungo na kurekebisha uchapaji wa wageni, lakini itakuwa nzuri kuiweka kwa kiwango fulani.

  5. 5
  6. 6

    Ya, hiyo inaweza kuwa rahisi kuliko kujaribu kuifuta. Ninaweka vitu vyote vilivyotumiwa kama vile kwenye Vidokezo vyangu vya Opera (ni rahisi kuwa na vipande, vipande, na vijisehemu vya nambari ndani ya kivinjari chako kila wakati), kwa hivyo ni nakala tu -bandika kwangu.

  7. 7
  8. 8

    Ninakubali Doug. Ikiwa unapata shida ya kusoma na kudhibiti kila maoni hata hivyo (ambayo unapaswa kuwa) basi ni busara kutoa maoni ya kweli na kiunga sahihi.

    Utapata maoni zaidi ya "Chapisho Kubwa" kama matokeo, lakini hizo huenda moja kwa moja kwenye pipa la kusaga hata hivyo.

    Spammers dhahiri wana majina kama "mtaalam wa SEO" au "muundo wa Wavuti Atlanta" au kitu muhimu cha kubeba. Wale wa kweli kawaida huwa na majina halisi kama "Lisa" au "Robert".

  9. 9
  10. 11

    Ninaendesha wavuti inayotumia Drupal, kwa hivyo inasakinisha bila rel = nofollow, na lazima usakinishe programu-jalizi ili kuongeza hii. Ingawa nilikuwa nikifanya hivi kwa muda, lakini niligundua kuwa sababu pekee ya kufanya hivyo ni maana ya maoni kwamba maoni ninayoyaacha kwenye wavuti za watu wengine hayanipi kiwango cha ukurasa, kama ninavyowapa kiwango cha ukurasa. Niliamua kuiacha ilivyo.

    Watu wengi husimamia maoni yao kwa hivyo kwanini uwaadhibu wale ambao huchukua wakati wa kuacha maoni muhimu kwenye wavuti?

    Nimeongeza sera ya kutoa maoni kwenye wavuti yangu ili nisije kujisikia vibaya juu ya kufuta maoni yaliyo katika eneo la kijivu.

    Kwa mfano, ikiwa mtu ataacha maoni ambayo yanasema "tovuti nzuri", ninapendekeza kufuta maoni, isipokuwa wataacha uwanja wa URL tupu. Bila sera kama hiyo, nilihisi ninalazimika kuangalia kiunga na kuamua kulingana na wavuti.

  11. 12
    • 13

      Ndio, sio injini zote za utaftaji zinaheshimu kufuata. Inatokea tu kwamba Google, akiwa mvulana mkubwa kwenye block, hufanya hivyo. Sina hakika kuhusu Moja kwa Moja, Uliza au Yahoo! Inaweza kuchukua kuchimba ili kubaini.

  12. 14

    Kazi nzuri - mimi ni anti-nofollow sana.

    Kiunga chochote kinapaswa kuhesabiwa, au haupaswi kuruhusu kiunga kiwepo. Ninajua ya watu ambao kwa makusudi huongeza nifollow kwa viungo ndani ya machapisho yao ili wasiwe na tani ya viungo vinavyotoka, na nadharia kwamba tovuti ambazo zinaunganisha zaidi kuliko zile zilizounganishwa kupata PR ya chini.

    Inanikera hadi mwisho.

  13. 15
  14. 16

    IMO rel = "nofollow" haina maana kabisa, haitaacha maoni ya barua taka kwa sababu spammers hutumia programu. Suluhisho bora dhidi ya spammers ya maoni ni programu-jalizi kama Akismet, Tabia Mbaya na captcha au maswali ya wanadamu.

  15. 17
  16. 18

    Halo, ningependa kuuliza ikiwa WordPress, Yahoo 360, Blogger, nk tumia "nofollow" katika machapisho ya blogi. yaani ikiwa ninaandika chapisho kwenye blogi yangu na ninaweka kiunga ndani yake, je! kiunga kwenye chapisho langu hubadilika kuwa rel = nofollow?

  17. 19

    Asante sana kwa nakala bora juu ya sifa ya kufuata. Kwa sababu imewekwa kama chaguo-msingi katika WordPress, ninahisi watu wengi hawajui hata kuwa iko.

    Nadhani sera ya ama kuruhusu au kutoruhusu maoni kwa mtu binafsi badala ya kuyapunguza yote ni njia bora zaidi.

  18. 20

    Asante kwa chapisho hili! Ninajua nimechelewa kidogo kuipata, lakini nimeanza kublogi na ninajaribu kujua ni kwanini neno la maandishi ya heck linaweka bila kufuata viungo vyangu. Nitaweka shukrani dofollow kwa kupata blogi yako, labda hiyo itahimiza maoni zaidi na mwingiliano kwenye blogi yangu mpya.

    • 21

      Habari DG,

      Sina hakika ni kiasi gani inasaidia moja kwa moja na ushiriki. Nadhani, hata hivyo, kwamba 'ndege wa manyoya huruka pamoja' kwa hivyo una uwezo zaidi wa kuungana na kushiriki na blogi zingine ambazo hazitumii zifuatazo. Kwa muda mrefu, nadhani kuna faida.

      Ninapenda tu kwa sababu ninaamini kwamba mafanikio yangu mengi katika kublogi yamekuwa yakifanya ushiriki wa watu kama wewe kwenye mazungumzo. Kwanini nipate faida yote ?!

      Cheers!
      Doug

  19. 22

    Asante kwa habari hii Doug, nilikuwa nimekuwa nikiongeza kwa mkono vitambulisho kwa viungo vyangu lakini sikuwahi hata kuzingatia njia hii ya maoni. Ni jambo la busara hata hivyo, labda nitaanza kufanya hivyo kwa kuwa tayari nimesimamia maoni yangu kwa kiwango kikubwa.

  20. 23

    Halo, niliweka programu-jalizi ya DoFollow siku chache zilizopita, na nilipokea shukrani kutoka kwa blogi zingine ndogo nilizoziunganisha kwenye nakala na maoni yangu.

    Mpango mzuri pia, lakini PEKEE pamoja na maoni kali / usimamizi wa watumiaji, vinginevyo blogi zitakuwa vyanzo vya barua taka haraka kuliko tunavyofikiria.

  21. 24

    doug, jambo hili lisilo na maana limekuwa chungu kwa blogger na mtoa maoni halali… natamani tu mtu aweze kuunda programu-jalizi ambayo itawezesha / kulemaza nofollow kwa mapenzi ya msimamizi. programu-jalizi zote za nofollo nimetumia kung'oa tag ya nofollow kwenye maoni yote na / au mtoa maoni. kama ulivyosema, watu wengine huchagua kuidhinisha maoni ya watumiaji wao

  22. 26

    kitu cha kuchekesha doug ni kwamba wengi wa wale ambao "watetezi" hawafuati wana sifa zisizo na kufuata katika tovuti / blogi zao…. sio jambo la kuchekesha kwamba watu wanasema kitu na kufanya kingine? umepata pongezi langu kwa kuwa na dofollow hapa tu kama kwenye blogi yangu… sina hakika tu jinsi hii itaathiri PR yangu kwenye google.

  23. 27

    Asante kwa kuelezea hii. Ninaanza tu tovuti, na ninaangalia chaguzi zote za blogi. Kwa bahati mbaya programu ya blogi ya makopo ambayo ningeweza kutumia na tovuti yangu inanuka juu ya barafu, na nimekuwa nikifikiria kutumia maandishi, kwa hivyo asante kwa kuzungumza juu ya suala linalofuata au hakuna la kufuata. Nina tovuti 2, moja isiyo na viungo vya nyuma vya google, na siku nyingine tovuti yangu ya pili ilionyesha backlinks 10 za google nje ya bluu, na nilifurahi sana! Ninachapisha kwenye blogi kila wakati na hata sikujua unaweza kupata kiunga kwa njia hiyo, (duh, newbie!) Na ghafla nilikuwa na viungo 10 kutoka kwa Muujiza wa Dawud - yeye ni nani he ???? Nilifuata kiunga tena kwenye wavuti yake na nikagundua ilikuwa moja ya blogi nyingi nyingi ambazo nilikuwa nimechapisha, asante Miracle, ilikuwa ni muujiza !!! Kisha nikajiuliza ni jinsi gani ilitokea, na kwanini haikutokea hapo awali! Kwa hivyo sasa ninaipata. Ninapopata programu yangu ya blogi itakuwa dhahiri kuwa na ufuatao, sio aina ya kufuata. Kuna mafanikio ya kutosha kwetu sote… ..

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.