Chakula cha jioni cha Krismasi

Rafiki yangu mzuri, Derek, amekuwa akituma barua pepe, akinipigia na kunitumia ujumbe mfupi wa maneno siku nzima kuniokoa kutoka kwa yangu Chakula cha jioni cha Krismasi. Mkewe, Anne, ni mpishi mzuri… mpishi mzuri. Wanataka nije leo (sasa hivi) kwa chakula cha jioni kizuri na familia yao. Krismasi ni siku kwa familia, kwa hivyo siku zote nimejisikia kuchekesha kuketi kula mkate na familia nyingine. Ingawa wanaendelea kupiga simu (ninasubiri polisi waje dakika yoyote), nimechagua chakula changu cha jioni.

Kwa Shukrani, watoto wangu walinichekesha, "Ni aina gani ya pizza tunataka kula?" Ilikuwa ni motisha tu niliyohitaji kufanya chakula cha jioni cha ajabu cha Shukrani. Tulikuwa na kazi! Uturuki, kujaza vitu, viazi, mchuzi, pai ya malenge, mistari, nk Kila kitu kilitoka kamili - na hata Uturuki ilikuwa ya kushangaza - Mpira wa Butter wenye unyevu sana.

Sasa ni Krismasi na watoto wangu wako nyumbani kwa Mama yao. Ni wakati wa a Chakula cha jioni cha Krismasi!

Saa 3 asubuhi ya leo asubuhi, wakati nikipitia njia za duka la dawa la masaa 24, nilipata yangu Chakula cha jioni cha Krismasi:

  • Lay's Cheddar na Chips Cream Viazi Chips… hiyo ni kweli jamani, huweka chokaa kwenye chips ili usipoteze wakati kutumbukiza. Na walikuwa wakiuzwa! Nunua 1 upate 1 bure.
  • Makopo 2 ya nyama ya nyama iliyokatwa ya Campbell Chunky Chili. Hakuna ila bora!
  • Makopo 2 ya Lishe ya Kienyeji Soda ya machungwa iliyokopwa kutoka kwa jirani yangu (ninakaa paka zake 3)
  • Na Jangwa? Sigara nzuri ya ACID Blondie. (Nimeipata katika eneo la zip kwenye dawati langu… ni kamili)

Nilichukua picha kuokoa kumbukumbu kwa wakati:
Chakula cha jioni cha Krismasi

Nyinyi watu mnaweza kudhani mimi ni wazimu kutoa chakula cha hali ya juu kwa hii ... lakini ongeza meza ya runinga, mabondia na mgeni maalum kwenye Kituo cha Historia, na tunayo Krismasi njema, ya Krismasi ya Doug!

Krismasi Njema Kila mtu!

8 Maoni

  1. 1
  2. 2

    lol… huo ndio mlo kabisa huko Doug. Ninafanya kazi ya peke yangu pia mwaka huu, lakini nilihisi kama kuwa na viazi na kuku badala yake. Chips hizo zinaonekana nzuri,… ninataka zingine.

    PS Je! Kuna njia ya kuongeza huduma, kwa hivyo mfumo unanikumbuka kila ziara? Mimi sio shabiki wa kuandika habari zangu kila wakati. Asante.

  3. 3
  4. 4
  5. 5

    Lo, ninaipata, hujibu tu wala unarudisha simu ZANGU! 🙂

    MERRY CHRISTMAS rafiki !!!

    PS - Chakula chako cha jioni kilikuwa KILEMAVU (kila bachelor anajua kuwa Pizza Rolls ni rafiki bora wa mtu)!

  6. 6
  7. 7

    Nitaenda Bill bora zaidi - hiyo ni damu mbaya !!
    Wakati mwingine ukubali mwaliko kutoka kwa marafiki wako - chakula kizuri, divai nzuri, (labda sigara nzuri) na mazungumzo mazuri - viungo vyote vya chakula bora.
    upendo
    Poppa

  8. 8

    Haukuenda tu kwa sababu Derek ni dork kama huyo. Na ana vijidudu hivyo vya magazeti… Si lazima utoe visingizio. Nina hakika baada ya kula aina hii ya chakula, anafurahi kuwa haukuja BAADA.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.