Vitu 3 Muhimu vya Kukumbuka kwa Kubloga kwa B2B

b2b kublogi

Katika kujiandaa kwa Masoko ya Profs Biashara kwa Mkutano wa Biashara huko Chicago, niliamua kunyoosha slaidi zangu za uwasilishaji kwa kiwango cha chini kabisa. Mawasilisho na tani za alama za risasi ni IMHO, mbaya na wageni mara chache wanakumbuka habari yoyote iliyowasilishwa.

Badala yake, nataka kuchagua maneno matatu ambayo yanapaswa kushikamana na vichwa vya wauzaji linapokuja suala la B2B kublogi. Vile vile, ninataka kutumia vielelezo vikali ili watu wakumbuke ujumbe.

Uongozi wa mawazo

Uongozi wa mawazo

Nilichagua picha ya Seth Godin. Watu wanamheshimu Seth kwa sababu yeye ni kiongozi anayefikiria katika tasnia ya Uuzaji na Matangazo. Seth anaogelea dhidi ya sasa na ana zawadi ya kuonyesha wazi kutofaulu kwa hali ilivyo. Anatufanya tufikiri. Kila mtu anathamini kiongozi wa mawazo na kutambuliwa kama mmoja ni bora kwa biashara yako. Blogi ni njia kamili ya kutambuliwa kama kiongozi wa mawazo.

Sauti

Sauti

Watu hawapendi kusoma maneno kwenye ukurasa, wanapenda kusikia sauti ya mtu. Uchunguzi kwa maana, picha hii ndogo ya Jonathan Schwartz, Blogger na Mkurugenzi Mtendaji wa Sun Microsystems vs. Samuel J. Palmisano, Mwenyekiti wa Bodi, IBM - akiangalia idadi ya kurasa za viungo kwenye tovuti zao.

Kwa kweli sikujua ni nani Mwenyekiti wa Bodi ya IBM wakati nilitafiti hii.

Hofu

Hofu

Neno la mwisho ni hofu. Ndio ambayo huzuia biashara nyingi kupata blogi na kufanya kazi. Hofu ya kupoteza udhibiti wa chapa, hofu ya maoni mabaya, hofu ya watu kunyoosha vidole na kucheka, hofu ya kusema ukweli. Takwimu zingine zinaonyesha jinsi hofu inaharibu uwezo wa chapa kadhaa kuvutia usomaji na umakini. Takwimu zingine zinaelekeza kwa kampuni ambazo zilishinda woga wao na kuweka yote nje kwa watu kuchimba… na wanashinda kwa sababu hiyo.

Hofu kamwe sio mkakati. Mtu mmoja aliwahi kuniambia kuwa huwezi kukimbia haraka wakati unatafuta nyuma yako kila wakati. Kampuni nyingi sana zina usalama na zinaogopa haijulikani. Ajabu ni kwamba hofu yao kubwa itatimia kwa sababu hawakuwashinda.

4 Maoni

  1. 1

    Doug,
    Vitu vyote vitatu ulivyoelezea vimekuwa mada za majadiliano katika kampuni yangu. Jambo la kuchekesha ni kwamba hatua 1 na 2 ni majadiliano rahisi. Kila mtu huwa kwenye ukurasa huo huo na anakubali kuwa ni kweli. Pointi ya 3, hata hivyo, imekuwa suala la kurekebisha tena kwa muda mrefu. Watu wanaonekana kupata au hawapati. Siwezi kukuambia ni mara ngapi mada ya maoni mabaya imekuja kama sababu ya kutofanya aina fulani ya media ya kijamii. Yake hata huenda mbali kama hofu ya mshindani kutuhujumu kwa kutuma uwongo * kuugua *. Mapambano yanaendelea.

    Jeff

    • 2

      Jeff,

      Habari njema ni kwamba hakuna sheria iliyowekwa juu ya kufuatilia maoni kwenye blogi ya biashara ya b2b. Ni rahisi kama kuanzisha 'sheria nzuri' ambapo maoni yote husimamiwa na inamaanisha maoni hayazingatiwi au kujibiwa kibinafsi. Nina maoni zaidi ya 3,000 kwenye blogi yangu na imebidi niandike watu 2 tu na uwaambie sitaweka maoni yao.

      Hakikisha tu kuwajulisha watu mbele - hii ni blogi ya biashara kufungua mawasiliano kwa wateja wako na kupata suluhisho - sio jukwaa wazi la kuibisha kampuni. Vile vile, ikiwa hawa ni wateja waliofadhaika, fursa ya kuwaandikia kibinafsi na kuwasaidia kutoa hewa inaweza kuwageuza!

      Wastani ni sifa nzuri kwa karibu kila jukwaa la kublogi. Na blogi ya B2B, ningeisisitiza!

      Kwa kushangaza, suala na uzembe katika biashara ni kwamba watu hawaoni biashara kama 'watu'. Mara chache mtu angeongea na mtu jinsi angeandika biashara. Ninazungumza kutokana na uzoefu… Nitachapa biashara nitakapojaza fomu yao ya "wasiliana nasi", lakini nitakapopiga simu nao najua kawaida sio kosa la mtu huyo kwa upande mwingine na ninaipunguza .

      Kuwa na blogi hutoa wateja na mtu wa kuona na kujua - kupunguza hatari ya wao kuanza vita mkondoni.

      Good Luck!
      Doug

  2. 3

    Doug,
    Asante kwa majibu. Unaleta hoja nzuri. Mimi huwa najiunga na shule ya "maoni yasiyodhibitiwa" ya media ya kijamii. Ninahisi tu inatoa hali fulani ya uwezeshaji kwa msomaji / mtumiaji wa kipande cha media. Hii, bila shaka, inachangia hofu fulani ndani ya kampuni yangu. Labda napaswa kulainisha njia yangu kidogo.

    Jeff

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.