Weka Yaliyomo Yako Mapya! Ikiwa ni pamoja na Maoni

Picha za Amana 9775140 s

Sijawahi kufanya kulinganisha kichwa kwa kichwa cha chapisho la blogi lililoandikwa na tarehe na moja bila tarehe iliyoonyeshwa. Zaidi ya DoshDosh, Niliona kuwa wana tarehe kwenye maoni, lakini tarehe hiyo sio mahali pa kupatikana kwenye chapisho lenyewe. Ninaamini hii ni njia bora kuliko blogi yangu, ambapo nina tarehe dhahiri katika URL zote na kwa picha ya tarehe. Siwezi kurudisha saa sasa bila kufanya kazi nyingi!

Biashara na teknolojia huenda kwa kasi kubwa hivi kwamba chapisho la blogi ambalo lina mwaka mmoja haliwezi kutumika leo. Ikiwa nitaona machapisho machache ya blogi kwenye mada, mara nyingi nitachagua tarehe mpya kabisa kwenye pakiti na kupuuza zingine.

Usafi wa Ukurasa na Injini za Utafutaji

Hakika kuna wengine wengi ambao wanafanya hii pia, ambayo naamini inathibitishwa katika matokeo ya utaftaji. Tafuta Utafutaji wa Blogi ya Google na matokeo yamepangwa kwa mpangilio wa mpangilio. Hata ndani ya Google, mimi huona mara nyingi kuwa nakala mpya karibu zaidi ya matokeo. Nimegundua pia wanablogu wengine ambao mara nyingi 'wanachapisha tena' yaliyomo - nakala 2 karibu sawa lakini moja iliyochapishwa hivi karibuni. Ingawa yaliyomo karibu yanafanana, nakala mpya inaonekana karibu na juu!

Usafi wa Ukurasa kwa sababu ya Kutoa maoni

Siwezi kuamini ni bahati mbaya kwamba machapisho yangu maarufu kwenye blogi yangu ndio ambayo yana mlolongo wa maoni. Yaliyomo yaliyotengenezwa na watumiaji, kama maoni, 'furahisha' chapisho la blogi kwa kusababisha mabadiliko ya yaliyomo ambayo injini za utaftaji hutengeneza tena. Kwa kifupi, maoni huweka yaliyomo yako 'safi' kwa wasomaji wote na kwa injini za utaftaji.

Huduma za kutoa maoni huua Usafi wako

Kuna kabisa a buzz on the chache kutoa maoni huduma nje on the soko ambalo linatengeneza kabisa an athari. Kuelewa teknolojia hizi ni muhimu, ingawa!
kutoa maoni

Ona kuwa Mtumiaji anapofanya ombi la ukurasa wako (B), kivinjari cha mtumiaji hufanya ombi la yaliyomo kwenye ukurasa na kisha ombi la ziada la yaliyomo kwenye maoni. Ni nzuri imefumwa. Kwa kweli, ikiwa una mazungumzo makubwa, ni nzuri sana kwani maoni yanapakia baada ya ukurasa kupitia JavaScript (upande wa mteja). Kivinjari kinaweka vipande pamoja!

Shida ni kwamba Bot Bot, injini za programu za injini za utaftaji, ni Kumbuka kivinjari! Bot Bot ya Kutafuta itafanya ombi (D) la ukurasa wako na hapo ndipo linaacha. Bila kujali ni kiasi gani cha maudhui mazuri au yaliyomo safi yanaongezwa kupitia maoni, Injini ya Utaftaji haijui kwani haiombi habari hiyo kamwe. Ukurasa wako ni wa zamani na umesahaulika.

Kuna Tumaini!

Huduma hizi ni ngumu sana na ya kufurahisha kutumia, kwa hivyo siziwabana kabisa. Binafsi, siamini tu kwamba huduma za mifumo hii huzidi faida za yaliyomo kwa watumiaji na uboreshaji wa injini za utaftaji. Marekebisho ni kukuza maeneo ya seva ya upande wa Programu ya Huduma kwa huduma hizi (F). Kwa njia hii, seva yangu ya wavuti bado inaweza kuonyesha maoni kwa mtumiaji AU injini ya utaftaji na wavuti yangu itafaidika nayo.

Na huduma chache kwenye soko tayari, lazima ujiulize:

unadhibiti na kusimamia vipi tani of yako maudhui ambayo wao mwenyewe?

Ikiwa wataenda nje ya biashara, unawezaje kupata habari hiyo? Ukiamua kuacha huduma yao unapataje yaliyomo? Inaweza kuwa mbaya!

Mimi ni Programu kama mtaalamu wa Huduma, kwa hivyo ninaamini faida za matumizi ya mtu kama hii kwa kusimamia michakato kwa ufanisi zaidi. Katika kesi hii, nataka kuhakikisha kuwa nifaidika kabisa na maoni yaliyotolewa kwenye blogi yangu, ingawa! Ikiwa wataenda upande wa seva, naweza kupeana maoni zaidi, lakini hadi wakati huo niko wazi.

9 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Hujambo Doug,

    umeangalia SezWho?
    Tunatoa utendaji mwingi wa ziada kwa kuzingatia yaliyomo kwa watumiaji, hata hivyo tunaongeza mfumo wako wa maoni uliopo - hatuibadilishi. Ningependa kupata maoni yako…

    tedd saa sezwho

  3. 4

    Asubuhi,

    Hiyo ni nakala ya kuchochea sana. Nadhani kutokuwa na tarehe kwenye chapisho kunaleta maana sana, kwa hivyo nilitekeleza tu hiyo mwenyewe. Sio ngumu kufanya - lazima ubadilishe single.php yako na uondoe marejeleo ya php kwa tarehe.

    Kuhusu huduma za kutoa maoni, sikuwahi kuwapa mawazo. Nina maoni ya moja kwa moja ya wazi ya vanilla kwenye wavuti yangu. Itabidi nifikirie juu ya hilo pia.

    Pointi za data,

    Barbara

  4. 5

    Je! Unasema kweli ni sawa kuondoa tarehe (na ungependa ungekuwa nazo) kwa sababu kuwa na tarehe inaonyesha umri wa machapisho ya zamani?

    Kwa hivyo ikiwa nitafuta tarehe ya kumalizika muda kwenye katoni yangu ya maziwa haitoi nyara?

    Tafadhali acha tarehe peke yake (zinaonekana nzuri hapa hata hivyo)… na tusihimize wengine kufuata tabia hii mbaya sana. Ni mbaya kwa watumiaji na mwishowe wale ambao wataifanya wataangaziwa vibaya.

    Kumbuka kwa wanablogu ambao hufanya hivyo hadi sasa: Ikiwa unataka trafiki inayoendelea kwenye blogi yako, endelea kuandika yaliyomo ndani. Usitegemee wewe watumiaji kuendeleza trafiki yako… ish.

    Pande zote vibes za kutisha zinazoendelea hapa, Doug. 🙁

    • 6

      Halo Matt!

      Unaweka uovu kama huo juu yake. Sikuwa na maana ya kusema kuwa mtu asiye mwaminifu. Doshdosh ni tovuti nzuri na yaliyomo ya kupendeza, mapya na ya zamani! Ninaamini nakala zao 'ambazo hazina tarehe' zinawaruhusu kukawia kwa muda mrefu, ingawa.

      Ikiwa nitaandika nakala juu ya fomula za Excel na ni nakala nzuri, shida ni kwamba Injini za Utafutaji zinapata nakala mpya zaidi na kisha songa yangu kando. Watu hutembelea wavuti yangu na kuona ni ya mwaka mmoja na huwa wanatafuta kitu kipya zaidi - ingawa maudhui yangu yanaweza kuwa bora.

      Hii ndio sababu kwa nini, ikiwa utazingatia wanablogu wengine wa juu (kutumia tarehe), huwa wanarudia kurudia yaliyomo tena na tena. Yaliyomo safi huweka trafiki ya injini ya utaftaji inayokuja - ambayo hukuruhusu kukuza usomaji wako.

      Ninakubali kabisa na wewe, yaliyomo mazuri yatashinda kila wakati. Ninabainisha tu kuwa unaweza kuwa unajiweka katika hasara kwa 'kumaliza' yaliyomo ambayo bado inastahili kuzingatiwa!

      Maoni mazuri, Matt!

      • 7

        lol @ mabaya spin. Hiyo ni jambo moja mimi ni mzuri [mbaya?] Kwa: kuona mbaya zaidi ya kila kitu. (Katika kuweka kampuni ni ustadi wa thamani, inakwepa PR mbaya ... pole sana… Ninajizoeza kuona hali mbaya na ninahimizwa kila siku kutafuta pembe mbaya zaidi… kwa hivyo huwa ni kile ninachokichukua.)

        Sikuwa nimezingatia wanablogu ambao huharibu tena yaliyomo yao ya zamani kama chapisho jipya kuifanya ionekane safi. Kwa kweli ningewaona wakitupwa kwa nuru ile ile ya icky. (Labda taa mbaya zaidi, hata… kwani uvuli wa mazoezi hayo uko wazi kabisa.)

        Kujibu mfano wa Fomula za Excel… Ikiwa blogi alikuwa ameweka mfumo wa maoni wa mtu wa tatu na akaacha tarehe zilizopo na kutaka nakala hiyo ibaki "safi" ningependekeza uppdatering mwili wa chapisho kila baada ya miezi 3-3. Kuongeza vitu kama "Sasisho: * Joe Schmo * amekuja na njia mbadala 6 za kuhesabu rehani." (Ambapo maandishi katika nyota yameunganishwa ipasavyo.) Hii itawapa ukurasa wako nyongeza ya "kusasishwa" katika injini za utaftaji na vile vile kutoa viunga-ziada vya ziada kwa wanablogu wengine (ambao huwa wanarudishiwa kuunda mtandao mpana ambao pia inaongoza kwa yaliyomo / maoni mpya ... kushinda-kushinda-kushinda. Unashinda, wasomaji wako wanashinda, na wanablogu wenzako wanashinda. Ningekaribia kwenda kusema kwamba njia hiyo ni nzuri kwa kila mtu kwamba INAFANYA vitu vingine mazoea mabaya. Ni mazoea mabaya sio kwa sababu yamejaa nia mbaya (kama vile re-hashing ni), lakini kwa sababu kuna chaguzi ambazo zina faida kubwa kwa kila mtu.)

        Asante kwa maoni yafuatayo. Nitajiandikisha kwenye malisho yako sasa. 🙂

        (PS Isiwe ya kuchagua nit ... lakini mwingine wa ubinafsi nina suluhisho la tatu la Mfumo wa Maoni: Maoni yangu ya awali sasa yana tangazo la Nakala-kiungo ndani yake. Kama mwandishi wa maoni inanisumbua kuona maoni yangu Kwa sababu vitu kama Disqus havijapakiwa kwenye yaliyomo kwenye ukurasa wakati wa ombi la kwanza kwa seva "hayabadilishwe" na maandishi-ya-ad-plug-ins. hehehe. Sitatoka nje sijasumbuliwa, mimi ni. Nitashuka kwenye kumbukumbu za douglasskarr.com kama troll / mlalamishi. lol.)

        • 8

          Ili tu kuwa salama - hiyo ni tangazo la Kontera, sio Tangazo la Kiunga Nakala. 🙂 Kontera ni 'injini ya utaftaji salama'. Matangazo ya Kiungo cha Nakala ni kofia nyeusi.

          Sikuwahi kufikiria kuweka maoni mbali na mipaka kwa matangazo ya Kontera, lakini napenda wazo hilo. Nitafanya hivyo hapa kwa dakika!

          Asante Matt!

  5. 9

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.