WiFi katika Magari? Sekta ya Magari Hainielewi

cadillac que

Moja ya anasa ninayofurahiya maishani ni gari nzuri. Siendi kwa likizo ya gharama kubwa, ninaishi katika kitongoji cha kola ya samawati, na sina burudani za gharama kubwa… kwa hivyo gari langu ndio raha yangu mwenyewe. Ninaendesha tani ya maili kila mwaka na ninafurahiya kuendesha gari kwenda kwa marudio yoyote ndani ya gari la siku kadhaa.

Gari langu lina skrini 3 za HD zilizojengwa ndani - skrini moja ya kugusa kwenye koni na moja nyuma ya kila viti vya mbele. Katika miaka 3 iliyopita, naamini nimetumia skrini moja tu kwenye kiti cha nyuma mara moja… wakati binti yangu alipokaa kwenye kiti cha nyuma kwenye safari. Gari ina kicheza DVD, kiunga cha sauti / video kwenye kiti cha nyuma, redio ya setilaiti na OnStar. Kuna jukwaa la ramani ambalo limejengwa kwenye koni.

Katika kiti changu cha mbele kwenye safari hizo kuna iPad yangu na iPhone yangu iliyo na chaja muhimu na unganisho la USB kwenye mfumo wa sauti ya gari langu. Kwenye kiti cha nyuma, nina laptop yangu. Bluetooth inaunganisha simu yangu na mfumo.

  • Mara tu kesi ilipomalizika kwa redio ya satellite, Niliiacha iende. Redio ya iTunes na muziki kwenye iPhone yangu hutoa kutoa tajiri zaidi kupitia muunganisho wa USB kupitia mfumo wa sauti ya Bose inayozunguka kwenye gari.
  • The jukwaa la ramani inahitaji uboreshaji kupitia DVD kila mwaka ambayo inagharimu zaidi ya $ 100 kuweka ramani mpya. Sizitumii kwa sababu ninatumia Ramani za Google na maelezo yangu yote ya mawasiliano, utaftaji wa mtandao, na kalenda yangu imeunganishwa kabisa.
  • Gari lilikuja na nambari yake ya simu kwamba sikuwahi kuamilisha… ni kwa nini nina smartphone na ninatumia ujanibishaji wa Bluetooth (inafanya kazi kikamilifu).
  • Gari ina gari ngumu ya ndani ya 40Gb kwamba ninaweza kuhamisha muziki kwa USB, CD, au DVD… lakini sio kupitia simu yangu mahiri. Kwa hivyo nina CD chache za kubahatisha ambazo sijasikiliza kamwe.
  • My Usajili wa OnStar inaisha hivi karibuni na ninafikiria kwa umakini juu ya kutojisajili kwa huduma inayoendelea. Siitumii tu… kwa chochote.

Tangu iOS ilisasishwa, nimekuwa mbali na kwa shida na simu yangu kutotambuliwa na gari. Gari haina upgrades, Duka la programu, wala haiunganiki kwa usawa na maisha yangu… lakini simu yangu inafanya.

Sasa GM ni akiongeza wifi kwenye magari yao kama chaguo. Mimi tayari kuwa na wifi… kupitia maeneo yenye moto kwenye iPhone yangu na iPad yangu. Tangazo la wifi ya gari limeniweka pembeni. Nje ya mwenyekiti wa GM kuwa mtu wa Telecom, siwezi kujua kwanini wanashuka barabara hii.

Situmii gari langu kila mahali, Nachukua simu yangu kila mahali.

Uuzaji wa iPad na uuzaji wa kibao ni kuuza nje kila eneo nje. Nimesoma habari kwamba Apple inafanya kazi kuleta kiolesura cha iOS kwa magari ndani ya miaka michache ijayo. Bila shaka kwamba Android inaweza kufika hapo mapema. Kile ambacho siwezi kuelewa ni kwanini tasnia ya auto inajaribu kufanya kazi kwa usawa wakati huo huo wakati teknolojia yote ipo tayari kwenye kiganja changu.

Simu yangu sio nyongeza ya gari langu.

Ninataka dashibodi ambayo ninaweza kutelezesha simu yangu ndani inayowezesha koni inayoonyesha matumizi ya kawaida kwenye skrini kubwa ya kugusa. Ninataka kibodi imelemazwa isipokuwa gari limesimama. Sipaswi hata kutoa simu isipokuwa nipo kwenye bustani. Ondoa skrini za nyuma na uweke mabano ya ulimwengu kwa vidonge. Wacha abiria wangu waingize simu au kompyuta kibao, wasikilize muziki wao wenyewe, au waunganishe kupitia App kwenye gari langu ili kupanua skrini yangu (kama AirPlay ya AppleTV). Wacha nicheze muziki wa abiria wangu au muziki wangu.

Gari langu ni nyongeza ya simu yangu.

Ninataka kudhibiti, kuboresha, kununua programu, kusikiliza muziki, kufikia ramani, au kushiriki skrini yangu kwenye vifaa vyangu… Sio jukwaa la gari langu. Sitaki kulipia mipango mipya ya data, mipango mipya ya simu, mipango mipya ya muziki, data mpya ya ramani… wakati tayari ninalipia hiyo kwenye simu zangu mahiri na vidonge.

Kitu pekee ninachoweza kuchagua ni OnStar au unganisho lingine la data ya setilaiti ambayo ningelipa kama nakala rudufu endapo nitatoka kwa anuwai ya mchukuaji wangu. Kwa kuongezea, betri ya akiba ya kuingiza kifaa changu ikiwa gari iko kwenye ajali na nguvu haipatikani itakuwa kitu kinachostahili kulipwa.

Watengenezaji wa gari hawapaswi kufanya kazi kwenye mifumo ya uendeshaji na uunganisho wa wifi, wanapaswa kufanya kazi ili kuleta uzoefu wa gari kwa matumizi kwenye simu yangu… na kisha mfumo ambao unaingiza gari kwenye simu yangu.

Kumbuka: Picha imetoka Cadillac na ni mfumo wao wa CUE.

2 Maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.