AT & T: Uuzaji kamili unafuatiwa na Utoaji mbaya

AT & TTulipoamua kuhamia kutoka kwa ofisi yetu kwenda mpya, mmoja wa watu wa kwanza niliowaita alikuwa AT&T. Hakuna kitu ambacho kilikuwa muhimu zaidi katika hoja hii kuliko kuhakikisha faksi zetu na laini za simu zilikuwa juu.

Baada ya msukumo wa sauti kadhaa, mwakilishi huyo alichukua simu haraka na kujibu kila swali nililokuwa nalo. Alikuwa mzuri, mjuzi, na msaada sana. Tuliamua kuhama Jumamosi na simu mpya ziliingia Ijumaa. Kuwa mwishoni mwa wiki ndefu, tulifikiri itakuwa polepole kwenye simu na haitaathiri wateja wetu na matarajio.

Tulikuwa na nambari 1-800, rundo la mistari inayotembea, laini ya faksi iliyojitolea, na darasa la biashara DSL kwa biashara yetu ndogo. Katika ofisi mpya, tuliunganisha ufikiaji wa mtandao na kukodisha kwetu kwani jengo hilo lina makazi ya vifaa muhimu vya mitandao kwa kampuni iliyo na bandwidth.

Tulikuwa tukitunza nambari ya 1-800 lakini tulihitaji kupata nambari mpya za simu kwani tuko sehemu tofauti ya jiji, kwa hivyo tuliamua kwa miezi 3 ya ujumbe wa bure kwenye laini za zamani kuwaambia wateja wetu nambari zetu mpya za simu . Tulifunga simu na nambari ya tikiti ya kutaja ikiwa kuna shida yoyote.

Hapo ndipo Ukamilifu Uliishia

Karibu wiki moja kabla ya hoja yetu, DSL yetu ilitoka. Baada ya siku moja na nusu ya kuzungumza na AT&T, na ahadi kwamba ingekuwa kabla ya mwisho wa biashara (siku moja kabla), mwishowe tulirudisha DSL yetu. Ni ngumu sana kwa kampuni ya teknolojia mkondoni na timu ya mauzo inayotoka kuuza bila ufikiaji wowote. Kila mtu alifanya kazi kutoka nyumbani badala ya kusubiri.

Bahati nzuri kwetu, AT&T ilikuwa na sera nzuri ya ulipaji huria. Kwa maelfu ya dola katika biashara iliyopotea tulipokea mkopo wa $ 119 kwenye bili yetu.

Ni ngumu zaidi kwa timu ya mauzo inayotoka kuuza bila za. Hiyo ndivyo ilivyotokea siku moja baadaye. Inaonekana kwamba wengine "glitch" kwa hoja yetu kuweka Mara moja huduma huacha kwenye DSL yetu na laini za simu. Tulipoteza simu kwa siku nyingine na nusu. Sasa nilikuwa nikikasirika kidogo.

AT & T ilituma fundi mzuri wa huduma ambaye alifanya kazi na mtu mwingine wa nje ili kupata laini ya DSL. Wakati simu zilirudishwa DSL ilitoka tena. Saa zingine kadhaa zinapita lakini Patrick anashinda na kuturudisha kwa 100%.

Mpaka leo asubuhi.

Ninaingia kazini asubuhi ya leo, naambiwa DSL imeshuka tena. Hakuna haja ya hata kumpigia mtu yeyote simu, sawa? Wavulana kadhaa walikuwa na kadi za Sprint ofisini na walikuwa mapigo ya moyo wetu hadi tungeweza kufika kwenye ofisi mpya (ambapo mtandao ulikuwa tayari upo).

Laini za simu ziko chini pia… aina ya. Ukiwapigia, wanapiga na hupiga. Unakumbuka ujumbe niliouamuru na nambari mpya za simu? Hiyo haifanyi kazi bado. Kwa hivyo sasa hatuna simu na DSL. Nataka kurudi kitandani.

Badala yake, tulihamisha vitu vyetu vyote na nikahamishia mfumo wa PBX kwenye eneo jipya. Saa kadhaa baadaye, mtengenezaji wetu wa AT&T anajitokeza. Dakika 15 baadaye, anasema:

"Habari mbaya"

Kuna kitu kibaya na laini hiyo kwa hivyo lazima wape mtengenzaji wa "kebo" ili aone kinachoendelea. Angekuwa nje kesho nitaambiwa. Kwa wakati huu, Mkurugenzi Mtendaji wangu ananitembelea na kuangalia juu ya hoja. Kwa bahati nzuri, yuko ndani ya chumba wakati ninashikiliwa na kupelekwa kutoka kwa mtu mmoja hadi mwingine, hadi mwingine, hadi mwingine. Kila mpito naulizwa uthibitisho kuwa ni akaunti yangu (nambari 3 za mwisho kwenye muswada) na mara kwa mara, ninaulizwa nambari za agizo la huduma (nina mbili sasa… moja kwa hoja, nyingine kwa ukarabati) .

Bosi wangu anasikiliza ninaporudia kwa busara wiki yetu ya shida na AT&T - nikionyesha mauzo ngapi, biashara ngapi, na uaminifu gani tumepoteza katika wiki iliyopita na wateja wetu na matarajio yetu. Ninashangaa kwa ukweli kwamba siwezi kupiga kelele wala kugongana, kama ninavyoelezea - ​​kwa undani sana - wiki ya kusisimua ya AT&T imenipa. Kumbuka, ni wiki yangu ya tatu kazini. 🙂

Sisi sote tunashangazwa na ukweli kwamba kila majadiliano na mtu kwenye simu huisha na, "Je! Unaweza kusema kuwa umeridhika na huduma uliyopokea leo?". "Hapana" ni jibu langu mara kwa mara.

Je! Unataka Habari Njema au Habari Mbaya?

Sasa nina fundi mwandamizi ambaye sasa yuko ndani ya jengo na anafanya kazi kwa shida ya kebo. Amekuja hapa kwa masaa machache sasa lakini anapata laini za simu zinafanya kazi. Kwa kweli, kukimbia karibu na jopo letu la PBX ni $ 25 kila dakika 15 (kwa nini waseme tu $ 100 / hr?).

Anasema, "Je! Unataka habari njema au habari mbaya?".

"Habari njema, tafadhali.", Nilijibu.

Anapata shida na wiring ya simu iliyopo na ananiambia "Hakuna habari njema, hakuna njia ya kupata laini."

Sitachukua NO kwa jibu.

Tunayo nyaya 100 za CAT5 ambazo zinasafiri kati ya kituo cha data na nafasi ya ofisi yetu kwa hivyo ninainua paneli kadhaa na kupata mahali wanapopita. Kuna njia ya kebo kwenye firewall na dari ya kushuka kati yake na chumba ambacho laini za simu zinaingia. Ni laini ya miguu 30 hadi 40 moja kwa moja. Yeye huenda na kutoa cable nje ya lori lake na kukimbia juu ya mguu 100 ya cable.

Ni saa 9 alasiri na sasa tuna simu za moja kwa moja kwenye jengo hilo. Ninangojea fundi kumaliza kazi yake ya mwisho - imenipa wakati wa kuandika chapisho hili lote la blogi. Laini za simu sasa zimefungwa waya karibu na mfumo wa PBX.

Kesho ninachotakiwa kufanya ni kupata kebo zaidi na vifurushi vya RJ11 na ninaweza kutengeneza hop kutoka kwa jacks mpya hadi mfumo wa PBX ili tuwe na simu Jumanne.

Hiyo ni…

Hiyo ni, baada ya kuhamia. Ninaenda mapema asubuhi asubuhi kusimamia hoja ya ofisi. Timu tayari imejaa kila kitu, kwa hivyo wahamiaji wanapaswa tu kuhama kesho. Bado itakuwa siku ndefu nina hakika.

Nitahakikisha kuwa tumepanda kwa 100% na simu mwisho wa biashara kesho. Leo nimeweka mtandao wetu, salama bila waya, printa ya mtandao, kitovu, na nimeunganisha waya zote kutoka kwa jopo kuu la kiraka. Pia niliunganisha laini zote za simu kutoka kwa paneli ya kiraka hadi kwenye mfumo wetu wa PBX. Mbali na AT&T, nimepata kazi ya tani.

Jumanne, nitazungumza kwa simu na AT&T ili kuona ni kwanini napaswa kuweka biashara yetu nao. Vitu pekee ambavyo nimepata kuwa na ufanisi ni:

  1. Kufunga uuzaji.
  2. Kuzima huduma.

Acha kuuza kile ambacho huwezi kutoa, AT&T. Ingekuwa ngumu jinsi gani kwa:

  1. Piga simu ili uthibitishe kabla ya kukata DSL yetu?
  2. Piga simu ili uthibitishe kabla ya kutenganisha laini zetu za Simu?
  3. Piga simu ili uthibitishe kabla ya kukata DSL yetu (mara ya pili)?
  4. Piga simu ili uthibitishe kabla ya kukata DSL yetu (mara ya tatu)?
  5. Je! Fundi aliye na uzoefu amekutana nami kabla ya tarehe ya kuhamia ili kupanua jengo jipya na kutembea kupitia agizo la kazi? Ningelipa kwa furaha $ 25 / hr kwa dakika 15 kwa hiyo!

Ni saa 9 alasiri. Tech imekamilika na alifanya kazi kitako chake kuhakikisha kuwa nilikuwa na furaha. Nina furaha naye, ni mbaya sana kwa kampuni yake, ingawa. Naenda nyumbani. Ninahitaji kurudi hapa kwa masaa 11 kwa wahamiaji na nina dakika 45 ya gari nyumbani.

Nadhani ndio sababu wanaiita "Siku ya Wiki ya Wafanyikazi"!

Sasisha 9/1: Nambari 1-800 bado inapiga nambari ya zamani ya simu na kukatiza ujumbe hakugeuzwe. Baada ya kuzungumza na kikundi cha 1-800, inaonekana hakuna mtu aliyewahi kuweka agizo la kazi ili kuelekezwa kwa laini hiyo. Baada ya kuzungumza na watu 4 tofauti, nilipata Mhandisi ambaye atapita tarehe ya kuagiza (siku ya kwanza ya biashara, kwa hivyo itakuwa Jumanne ijayo) kupata nambari ya 1-800 inafanya kazi leo.

Inaonekana kama masaa mengine 24 kabla ya kukatiza ujumbe kuwashwa. Lazima atume Fax kuiwasha. Kuugua.

UPDATE 9/2: Marehemu jana lazima tuunganishwe kwa bahati mbaya na Mchawi wa Simu. Ninaamini jina lake alikuwa Demetria - lakini kila kitu kilifanya kazi! Nilikuwa hata shahidi wa mazungumzo aliyokuwa nayo na rep mwingine ambapo alianza kufanya kazi kwa nambari ya kazi ya 1-800 kama aliiwasilisha kwa Jumanne ijayo. Alishikamana nasi mchana wote hadi alipopata ujumbe pia. Yeyote Demetria ni - AT&T inahitaji kumweka katika jukumu la darasa la "jinsi ya kumtibu mteja"!

Asante wema tutakuwa na tayari kwa Jumanne!

11 Maoni

  1. 1

    Ah Mtu! Biashara yoyote ya kawaida ingeondoa vituo vyote ili kuondoa kufeli kwa huduma ya ukubwa huu.

    Shida na wengi kampuni kubwa sana kama AT&T ni kwamba wanaona sio thamani ya wakati wao kuchukua kitu chochote ambacho hakiafikii taratibu zao za kukata kuki. Kuwa na hali ambayo iko nje ya kawaida yao inayotarajiwa na umepigwa.

    Nadhani wanafikiri wana ukubwa wa kutosha kwamba biashara yako haijalishi kwao. Ninajisikia vibaya kwa teknolojia ya pekee waliyotuma mahali pako. Mimi nina betting hawakumwambia atafanya kazi marehemu Ijumaa kabla ya wikiendi ya likizo.

    • 2

      Niko pamoja nawe, Chris. Teknolojia ya huduma ambayo iliniunganisha usiku wa leo ilifanya kazi nyingi na ilikuwa mtu mzuri sana. Ninafurahi pia alichukua wakati kujaribu kurekebisha suala badala ya kumpa dhamana kama fundi wa kwanza.

  2. 3

    Ma Bell aliiona tena…. Sijawahi, KAMILI kusikia neno zuri juu ya huduma ya DSL. Sio kwa mtazamo wa kiteknolojia, sio kwa mtazamo wa kuhudumia. Siku zote nimekuwa na kijana wa huduma ya kebo mwenyewe, pamoja na muunganisho wangu wa simu ya VoIP. Hadi sasa, hakuna shida. Na nina hakika hiyo ni kodi kwa mfumo wa wiring sauti - waya moja ya shaba, chanzo kimoja kwa kila kitu. Kwa kweli, sitarajii kukatika kwa umeme… yikes!

  3. 5

    Douglas,

    Hiyo ni ya kushangaza na ya kutisha. Je! Utauliza fidia yoyote? Natumaini kabisa kuwa hii inapata chanjo nzuri na mtu katika AT&T ataona hii.

    Natumahi kuwa na bahati nzuri na hoja yote.

    Jon

  4. 6

    Ni fujo gani. Inafanya aina fulani ya ufikiaji wa waya unaopatikana kila mahali uonekane mzuri, sivyo? Ingawa hata hiyo haitawazuia wasio na uwezo kuzima vitu kwa wakati usiofaa…

    Samahani umekuwa na mwanzo mbaya sana kwa muda mrefu - loooonggg - wikendi.

  5. 7
  6. 8
  7. 9

    Katie na mimi bado tunapanga juu ya kuwa huko.

    Mashujaa wengine wasio na jina katika AT&T walitusaidia kutatua maswala yetu ya mwisho leo mchana. Lazima afanye kazi kwenye akaunti yetu kwa masaa 4 au 5 moja kwa moja. Wakati mmoja, alifanya mkutano na mtu mwingine kwenye simu na kuwaambia waandike agizo la kazi na ataikamilisha WAKATI tukiwa kwenye simu. Sijui alikuwa nani, lakini ninafurahi sana kuwa alipokea simu!

  8. 11

    Hey Doug anafurahi yote yalifanyika baada ya shida zote mbaya. Nina hakika sisi sote tuna hadithi zetu za kutisha za kusema lakini yako ni ya juu sana ambayo nimeyasikia au nimehusika! Bahati nzuri kutoka hapa nje.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.