Muulize Doug!

Douglas Karr A baada ya huko OkDork ilinifanya nifikirie. Nuhu alitoa ncha Nuhu alikuwa na chapisho kutoka kwa blogger mgeni, Berry, juu ya "kublogi nyuma". Hiyo ni, badala ya kublogi juu ya mada unayochagua, kwa nini usiblogi juu ya mada inayoombwa na wasomaji wako. Swali kubwa. Ningependa watu wetu jisikie huru kuniuliza swali moja au mawili.

Je! Una swali unalohitaji kujibiwa? Muulize Doug! Ikiwa unapenda jibu lake, acha kidokezo!

Ninafurahiya kufanya hii saa Yahoo!… Kwa hivyo ninafaa kuishughulikia kwenye blogi yangu mwenyewe! Mimi huwa kama jack wa biashara zote na bwana wa yoyote linapokuja suala la uuzaji wa kiotomatiki na mtandao. Baadhi ya marafiki zangu wanasema ninajikata fupi - lakini napenda kujua kidogo juu ya kila kitu. Inanisaidia kuunganisha biashara na watu sahihi, bidhaa, na teknolojia.

Kwa hivyo… uliza mbali! Usiwe na haya. Nitafuatilia haraka iwezekanavyo.

Chuck Anasema

PS: Oh… na nikaweka "jar jar" kwenye wavuti. Ninafikiria ikiwa mhudumu anaweza kupata pesa chache kwa kukuletea chakula cha jioni, unaweza usijisikie vibaya kunipa pesa chache kwa kutatua shida zako zote za biashara kupitia chapisho la blogi. 😉

2 Maoni

  1. 1

    Doug,
    Ujumbe huo wa OKDORK.COM ulikuwa WANGU! Mpe Noa sifa kwa kuwa na akili ya kutosha kuniruhusu niwe blogger mgeni kwa siku hiyo…
    … Lakini niligundua kuwa nilikuwa na maoni matatu tu na moja tu juu ya wazo langu… mimi sio tu nyota wa mwamba Nuhu ni…

    … Hey ikiwa wewe ni programu na unataka kugundua kuwa zingine unaweza kutumia hifadhidata yangu, nk http://www.moneynotice.com

    Nifahamishe,
    Berry

  2. 2

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.