Matokeo ya Kura ya maoni: Je! Tuna Matarajio Gani Kuhusu Apple?

apple kuishi kazi

Kura ya wiki iliyopita ilikuja kwa wakati mzuri lakini ilibidi iulizwe… Je! Watu wanafikiria kwamba Apple wataishi bila Bwana Jobs katika uongozi? Ni swali muhimu kwa watu katika tasnia ya uuzaji kwa sababu chache… kwanza ni vifaa vinavyounga mkono tasnia ya uchapishaji ya dijiti, pili inasaidia bidhaa za Apple (iPads, iPhones, Safari, nk) na tatu, kukuza wafanyikazi wa baadaye.

Majibu yalikuwa mazuri kwamba Apple ina mustakabali mzuri:
apple kuishi

Maoni yangu ya kibinafsi (ambayo hayapaswi kujali kwa kuwa sina ujuzi wa karibu wa kampuni hiyo) ni kwamba muundo wa Apple umekuwa kazi ya ubunifu ya Jonathan Ives kwa muda mrefu. Ambapo Bwana Jobs alionekana kuwa muhimu, ingawa, alikuwa akipunguza ile 1% ya mwisho… ikiwa ni utendaji, saizi, ufundi, au maelezo mengine kidogo. Na ingawa kazi ya Bwana Ives imekuwa ya kushangaza kabisa, bila Mkurugenzi Mtendaji kuunga mkono 1% iliyopita, uongozi mpya unaweza kushawishiwa kuacha mambo yaende kidogo tu. Ikiwa watapoteza hiyo 1%, hata hivyo, weka alama maneno yangu… itaelezea adhabu.

Kwa bahati nzuri kwa Apple, inaonekana soko lina matumaini pia. Biashara ilikuwa kubwa wakati Bwana Jobs alipopita, lakini inaonekana hisa ilidumisha thamani yake… ambayo inaongoza kwa soko na kampuni zingine za teknolojia.
hisa ya apple

Apple iligonga tu hiccup ndogo. Inaonekana kwamba Siri ni sawa na derrière katika Kijapani. Niko na mashabiki wengine ambao wanaamini itakuwa pongezi kabisa badilisha jina Siri kuwa Steve… Na urekebishe sauti ipasavyo.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.