APE: Mwandishi, Mchapishaji, Mjasiriamali

nyani kawasaki

Katika kuandaa mahojiano yetu na Guy Kawasaki, nilinunua nakala ya APE: Mwandishi, Mchapishaji, Mjasiriamali-Jinsi ya Kuchapisha Kitabu.

Guy KawasakiNimesoma vitabu vingi vya Guy Kawasaki na nimekuwa shabiki kwa muda mrefu (hakikisha kuingia kwenye mahojiano kwa mara ya kwanza aliponitumia ... hadithi ya kuchekesha!). Kitabu hiki ni tofauti kabisa, ingawa… ni kitabu cha kina cha hatua kwa hatua juu ya jinsi ya kujichapisha kitabu chako.

Waandishi Guy Kawasaki na Shawn Welch wanaanza APE: Mwandishi, Mchapishaji, Mjasiriamali na hadithi ya kweli juu ya kuchanganyikiwa kwa Guy na kupata uchapishaji wake wa mwisho kwa elektroniki na ununuzi mkubwa kutoka kwa kampuni. Kisha kitabu hupitia changamoto zote za ebook - kutoka fomati, zana, usambazaji hadi uuzaji. Ni ngumu zaidi kuliko unavyofikiria (mpaka kitabu hiki!).

Kitabu kinaelezea njia zote zilizothibitishwa za kuunda ebook yako, chini ya viwambo vya zana za kutumia, tovuti za kutumia, na maduka ya kuuza. Nilishangaa sana kwa undani wote. Kwa kweli ni mwongozo wa hatua kwa hatua kwa kila mtu kujitangaza.

Nilivutiwa sana kwamba nimenunua na kusambaza nakala zingine 3… kwa Jenn na Marty ambao wote wanafanya kazi kwenye vitabu vyao hadi kwa Nathan, mbuni wetu, ambaye atasaidia na muundo wa picha.

Kwa nini Unaweza Kuchapisha Kitabu?

Tulivutiwa kwanza na fursa za kuchapisha kibinafsi wakati tulihojiana na Jim Kukral. Jim alituambia kwamba eneo la mahitaji ya ebook lilikuwa likipanda haraka sana kuliko pato halisi la vitabu. Huu ni wakati mzuri kwa watu binafsi au kampuni kujenga uaminifu na mamlaka kwa kuchapisha kitabu.

Ikiwa una kitu cha kushangaza kusema… hii ni fursa yako ya kuchapisha na kushiriki!

2 Maoni

  1. 1
    • 2

      Habari @daveyoung: disqus, kuna vidokezo vya kuandika kwenye kitabu. Nadhani Guy labda ndiye wa kwanza kukuambia kuwa mwandishi mwenza ni hatua nzuri ikiwa hauna wakati wala talanta. Nilikuwa na mwandishi mwenza kwenye kitabu changu na alifanya kila kitu kiwe rahisi… kimsingi kitabu hicho kilikuwa mawazo yangu lakini Chantelle aliwapanga na kuweka mradi kulenga.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.