Anatomy ya Maafa

BomuMiezi mingi iliyopita, nilivutiwa nayo Ndoto ya ndoto uwazi linapokuja janga ambapo tovuti za wateja wao zilikuwa chini kwa muda mrefu.

Wiki hii, nilikuwa na raha yangu mwenyewe! Baada ya kupata vibao vingi kabisa, kuwa na wavuti yangu kwenda chini (kwa sababu ya mipangilio kadhaa ya MySQL), nilitekeleza akiba kwenye tovuti. Nina 100Gb ya kipimo data (sijawahi kukaribia kutumia) na 10Gb ya nafasi. Yote yametengwa vizuri kwa wateja wangu katika vifurushi kadhaa nzuri ambavyo ninaweza kutawala kwa urahisi.

Kile ambacho nilishindwa kutambua ni idadi ya nafasi ambayo ningepata wakati nilipoweka akiba na akaunti yangu, ingawa. Mimi haraka mara tatu nafasi ya seva na kuleta tovuti yangu kwa mguu screeching. Kama bahati ingekuwa nayo, nilikuwa kwenye mkutano mzuri wa kiwango cha juu na watu mashuhuri wa uuzaji kutoka mji wa Indianapolis kwa Mapitio yetu ya Kitabu cha Uuzaji cha kila mwezi.

Kwa hivyo ... na wavuti yangu iko chini na marafiki zangu wengi wakinipigia simu, kutuma barua pepe, na kunitumia ujumbe wa papo hapo, sikuwa nikitambua yote hayo. Nilirudi kwenye dawati langu na nilikuwa na ujumbe, simu, IM, meseji…. loops.

Asante kwa nyote ambao mmejaribu kunishika! Ninathamini sana. Mara tu nilipoona suala hilo, haraka nikahamishia wavuti kwenye kifurushi chenye nguvu zaidi na nafasi nyingi ya upanuzi na utaftaji mwingi wa MySQL. Samahani kwa wakati wa kupumzika.

Moja ya maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.