Barua ya wazi kwa @Jack Kuhusu Twitter

naipenda twitter

Mpendwa Jack,

Kwa mwaka mmoja sasa, nimefanya mzaha kwamba Twitter ni kama msichana ambaye nilikuwa nikipendezwa naye shuleni ambaye hakunipa wakati wa siku. Wakati mmoja tulicheza cheza chupa ndani ya chumba cha chini, na akachomoa chupa kumbusu yule jamaa karibu yangu ambaye alikuwa mjinga. Alinivunja moyo. Na mwishowe alivunja yake. Sisi wote tulipoteza. Twitter inapoteza, pia.

Uliandika ndani mapato yako piga simu:

Tunafurahi kuripoti kuwa matumizi ya kila siku ya kazi yameharakishwa kwa robo ya 3 mfululizo, na tunaona ukuaji huo wenye nguvu unaendelea.

Sina hakika ni nani We ni, lakini niliposikia neno hilo matumizi ya kila siku ya kazi yameharakishwa, Nikatoa chozi. Unabusu mjinga. Na inachukua kwa sababu mimi ndiye niliyekupenda.

Umeongeza:

Huendi siku bila kusikia juu ya Twitter.

Ingawa hiyo ni kweli, wacha tuwe waaminifu kati yetu. Hiyo ni kwa sababu neno hilo tweeted imetanguliwa na jina Donald Trump kwa zaidi ya mwaka mmoja sasa.

Mvulana huyo ambaye hajali sana juu yake ndio sababu pekee kwa nini watu wengi walisikia juu ya Twitter wakati wote wa mwaka jana. Na inaonekana itaendelea mwaka huu. Sio zawadi ambayo italeta Twitter kwa utukufu wake wa awali.

Mimi sio Hack

Nimekuwa nikifanya kazi kwenye tasnia ya mkondoni tangu kuanzishwa kwake na uuzaji wa jadi kabla ya hapo. Nilitazama wakati Magazeti yakijiua, nikipuuza talanta ya uandishi wa habari ambayo wasomaji waliwathamini na kuuuza kwa mboni za macho na kuponi. Walipenda sana yule mjinga.

Nimefanya uchunguzi wa bidii na kutoa ushauri wa SaaS zaidi ya dola bilioni 3 katika uwekezaji na ununuzi. Nilitabiri (kama wengine wengi walivyofanya) kufariki kwa upande wa kijivu wa tasnia ya utaftaji. Nilikuwa sehemu ya mapema ya ukuaji wa ExactTarget na nilisaidia kuanzisha kampuni nyingine ambayo iliuza Oracle. Ninaandika juu ya Teknolojia ya Uuzaji kila siku. Ninazunguka.

Ninapenda Twitter…

Ninavyoamini Twitter Inaweza Kuzunguka… Haraka

Wacha turuke moja kwa moja kwa uhakika. Nimefadhaika kwenye Twitter kwa sababu nadhani shida ni ngumu sana kuliko unavyofanya iwe. Na kwa sababu ninaamini umependa sana na idadi inayoongezeka - the jerk - ambayo inaongoza kwa kujiua kwako mwenyewe.

Uzoefu wa Twitter ulikuwa uvumbuzi mzuri wa mtu wa kushangaza, chapa, au hata fikra iliyojaa wahusika 140. Uzoefu sasa ni kama kujaribu kuwa na mazungumzo kwenye shimo kubwa zaidi la mosh kwenye sayari. (Siku zote nilitaka kutumia neno mosh shimo katika nakala).

Kelele kwenye Twitter haikomi ... na unasherehekea ongezeko hilo matumizi ya kazi.

Hapa ndivyo ningependekeza mara moja:

  1. Zuia Kurudia Tweets. Acha wazimu. Kwenye akaunti yangu ya Twitter, sipaswi kuruhusiwa kurudia tweet hiyo hiyo kwa muda maalum isipokuwa nitalipa kukuza Tweet. Kwa nini nikulipe wakati naweza kulipua mwangwi siku baada ya siku? Kidokezo: Sikulipi.
  2. Malipo kwa API matumizi kwa tweet iliyochapishwa. Haipaswi kuwa nyingi… lakini kama mchapishaji, ningefurahi kulipa usajili wa kila mwezi ambapo ninaweza kupeana arifu moja kwa moja juu ya nakala zangu ili wafuasi wangu wajibu. Spammers hawatakuwa. Wataondoka.
  3. Malipo ya matumizi ya #ad kwa tweet iliyochapishwa. Mamilioni ya dola inapita kwenye jukwaa lako kila siku ambayo hautumii mapato. Hakika, marafiki wangu watanichukia kwa kupendekeza hii, lakini ninajaribu kukusaidia - sio wao. Itapunguza ombi, na tunaweza kila wakati kuzuia au kupiga spammers ambao wanaomba bila kuweka alama.
  4. Kuongeza Chagua Ujumbe wa Moja kwa Moja. Siwezi na siwezi kuangalia DM zangu kwa kuwa zimedhibitiwa. Sijui ni wapi hata kuanza lakini ningependa fursa hiyo kuruhusu watumiaji wengine wazungumze nami kwa faragha. Hivi sasa wamechanganywa na maelfu ya jumbe zingine na ninakataa kuzikagua.
  5. Acha kunitumia barua pepe kufuata Utamaduni wa Kisasa Akaunti za Twitter ambazo hazina umuhimu kabisa kwangu. Ikiwa unanisikiliza (kwa mfano niliangalia ni nani niliyeshirikiana naye), ungejua kuwa Kanye West na Justin Bieber ni watu ninaopenda sana. Wakati unajifikiria kama TMZ ya kijamii, sio kwa nini ninakutumia… na sio jinsi mamilioni ya wengine wanavyokutumia. 
  6. Tofautisha Bidhaa kutoka kwa Watu. Haipaswi kuwa na tofauti nyingi, lakini itakuwa ya kushangaza ikiwa ningeweza kutofautisha. Ningeweza kuchuja na kugawanya malisho yangu kati ya mazungumzo ya kibinafsi na ya kitaalam.
  7. Kukumbatia kuwa a Kituo cha Huduma ya Wateja. Mamilioni ya malalamiko na hakiki hupita kwenye jukwaa lako kila siku na huhamia kwa mashirika ambayo hununua zana za ufuatiliaji wa media ya kijamii kuzinasa. Kwa nini hautoi zana za hii? Kwa nini Twitter haitoi zulia kutoka kwa programu za mtu wa tatu na ujifanye mwenyewe? Ningependa bot ya ukaguzi kwenye wavuti yangu ambayo ingetambulisha na kuchapisha kwa Twitter ili ulimwengu uone. Ningependa kukuona ukitoa maoni na hakiki moja kwa moja kama sehemu ya wasifu wa chapa.
  8. Tafadhali rekebisha faili yako ya utafutaji wa ndani na kukamilika kabisa usahihi. Hiyo lazima nitumie tovuti: twitter.com utafutaji kwenye Google kupata watu kwenye Twitter ni ujinga.

img 0339
Huko unayo, Jack. Natumai kwa dhati Twitter haitaambatana na mtu huyo anayeendelea kumbusu kwenye sherehe. Piga teke la matumizi na ukubali ushiriki. Upendo wa kweli wa Twitter umekaa hapa unasubiri.

Psst… Nipigie simu. 😉

Douglas

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.