Kijana Wastani?

Sethi hotuba ya leo kwenye nakala kutoka kwa LA Times. Ni nakala ya kina juu ya watoto wa miaka 12 hadi 24.

Cha kufurahisha ni kwamba, nakala hiyo inazungumza na watoto kutoka Hollywood… lakini mtoto wangu (17) yuko hapa Indiana! Utapata kwamba maelfu ya maili hupata tofauti kidogo kati ya hizo mbili, ingawa. Katika siku yoyote, hii ndio utapata mtoto wangu akifanya:
Muswada wa Sheria ya

  • Ujumbe wa Papo hapo
  • Kusasisha yake MySpace
  • Kusasisha yake blog
  • Kurekodi muziki wake mwenyewe (Angalia BillKarr.com)
  • Kuandika muziki na marafiki zake
  • Kuchanganya muziki kwa kutumia Studio ya Muziki wa Acid
  • Kwenda kwenye maonyesho (matamasha madogo)
  • Akitoa maoni juu ya MySpaces nyingine
  • Kusikiliza muziki
  • Kuzungumza kwenye simu
  • Hadi leo
  • Kujaribu Tarehe
  • Kujifunza Kuendesha
  • Kikundi cha Vijana wa Kanisa
  • Kusoma (ninamfanya asome… lakini anaanza kujitokeza)

Bill yuko nje na marafiki kadhaa hivi sasa kwenye sinema. Kwenda kwenye sinema ni nadra sana, ingawa ... inakata bajeti yake ya muziki. Unaweza kugundua kipengee kimoja hakipo kwenye orodha yake… TV. Lazima nimsihi sana aje kuangalia kipindi cha Runinga na mimi! Mwanangu ana akili nzuri sana, ana moyo mwema, na ana afya. Hapo zamani, alikuwa akicheza mpira wa miguu, mpira wa magongo, baseball, skateboarding, rollerblading, n.k. Mara kwa mara, anawasha XBox yake na hucheza michezo kadhaa na marafiki.

Bila shinikizo kutoka kwangu, mtoto wangu ana tabia nzuri na mtu wa kijamii sana. Rafiki zake wote wanafanana sana. Wana ladha ya kipekee katika muziki, mavazi, nywele, viatu, nk… ambazo zote sio za kawaida. Kwa kweli, tawala ni adui. Ambayo inanirudisha kwa maoni ya Seth:

Ikiwa uko busy kuuza kama umenipata, tayari umefanya kosa kubwa.

Mwanangu lazima awe ndoto ya muuzaji. Karibu 'ladha' yake yote hutokana na tabia yake ya kijamii, na hakuna hata moja kwa matangazo ya kawaida. Hiyo ni kweli kitu cha kufikiria! Sidhani mwanangu amechoka. Kwa kweli, nadhani ni kinyume chake. Yeye anajaribu kabisa kufanya kitu chenye tija kila dakika ya kila siku. Anaishi maisha kwa ukamilifu na hataki kupoteza dakika moja ya saa yoyote.

Na… tofauti na baba wengi wa watoto wa kiume wa kiume, yeye hanipihi kuwa wazimu. Utatukuta tukicheka na kuchafuka kila usiku. Siwezi kamwe kumtaja kama wastani - yeye ni kijana mzuri ambaye nina imani atafanikiwa sana maishani.

PS: Bado lazima nipige kelele ili aondoe mbwa nje, lakini nitashughulika na hiyo siku yoyote ikilinganishwa na kile baba yangu alipaswa kushughulikia!
PPS: Nina binti wa miaka 12 ambaye ni sawa na ya kuvutia, lakini ninamwondoa kwenye mtandao.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.