Washirika wa Amazon: Je! Kuna mtu yeyote anayefanya pesa?

vitabu vya uuzaji

Lazima niwe mkweli… napenda kuwa na yangu chuo cha vitabu kwenye blogi yangu na napenda kujadili vitabu ninavyosoma na wanablogu wengine. Sidhani kama nimewahi kutengeneza pesa kwa Washirika wa Amazon, ingawa. Inafanya mimi kujiuliza ikiwa akaunti yangu mshirika imevunjika au watu hawanunui vitabu mbali na wavuti.

Hoja yangu ya pili ya uaminifu: mara chache ninunua Amazon. Ninapenda Mipaka na Cafe yao na yao Zawadi Programu. Nina akaunti ya mtandao na T-Mobile ili hata nitumie wakati mwingi huko. (Inasikitisha, huh?) Uko wapi mpango wa kupeleka au ushirika wa Mpaka?

Leo, nilisasisha rafu yangu ya vitabu. Hapa kuna kusoma kwangu kwa sasa:
Maverick kazini: Kwanini Akili za Asili zaidi katika Biashara ZashindaMkurugenzi Mtendaji wa Yesu: Kutumia Hekima ya Kale kwa Uongozi wa MaonoKamwe Usile Peke Yako: Na Siri Zingine za Kufanikiwa, Uhusiano Moja kwa Wakati

 

 

 

 

Nijulishe ikiwa unabofya na kununua yoyote ya vitabu hivi. Vile vile, ningependa majadiliano yako ya vitabu hivi - au mapendekezo kwa wengine. Ninapenda kusoma… labda hii ni jambo linalofanana kati ya wanablogu. Pia, nijulishe ikiwa unapata pesa na Washirika wa Amazon.

10 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Sijafanya chochote, Njia pekee utakayokuwa "benki" mbali ya washirika wa amazon ni ikiwa una watu wengi wanaotembelea tovuti yako. Ni bora upate vitabu vichache na uvichome kwenye ebay

  3. 3
  4. 5

    Ninafurahi kujua kuwa sio mimi peke yangu ambaye haifanyi chochote kutoka Amazon Nimekuwa na duka na kujaribu kila kitu ambacho nimewahi kutengeneza ilikuwa £ 0.33p baada ya miezi 18 unafikiri niachane na fanya kitu muhimu kama kujifunza Kifaransa.

  5. 6

    Nimekuwa na blogi yangu kwa miaka na sijawahi kupata senti na Washirika wa Amazon. Ninapata pesa na Google Adsense na sifanyi chochote! Washirika wa Amazon ni kazi nyingi bure.

  6. 7
    • 8

      Hiyo ni sawa na uzoefu wangu, Brandon. Sina hakika kama imevunjika au ni kesi tu ya asilimia mbaya, mbaya ya ushirika… lakini wakati wangu umetumika vizuri kutafuta mapato mahali pengine!

  7. 9

    Tangu chapisho langu la mwisho (masaa 11 iliyopita) mibofyo yangu sasa iko 17,368 - na nilipata uuzaji mpya. Nadhani ufunguo ni kukuza vitu vikubwa vya tiketi. Hauwezi kuuza vitabu vya kutosha kuifanya iwe ya thamani yake. Lakini uza MacBooks chache, au hata yaliyomo kwenye dijiti (kama sinema) ambazo zina malipo makubwa zaidi - na unaweza kuwa unapata angalau $ 75 hadi $ 100 kwa mwezi, hakika hautaishi lakini unaweza kulipia matumizi ya bia ya kila mwezi.

  8. 10

    Washirika wa Amazon ni takataka. Ikiwa walilipa kwa kubofya basi wanaweza kuwa na thamani (kulingana na kiwango cha kubofya) lakini kujaribu kumfanya mtu anunue kitu ambacho hajatafuta kwenye wavuti? Ndio sawa! Hakuna mtu ambaye najua ametengeneza pesa hii - usipoteze wakati wako. Nenda na adsense, au wanunuzi. Mtu mwingine yeyote (isipokuwa uweze kuingia kwenye media ya kikabila) haifai wakati wako.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.