Jinsi ya kula Pretzel ya Gourmet?

Jumanne nilichukua safari ya kimbunga kutoka Indianapolis kwenda Tampa kwenda Atlanta na kurudi Indianapolis. Hakukuwa na wakati wa kutembelea marafiki au familia (sikuwaita hata kuwaambia)… mkutano tu na kurudi hewani. Ndege zetu zilifanywa na Airtran na nilishangaa sana.

Labda sehemu kubwa zaidi ya ndege ilikuwa ikifika kwenye begi langu dogo la mapambo ya mapema na kusoma kifurushi:

Vipande vya hewa

Mimi ni mnyonyaji wa matangazo ya ujanja na nimepata teke kutoka kwa hii!

7 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    Ni wajanja, nitawapa hiyo, lakini wajanja hawalipi bili. Nashangaa ikiwa inazalisha nafasi.

    Air Tran ina soko la barabara / muundo mzuri, kwa hivyo inaweza kuwa juhudi tu ya kuwafikia wateja, badala ya juhudi ya kizazi cha biashara.

  4. 4

    Fikiria mshangao wangu nilipoona chapisho lako na picha ya begi la pretzels niliyokula siku chache zilizopita kwa ndege kutoka Ohio kwenda / kutoka Orlando, Fla! Matangazo ya kushangaza, sivyo?

    Kwa kweli, chapisho hili lilikuwa kisingizio kizuri kwangu kukuandikia maoni kwa sababu nilijaribu kutumia fomu yako ya mawasiliano kukuuliza ni kwanini ninaweza kuwa na shida nayo kwenye blogi yangu. Nimewauliza watu isitoshe wanitumie ujumbe wa jaribio ukitumia fomu yako lakini haifanyi kazi kwa sababu fulani. Haija kwenye barua pepe yangu.

    Kitu pekee ninachoweza kufikiria ni kwamba barua pepe niliyoiweka katika fomu yako ya mawasiliano ni barua pepe ile ile ninayotumia kwenye jopo langu la msimamizi. Je! Hiyo inaweza kuwa sababu?

    Kwa kuwa haujajibu ujumbe wangu kupitia fomu yako ya mawasiliano, najiuliza ikiwa kuna shida nayo kwa mtu yeyote, pamoja na mimi mwenyewe ninayetumia.

    Tafadhali shauri.

    Stephen

    • 5

      Hi Stephen,

      Sina hakika shida inaweza kuwa nini. Nitumie barua pepe kupitia fomu yangu ya mawasiliano na ukurasa unaotuma kutoka. Programu-jalizi hutumia uwezo wa barua pepe wa WordPress kwa hivyo inapaswa kutuma ujumbe kama vile blogi yako ingefanya.

      Shukrani!
      Doug

  5. 6

    Doug:

    Nilifanya kama ulivyoomba na kujaza fomu yako ya mawasiliano, nikitumia anwani yangu ya kawaida ya barua pepe (stephen (at) sjhopson (dot) com nilijaribu kuwasiliana na wewe kupitia fomu yako ya mawasiliano lakini sikusikia tena kutoka kwako. Inanifanya nijiulize kama kuna kitu kibaya na fomu yako ya mawasiliano.

    Kama nilivyoandika kwenye ujumbe wangu kupitia fomu ya mawasiliano, wakati wowote nilipotumia anwani ya barua pepe iliyotajwa hapo juu, wale ambao walitaka kunifikia kupitia fomu yako ya mawasiliano kwenye blogi yangu hawakupata ujumbe wao. Sikuwahi kuzipokea.

    Walakini, wakati nilibadilisha anwani yangu ya barua pepe kuwa sjhopson (at) yahoo (dot) com, ujumbe kupitia fomu yako ya mawasiliano kwenye wavuti yangu ulikuja vizuri.

    Je! Unafikiri hii ina uhusiano wowote na ukweli kwamba anwani ya stephen (at) sjhopson (dot) com inatumiwa kama anwani ya barua pepe ya msimamizi? Je! Hiyo inaweza kuwa na uhusiano wowote nayo?

    Ninashangaa, siwezi kujua ni nini kinachonizuia kutumia anwani yangu kuu ya barua pepe: stephen (at) sjhopson (dot) com kama anwani ambayo fomu yako ya mawasiliano hutumia kutuma ujumbe.

    stephen

  6. 7

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.