Matangazo kwenye Ukurasa wa Kwanza?

matangazo kwenye ukurasa wa nyumbani

Mtazamo ni ukweli. Nimekuwa nikiamini kwamba, kwa kiwango fulani, kwamba hii ni kweli. Mtazamo wa mfanyakazi ni ukweli wa aina gani ya kampuni au bosi wanafanya kazi. Mtazamo wa soko ni jinsi hisa zinajibu. Mtazamo wa mteja wako ni jinsi kampuni yako inafanikiwa.

Mtazamo wa mafanikio ya blogi ni jinsi inavyochuma mapato.

Ninapoangalia kuzunguka wavu, kuna wengine ambao hawaamini kufanya mapato kwenye blogi yao, na baadhi Kwamba do. Kama nilivyoona kila moja ya tovuti hizi kurekebisha mitindo yao na kuongeza matangazo zaidi, usomaji wao ulikua kama mapato yao.

Je! Ungependa kuchagua wakala wa mali isiyohamishika aliyeendesha Cadillac au Kia?

Pengine si. Mtazamo ni ukweli. Ingawa tovuti yangu bado inakua katika mafanikio, ilikuwa wakati wa mimi kufanya kitu kuhitimu kwa kiwango kingine. Kampuni zaidi na zaidi zinanikaribia kutangaza kwenye wavuti yangu na sikuwa na chumba, wala mfumo wa kutosha kuweka wimbo wa matangazo hayo. Kwa hivyo - nilifanya kazi kadhaa kwenye mada.

Martech Zone Mpangilio wa safu 3

Nilifanya kazi makini sana kwenye mada, ingawa. Nilitaka kutoa uwekaji mzuri kwa kampuni hizo ambazo zilitamani kudhamini wavuti, lakini sikutaka kupunguza yaliyomo. Blogi nyingi zinazochuma mapato ambazo ninaona kweli kuzuia njia ya wasomaji kwa yaliyomo na matangazo. Ninaamini hiyo ni ya kuingilia na isiyo ya lazima. Mimi binafsi hudharau kutembeza kupitia matangazo ya yaliyomo, kwa hivyo nilitumia kanuni ya dhahabu wakati wa kutekeleza matangazo kwenye blogi yangu mwenyewe.

Matangazo ni 125px ya kawaida na 125px, kiwango kizuri katika matangazo na hupatikana kwa wingi Tume ya Junction na Bonyeza mara mbili. Wakati nafasi haitumiwi na mdhamini halisi, naweza kuijaza na tangazo kutoka kwa moja ya huduma hizi au na tangazo tupu.

Ikiwa hii inakukasirisha, natumai sitakupoteza kama msomaji. The RSS kawaida huwa na mdhamini mmoja chini yake, lakini utapata matangazo kidogo hapo. Tafadhali pia ujue kuwa mimi hukataa mara kwa mara watangazaji. Wiki hii nilifikiwa na mtu ambaye alitaka kunilipa vizuri ili kuweka tangazo. Wakati nilifanya utafiti (aka: Google), niligundua kuwa walidharauliwa kwenye mtandao kwa kuweka adware na spyware. Niliwajulisha kuwa sitaunga mkono shirika linalotumia mbinu za udanganyifu kama hii.

Ujumbe mmoja wa mwisho, marafiki wangu waliendelea kutoa maoni juu ya 'risasi ya kupendeza' kwenye kichwa changu. Mtu hata alipata mbaya juu yake. Mtazamo ni ukweli, kwa hivyo nilijipiga risasi jana usiku na kamera ya MacBookPro iSight na kuipiga picha kwenye kichwa. Hivi ndivyo wengi wenu mnanijua… mvi na kutabasamu!

23 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Doug,

    Kawaida nilisoma blogi yako kupitia RSS, lakini leo ilibidi niangalie muundo mpya.

    Hmm ... kwangu sasa inaonekana kuwa imejaa watu, na haswa matangazo ya kupepesa ni kero kwa usomaji uliojilimbikizia. Wanajaribu kila wakati kuchukua maoni kutoka kwa maandishi.

    Ingawa sipingani na mapato ya blogi, ninaunga mkono kuipatia Nakala nafasi yake. Nafasi nyeupe ni rafiki, na sio kitu ambacho kinapaswa kujazwa na matangazo.

    http://weblogtoolscollection.com/archives/2007/11/15/lessons-from-eye-tracking-studies/

    Kwa picha yako, nadhani ingeweza kupata kutoka kwa chumba cha giza cha dijiti (aka. Photoshop au kazi kama hiyo). Rangi zinaonekana dhaifu kidogo, na kuna kitu cha kushangaza upande wa kulia, ambacho hufanya uso wako uonekane mkubwa. Pia inaonekana kuwa hauangalii moja kwa moja kwenye kamera, ikiwa imezimwa kidogo. Pamoja na kichwa chenye brashi cheupe karibu na wewe, hii inatoa eery, hisia kama guru.
    Ningechukua tena picha na shati inayofanana na mpango wa rangi ya blogi yako. Piga picha na lensi ndefu, toa tofauti zaidi. Labda taa kidogo, ili kupata kung'aa machoni pako.

  3. 3

    Furaha ya Shukrani, Doug. Nilipenda risasi yako ya kupendeza, lakini napenda risasi mpya pia, ni dhahiri zaidi inaonyesha tabasamu lako la kibinafsi. Napenda muundo mpya, pia. Ninaweza kupuuza matangazo ikiwa ninataka, au niangalie ikiwa ninataka, ndivyo inavyopaswa kuwa.

    Cheers,
    Jules

  4. 4
  5. 5

    Hey Doug, samahani juu ya video hiyo kwenye malisho ya Google .. * oops *

    Ninaona una nafasi za matangazo zinazopatikana. Wanaenda kwa nini? Nipigie barua pepe ukipata nafasi.

    Nina video ambayo itapata pesa nyingi zaidi kuliko mauzo ya kitabu ya Jaime ya $ 70,000 ambayo ilimruhusu kushinda Milionea wa Mtandao Ufuatao.

    Angalia wakati una nafasi.

    Heri ya Siku ya Uturuki!

  6. 7

    Hujambo Doug,

    Hii ni kweli ziara yangu ya kwanza kwa wavuti yako kwa hivyo siwezi kutoa maoni juu ya mpangilio wako wa zamani. Napenda mpangilio wako mpya ingawa, inaonekana safi na safi bila matangazo mengi.

    Sina hakika kuhusu kuwa na picha yako kwenye blogi yako ingawa. nadhani inafanya uzoefu wa kibinafsi zaidi ikiwa wasomaji wako wanaweza kuona wewe ni nani.

    Natumai unaweza kujaza matangazo kwenye safu ya kushoto hivi karibuni!

  7. 8
  8. 9

    Alifanya mabadiliko madogo - mengine yalitegemea maoni:

    1. Picha imepigwa rangi kwenye picha.
    2. Iliyotumwa Ukurasa wa Viwango vya Matangazo

    Jambo moja ambalo labda haujaona ni kwamba sikutumia nafasi yoyote ya blogi wakati wa kubuni muundo huu.

    Kwa kweli, yaliyomo halisi ni mapana kidogo. Nilipanua tu upana wa mpangilio wa sasa. Nilipunguza pia saizi ya kichwa ili watu waweze kupata yaliyomo haraka.

    Asante kwa kunijulisha maoni yako!
    Doug

  9. 10

    Inaweza isiwe na maana sana kwako, lakini umenipoteza kama msomaji. Kwa muda mrefu nimejisikia mgonjwa kwa raha na biashara ya mara kwa mara ya wavuti na blogi kwa ujumla na nadhani ni wakati nilipoanza kukata uhusiano wangu na sehemu hiyo ya mtandao. Kwa hivyo, ndio, kwaheri nadhani; Nilifurahiya kukaa kwangu hapa, lakini hivi sasa nahisi haiba ikizamishwa na barrage ya maombi yanayowaka pesa. (Na, kama kando; Kiunga cha Maudhui matangazo yanayopaswa kupita lazima iwe moja ya aina mbaya zaidi ya matangazo yaliyowahi kuzuliwa)

    • 11

      Hi Myk,

      Nashukuru kwa kunijulisha na samahani unaondoka. Simsihi mtu yeyote anipe pesa, lakini sidhani ni dhambi kutoa ushauri mwingi bila malipo na kujaribu kufanya mapato ya blogi kwa uwezo wake wote.

      Nadhani watu wengine wanafikiria mimi ni tajiri au kitu kulingana na mafanikio ya blogi yangu. Kama baba mmoja wa watoto wawili, na mmoja katika chuo kikuu, ninaweza kukuhakikishia kuwa mimi sio. Mimi ni tabaka dhabiti la kati, sina nyumba (bado), na nitafanya bidii kuweka pesa kwenye akiba. Ikiwa ninaweza kupata dola mia chache zaidi kutoka kwa blogi yangu kila mwezi, haitatumika kwenye nyumba za likizo au magari ya kupendeza… itafanya tu kulipa chuo cha mtoto wangu iwe rahisi kidogo.

      Asante kwa kunyongwa karibu kwa muda mrefu kama una!
      Doug

      • 12

        Ninakubaliana na wewe juu ya hii Doug. Sielewi ni jinsi gani watu kama Myk wanaweza kutarajia blogi na wavuti zingine kupeana yaliyomo muhimu bila kupata pesa chache.

        Ikiwa wewe ni John Chow hiyo ni jambo moja - hakika amekwenda juu kidogo na mipango yake ya uchumaji mapato. Lakini kama unavyosema katika maoni yako hapo juu Doug, wewe ni baba wa tabaka la kati (kama mimi mwenyewe) kujaribu kumpeleka mwanao vyuoni. Ninaelewa kabisa na kuheshimu hamu yako ya kupata pesa kidogo kutoka kwa blogi yako. Pamoja na maudhui yote mazuri ambayo umewapa wasomaji wako, unastahili angalau kiasi hicho.

        • 13

          Kwanza, Brandon, watu kama Myk - boooh.

          Nilikuwa nikiongea kwa ajili yangu na peke yangu, kwa hivyo tafadhali usinifanye nionekane nilikuwa nikitoa taarifa za jumla.

          Kila mmoja wake alikuwa anajaribu kusema. Lakini unajua, naruhusiwa pia kuchagua Blogi nilizozisoma na ambazo sijatoa, na kumruhusu Douglas kujua kwanini.

          Mwishowe, ningechagua Wakala wa mali isiyohamishika ambaye hakuniuliza ikiwa ningejaribu chapa ya kinywa ya hivi karibuni, au ikiwa ningeonja soseji hii ya kitamu wakati akijaribu kuniuzia nyumba - lakini, tena, hiyo ni upendeleo wa kibinafsi tu.

          (Mimi pia ni baba, na kwa sasa ndiye pekee ninayeleta pesa nyumbani, kwa hivyo mimi sio mbaya kupata pesa, nina shaka tu kwamba hii ni njia sahihi.)

          • 14

            Nitalazimika kushikamana na Doug hapa; unataja kuwa una shaka kuwa matangazo ni njia sahihi ya kupata mapato kulingana na juhudi kubwa ambazo Doug anawekeza kwenye blogi yake, lakini hautoi maoni yoyote juu ya mkakati mbadala wa uchumaji mapato. Kwa hivyo nakupa changamoto Myk; ikiwa hii sio njia sahihi vipi kuhusu kupendekeza kwa Doug njia ambayo ni "sawa", na ambayo pia ina faida kifedha?

          • 15
          • 16

            Unaona, Mike, napinga wazo kwamba blogi zinapaswa kuwa na mkakati wa uchumaji mapato wakati wote. Samahani, hiyo ni njia tu na mimi. Hakuna matumizi katika hoja hii kweli.

            Na ninatumahi kuwa sikujajitokeza kama kupendekeza kwamba Doug lazima abadilishe kitu kwa ajili yangu. Haipaswi. Anapaswa kufanya kile anachofikiria ni kitu sahihi yake blog.

            Na hivyo hivyo, ninapaswa kuwa na haki ya kuchagua kuipenda; au la, kama ilivyo hapa.

            Labda maoni yangu yalionekana kama kumlaani, kibinafsi. Ambayo sio kile nilikuwa najaribu kufanya. Ukweli, sipendi njia mikakati ya kuchuma mapato wamehamia mstari wa mbele katika kublogi. Kwa hivyo ni nini, ikiwa hii ndio njia ambayo blogi hii itaenda, sawa. Sio tu kile ninachotaka kutoka kwa kublogi na nadhani nina haki ya kuchukua hatua juu ya hisia zangu.

            Kuhusu kunipa changamoto. Vizuri ... hebu tuone. Nadhani ni muhimu kujua, kwamba mimi sio mmoja wa watu ambao wanataka vitu bure. Sikupakua muziki, sikupakua sinema.

            Amesema. Ningefurahi kulipa ada ya usajili kwa blogi hii (isipokuwa ikiwa ni, kama $ 300 kwa mwezi). Sasa, ninaelewa kuwa kutakuwa na jeshi la watu watakaopiga kelele No Way kwa sababu ni mtandao na ni bure.

            Kweli, ndio. Ni bure kuokoa kwa matangazo ya kukasirisha na maandishi ya maandishi ya vitu Sikuja hapa kwa.

            Je! Kuna matangazo kwenye vitabu unavyosoma?

            Sipendi matangazo kwenye safu yangu ya runinga. Ndio sababu mimi kununua DVDs. Sipendi kukaa kwa nusu saa ya matangazo kabla ya sinema kuanza, ndio sababu ninanunua DVD.

            Mimi Kumbuka amini bure kila kitu kwa gharama ya kukatisha blogi yako na matangazo mabaya ya mtu mwingine.

            I am tayari kutumia pesa. Ningependa tu mpe moja kwa moja Doug badala ya kupitia "bonyeza kupitia njia" zenye kivuli.

          • 17

            Myk,

            Hakika ninasikia maoni yako na ninathamini uaminifu wako. Wakati watu kama Facebook na YouTube wanaanza mchakato wa uchumaji mapato, naanza kutikisa macho yangu.

            Sitasema kwamba kwa njia fulani ni "tofauti" kwa sababu ni blogi yangu - ninakuwa mbele tu kwamba a) inaweza kutoa pesa zaidi na ningeweza kuitumia! na b) Nadhani kuna maoni na blogi zilizochuma mapato kuwa "wamefanikiwa".

            Ujumbe mmoja wa mwisho: Kitufe changu cha "Ninunulie Starbucks" labda kimenifanya nipate $ 25 katika miezi 6 iliyopita - kwa hivyo juhudi zangu za "moja kwa moja" za kutengeneza pesa zimekuwa kidogo. 🙂

            Natumai utashika karibu - utaongeza mengi kwenye mazungumzo hapa!

            Kwa heshima,
            Doug

          • 18
        • 19

          @Myk: Unaona, Mike, ninakaidi wazo kwamba blogi zinapaswa kuwa na mkakati wa uchumaji mapato kabisa. Samahani, hiyo ni njia tu na mimi. Hakuna matumizi katika hoja hii kweli.

          Sitabishana. Ni maoni yako na mimi ndiye ninaamini una haki ya hiyo. Kwa kweli nadhani unakuwa sio wa kweli, na vile vile nina haki ya maoni hayo, lakini yote ni maoni na sio kitu cha kupigania *, sawa? 🙂

          @Myk: Je! Kuna matangazo kwenye vitabu unavyosoma?

          Ndio, zinaitwa "Magazeti." 🙂

          Ajabu ni kwamba nilikuwa jana tu nikitafiti utangazaji kwenye majarida na nikapata utafiti kwenye magazine.org ambayo inaonyesha takwimu zote zinaonyesha kuwa wasomaji wengi wa majarida wanaona matangazo kama sehemu muhimu ya jarida, haswa wakati matangazo hayo yanalengwa kwa usomaji.

          @Sipendi matangazo kwenye safu yangu ya runinga. Ndio sababu mimi kununua DVDs. Sipendi kukaa kwa nusu saa ya matangazo kabla ya sinema kuanza, ndio sababu ninanunua DVD.

          Unalinganisha maapulo na machungwa kwa njia nyingi. Ninaweza kukuambia usipende matangazo kwa sababu tu umepelekwa kuyachukia, lakini watu wengi hawawapendi, kama mimi, kwa sababu matangazo ya Runinga huweka kwa wakati wao. Matangazo ya blogi hayatoshi sana kuliko hayo na (isipokuwa matangazo ya pop-up) hayapotezi wakati wa watu, isipokuwa wale watu wanaochagua kutumia wakati wao kufikiria juu yao. '-)

          @Myk: Siamini bure kila kitu kwa gharama ya kukatiza blogi yako na matangazo mabaya ya mtu mwingine.

          Vizuri kwa blogi nyingi: "Mbali na hilo Bi Lincoln, uchezaji ulikuwaje?"

          @Myk: Niko tayari kutumia pesa. Ni afadhali nimpe Doug moja kwa moja badala ya kupitia njia mbaya? Bonyeza njia?

          Nadhani wewe ni katika wachache sana. Ikiwa sivyo, inaweza kuwa na thamani ya Doug na wanablogu wengine kukuza miundombinu inayohitajika kuunga mkono chaguo kama hilo, lakini inapaswa kuwa chaguo kwa sababu zaidi ya 90% haingelipa. Nina shaka kuna watu wa kutosha ambao wangefanya maendeleo ya miundombinu kama yafaa, lakini naweza kuwa na makosa na kwa hakika sikujiingiza kuzuia kitu ambacho mtu mwingine alitaka.

          @Myk: Kweli, sipendi jinsi mikakati ya kuchuma mapato imehamia mstari wa mbele kwenye kublogi. Kwa hivyo ni nini, ikiwa hii ndio njia ambayo blogi hii itaenda, sawa. Sio tu ninachotaka kutoka kwa kublogi na nadhani nina haki ya kuchukua hatua juu ya hisia zangu… .Ningefurahi kulipa ada ya usajili kwa blogi hii (isipokuwa ni, kama $ 300 kwa mwezi). Sasa, ninaelewa kuwa kutakuwa na jeshi la watu watakaopiga kelele hakuna njia kwa sababu ni mtandao na ni bure.

          Una haki kabisa ya kuchukua hatua juu ya hisia zako, maadamu vitendo vyako ni halali! (kwa mfano, kupiga moto nyumba ya Doug isingekuwa njia mwafaka ya kuchukua hatua juu ya hisia hizo, kwa kweli. 🙂 Lakini kama mtu anayependa kusoma maumbile ya kibinadamu ninaona hisia zako kimsingi. ya kitu ambacho kilikuwa katika mpito na sasa hiyo imebadilika zaidi haukipendi ingawa kwake kukaa vile ilivyoanza sio kweli.

          Historia ina mifano mingi ya wasiohusika, na yote huwa maelezo ya chini katika historia. Kwa mfano, kuna wale ambao walichukia CD kwa sababu walipendelea vinyl, lakini kutoridhika kwao hakukuzuia kwa ishara mabadiliko ya muziki uliofungwa kwa dijiti. Similary wale wanaochukia matangazo kwenye blogi hawatafanya blogi kurudi tena bure; kublogi ni shida sana kufanya vizuri (najua, nilijaribu na sifanyi vizuri!) kwamba watu wanahitaji motisha ya kiuchumi kuifanya vizuri. Na kutokana na chaguzi zingine zote ambazo msomaji anazo, mifano ya usajili haifanyi kazi lakini mifano ya matangazo hufanya. Hata New York Times imehamia kwenye matangazo; NYT iligundua kuwa umakini ulikuwa wa thamani zaidi kuliko ulinzi: http://www.mikeschinkel.com/blog/attentionhasbecomeworthmorethanprotection/ (Lakini labda hautaki kufuata kiunga kwa sababu nina matangazo kwenye ukurasa.)

          Kwa hivyo, msingi wa hoja yangu ni kwamba kutokupenda matangazo kunakuathiri tu (na wale walio na hisia sawa) na inakuathiri vibaya; IOW wewe ndiye unayeacha kutoka kwa hisia ambazo unachagua kuwa nazo. Kuna msemo wa zamani "Mtu alitupwa teke. Alizingatia chanzo na akaendelea na biashara yake. ” Unaweza kupata kazi juu ya matangazo kwenye blogi na kujisababishia maumivu ya moyo, au unaweza kuikubali tu.

          Ulisema "Usibishane kwa hoja" kwa hivyo labda unafikiria ninapingana na hoja lakini sivyo. Ninajadili suala la kukasirika juu ya kitu ambacho kimebadilika na ambacho hakitabadilika kurudi kwa njia ya zamani na jinsi hiyo inapunguza tu kiwango cha maisha kwa mtu ambaye hukasirika. Kwa hivyo kwa jumla, ikiwa utajifunza kukubali mageuzi haya, utakuwa mtu mwenye furaha zaidi.

          FWIW.

  10. 20
  11. 21

    LOL! Chapisho lako linasikika kama wako wanajaribu kuhalalisha msimamo wako kidogo sana! "-) Kufanya mpango mkubwa kama huo kunasisitiza ukweli. Fanya tu na songa mbele. Ikiwa watu wanataka kuchana juu yake, hiyo ni shida yao.

    BTW, ningependa kutumia mmiliki wa Kia kwa wakala wa mali isiyohamishika; Ningependa kugundua kuwa walikuwa na nafasi nzuri ya kuwa na maadili. Mbali na hilo, ni nani anayeendesha Cadillac leo ana darasa lolote? Kweli, hiyo ni mbali na Kate Walsh… '-)

    • 22

      Kwa kweli, Mike. Hakika nilikuwa nikitaka kuhalalisha matangazo - hapo zamani nilikuwa nikikosoa watu ambao walitoa matangazo kote kwenye ukurasa wao wa nyumbani. Nilifanya, hata hivyo, nilitunza katika kuweka mada hii.

      Sidhani kuna uhusiano kati ya faida na maadili - na ninapenda CTS mpya na ningependa kuendesha moja… lakini itakuwa miaka michache kabla ya kupoteza pesa kwa gari la kifahari - ikiwa ni kweli.

      🙂

  12. 23

    Lo, nina maana ya kusema “busara”Sio“kuhalalisha'… (Doh! 🙂

    Na kwa faida na maadili, labda nilikuwa nikikataa maoni yangu ya uwongo ya "nywele za bluu huko Cadillac”Kidogo sana (nukuu iliyochukuliwa kutoka kwa matangazo ya redio ya karibu kuhusu mawakala wengi wa mali isiyohamishika.)

    Kwa hivyo, blogi nzuri (kando na chapisho hili '-p)

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.