Wingu la Ubunifu la Adobe: Soma Chapisho Nzuri kwenye Leseni!

Kuchoma Pesa

Wakati Adobe Cloud Cloud ilizindua, nilijisajili! Hakuna tena kununua leseni za gharama kubwa na kudhibiti funguo za DVD… pakua tu na usakinishe kama inahitajika. Tuna timu ya kushangaza ambayo inafanya kazi kwenye miundo yetu, lakini mara nyingi tunalazimika kuhariri haraka au kurekebisha baada ya kupata faili kutoka kwa wabunifu wetu, kwa hivyo nilinunua leseni. Mwenzangu wa biashara alianza kusaidia, kwa hivyo nikamnunulia leseni ya pili. Na kisha mmoja wa wateja wetu hakuwa na bajeti ya leseni lakini alihitaji kuhariri faili mara kwa mara, kwa hivyo niliwanunulia leseni.

Sijawahi Kusoma Chapisho Nzuri

Nilidhani nilikuwa nikilipa tu ada ya leseni ya kila mwezi na ningeongeza na kuondoa leseni kama inahitajika. Niligundua njia ngumu kuwa sivyo ilivyo. Baada ya mwenzangu wa biashara kuzindua wakala wake mwenyewe na mteja wangu alikuwa amemruhusu mfanyakazi aende… nilijikuta nikilipia leseni mbili ambazo hazitumiki kila mwezi. Baada ya kujikwaa kupitia jopo la kiutawala la Adobe Creative Cloud na kuondoa watumiaji wawili, niligundua kuwa hesabu ya leseni ilibaki ile ile.

Utafutaji wa haraka wa "ondoa leseni" katika msingi wao wa maarifa ulitoa jibu hakuna mtu anayetaka… kuwasiliana na msaada. Ugh… nilifungua dirisha la gumzo. Nilidhani labda mtu atazungumza nami kwa kuzima leseni. Baada ya dakika 23 na sekunde 51, walifanya hivyo. Lakini inaweza kuwa sio kwa nini unafikiria.

Gumzo la Adobe Creative Suite

Gumzo halisi limejumuishwa hapo juu kukuonyesha sauti isiyo na maana ambayo nilitupwa, ambayo ilipuuza kabisa ukweli kwamba ninatumia leseni yangu mwenyewe. Najua jinsi mpango huo ulivyo mzuri, mimi kununua leseni!

Kampuni yenye saizi ya Adobe inapaswa aibu kwa uaminifu kutumia mkakati huu kuwanyang'anya wateja wao kwa pesa chache. Sikujua kwamba nilikuwa nikitia saini mkataba mpya wa mwaka bila kukusudia. Natambua biashara zingine zina gharama ngumu ya kupanda na wateja, lakini hiyo haipo na Wingu la Kubuni la Adobe. Kama ilivyo na jukwaa lingine la SaaS, nitaweza kuongeza na kuondoa leseni za watumiaji kama inahitajika. Sababu niliyojiandikisha ni kwamba mimi ni mtumiaji mwaminifu ambaye nilithamini thamani ya jukwaa na niliilipia kwa hiari.

Sasa ninalipa 300% ya gharama yangu ya leseni kwa Adobe Creative Suite na leseni zingine mbili zilizolala. Adobe, nitakuita kabisa Julai 16, 2018. Labda ni wakati wangu kupata majukwaa mbadala.

Tahadhari: Pia hakuna chaguo kwenye jopo la utawala ili kuzima usasishaji kiotomatiki.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.