Shukrani ya Kibinafsi na ya Moyo kwako

Huu ni msimu mzuri wa kazi yangu mkondoni. Leo blogi yangu ilitajwa kwa wote wawili John Chow na Seth Godin blogi. Na nilikuwa hivi karibuni ya mada ya blogi ya kupendeza sana kwenye blogi ya Pat Coyle! Wiki iliyopita, Mike saa Kubadilisha vituo alikuwa na neema ya kutosha kunitaja kama "Z-lister". Kukuza kwake bila ubinafsi kulifanya blogi yangu kutajwa juu ya wengine zaidi ya 70, pamoja na kutajwa leo kwenye blogi ya Seth Godin.

Katika miezi michache iliyopita, blogi yangu imeongezeka sana trafiki na kwa mamlaka.

Ukuaji huu wote haujatoka kwa utaalam wangu. Imekuwa kutoka kwa hamu yangu ya kukamata na kusambaza habari na yako kushiriki ya yako ujuzi na utaalamu. Ningependa fursa ya kumshukuru kila mmoja wenu. Kwa kweli, ikiwa ninasafiri mwaka ujao na kazi, moja ya malengo yangu ni kufanya hivyo tu. Nitakujulisha niendako, na tutakutana kwa kunywa au kahawa. Ikiwa unakuja Indy, tafadhali usisite kunijulisha.

Wakati mwingine blogi hutumia siku yangu nyingi, lakini kila kitu wewe na mimi tunafanya kinaonekana kufanya kazi:

  • Ninajaribu kutoa mada asili kwenye maandishi yangu mengi. Kwa njia hiyo blogi yangu sio sehemu ya majadiliano au kurudia tu habari, ndio mazungumzo yanahusu. Hiyo ni kazi ngumu, lakini inalipa.
  • Kila wakati ninapoona kumbukumbu ya blogi yangu kwenye wavuti nyingine au blogi, ninajaribu kujibu na kumshukuru mtu huyo - hata kama chapisho lao sio chanya (haswa ikiwa sio). Thamani iko katika majadiliano. Mimi sio kila wakati (sawa, mara chache) sahihi, vyovyote vile.
  • Ninashiriki katika shughuli za kublogi za kikundi. Kama Problogger sio sehemu ya utaratibu wako wa kila siku wa kublogi, iwe hivyo. Darren mara nyingi hupa changamoto ulimwengu wa blogi na miradi ya kikundi. Wote hupata umakini mwingi na mfiduo.
  • Ninashiriki vitu ambavyo nimejifunza.
  • Ninajaribu kusaidia mtu yeyote anayeuliza. Inaniingiza kwenye shida wakati mwingi, lakini ndio ninayo kutoa. Ni 'zawadi' yangu, ikiwa unataka.
  • Ninaunganisha mada na wanablogu wengine. Ikiwa naona mada ya majadiliano ambapo mmoja wa wanablogu ambao nimesoma ni mtaalam, mimi hujaribu kila wakati kuunganisha hizi mbili. Je! Mtandao ni nini ikiwa hautasaidia kufanya unganisho?
  • Unaendelea kukuza blogi yangu kwangu.

Akizungumza ya Shukrani…

Familia ya BerrymanNimekaa Starbuck hivi sasa. Kusema kweli, nilikuwa chini leo kwamba siko na watoto wangu usiku wa leo au kesho. Wanatumia Krismasi nzuri na Mama na familia yao ya kambo. Wakati nilikuwa ninaandika, nilipata sasisho la barua pepe kutoka kwa rafiki yangu, Glenn, ambaye yuko kwenye misheni nchini Msumbiji na ilinirudisha nyuma katika kujisikia vizuri juu ya mengi sana ambayo lazima nishukuru.

Ilinikumbusha kwamba wengine wanajitolea sana wakati huu wa likizo. Sitoi dhabihu chochote… nimekaa na Peppermint Mocha wangu katika nyumba nzuri ya kahawa. The Berrymans walichukua familia yao yote kwenye misheni kwenda Msumbiji kusaidia kuelimisha na kueneza habari njema. Je! Unaweza kufikiria? Nina heshima ya ajabu kwa wale ambao hutoa sana.

Na nakumbuka askari wetu. Nilikuwa ng'ambo kwa miezi 9 wakati wa Jangwa Shield / Dhoruba ya Jangwa na nilitumia Krismasi ikielea katika Ghuba ya Uajemi. Inasumbua kuwa mbali wakati wa msimu ambao kawaida huvuta familia pamoja. Mungu awabariki askari wetu, familia zao, na zile familia ambazo zimepoteza sana.

Asante kwa nyote! Umenifanya kuwa likizo ya ajabu kwangu.

Moja ya maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.