Barua Mpendwa ya John ingekuwa nzuri, Google!

google

Wiki hii, yetu Kublogi kwa Shirika kwa Dummies ' tovuti ilipotea mbali na Google.

Imekwenda.

Bila kuwaeleza.

Sikutaka kufanya chochote kibaya, kwa hivyo nilingoja siku. Pumzi ndefu. Bado hakuna chochote.

Hapo ndipo nilipoelekezwa nakala ambayo Google inaweza kufanya majaribio na mabadiliko ya algorithm inaweza kuwa karibu kona. Tovuti zingine zilikuwa zimeona mabadiliko makubwa katika kiwango chao.

Mpendwa Google,

Kwa nguvu kubwa huja jukumu kubwa. Najua ni nukuu tu kutoka kwa sinema, lakini geez Google. Ni mbaya vya kutosha kutazama tovuti zangu zikipanda na kushuka, nikijitahidi kutambua maswala, kufanya mabadiliko, kuwaweka maarufu na kupangwa vizuri. Kwa kuwa kitabu changu kinasisitiza utaftaji wa injini za utaftaji, inaaminika tu kwamba wavuti yangu inawazidi wengine. Kwa maneno mengine, mafanikio yangu yanatokana na utulivu wako na ubora wa trafiki husika unayosogea upande wangu.

Kwa kifupi, Google, tuko kwenye uhusiano mzito hapa. Nakuhitaji. Ninafanya kila kitu unachouliza… niboresha tovuti yangu, sajili na Wasimamizi wa wavuti, tumia maneno muhimu kwa ufanisi. Sifanyi chochote ila tafadhali wewe kila siku… kuwapa wageni wako tani na tani za yaliyomo kuelekeza. Je! Ninapata nini?

Umeniacha.

Bila hata kumbuka.

Ijapokuwa sikuwa na arifa yoyote kwa Wasimamizi wa wavuti, nilifanya utaftaji kwenye wavuti na nikauliza ombi la kujumuishwa tena. Kitu pekee ambacho ningeweza kupata ambacho kingeweza kunipata shida ilikuwa neno kuu katika kichwa ambacho hakikuonyeshwa (picha ilikuwa mahali pake)… kwa hivyo niliiondoa. Sidhani hiyo itatosha kuniacha, lakini ni nani anayejua. Hautaniambia.

Leo, ninafurahi kuona kwamba tumerudi katika kiwango. Kwa kushangaza, siko katika orodha ya maneno kadhaa au maneno ambayo nilikuwa, lakini niko katika kiwango # 1 ya Kublogi kwa Kampuni kwa Dummies - mbele ya Amazon na Wiley. Sikudhani kwamba inawezekana kutokana na umaarufu wao na viungo vya nyuma… lakini hey. Nitachukua kile ninachoweza kupata.
ushirika-kublogu-kwa-dummies.png

Baada ya yote, siko tayari kuvunja bado, Google. Asante kwa kujali. Wakati mwingine niachie Mpendwa John barua, ingawa. Ndio kidogo unayoweza kufanya kwa wote niliowekeza katika uhusiano huu.

Upendo,
Doug

9 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Bromance,

    Nadhani ilikuwa ardhi ya injini ya utaftaji ambayo iliripoti Google imekuwa ikifanya glitchity (hawana uanachama wa malipo ya kusoma zaidi kwenye blogi yao). Ilifanya hivyo sekunde iliyopita.

    Na wakati mwingine, onyesha ukurasa mzima serps moja ili ukaguzi wangu mdogo wa mapema uonekane 😛 JK.

    Ujumbe kwa kibinafsi - anza tovuti ili kuboresha ukaguzi wangu wa mapema (mwishowe)

  3. 3
  4. 4

    Niliongeza ukurasa mpya kwenye ramani yangu, hakuna mabadiliko yoyote kwa wengine kadhaa, na waliniachia matangazo 3 kwa siku chache kabla ya kunirudisha pole pole nilipoanzia. Kutoamini, methinks.

  5. 5

    Hii inaonyesha shida na kuweka mayai yote kwenye kikapu cha SEO. Nakumbuka nilikuwa na malumbano na mwenzangu miaka michache iliyopita ambaye alisema nilikuwa nikitoa ushauri mbaya kwa watu wakati niliwaambia kwamba wanapaswa kununua matangazo, viungo vya biashara, na kufanya vitu vingine vyote tunavyofanya kupata trafiki badala ya kutegemea injini za utaftaji. wakati wote walihitaji kufanya ni kujifunza SEO. Alijitumia kama mfano kwa sababu alijiona kama mtaalam wa SEO na alifanya mia mia kwa mwaka kutoka kwa wavuti kadhaa za ecommerce na kupata trafiki yake yote kutoka kwa injini za utaftaji na nyingi kutoka Google. Miezi michache baadaye Google ilicheza, viwango vyake vilipotea na biashara yake ikajaa.

    Tafadhali kumbuka kuwa sionyeshi kwamba unategemea SEO tu, lakini kuna watu wengi ambao hufanya hivyo.

  6. 6
  7. 7
  8. 8

    Ninapofikiria kuwa miaka iliyopita Microsoft ilishtakiwa kwa kumfunga Explorer na Windows. Nguvu nyingi walisema basi…

    Nyakati tofauti, mawazo tofauti nadhani

  9. 9

    Jacques, ni mzuri kusikia kutoka kwako, bwana! Ndio, nakubali kabisa. Kwa sasa tuna mageuzi kote nchini kuzuia benki na kampuni za kadi za mkopo kuzika biashara… lakini tunaruhusu ukiritimba kama Google kusimama na kwa bahati mbaya kuacha kampuni kwenye matokeo ya injini zao za utaftaji. Tunafanya kazi na kampuni ambazo mabadiliko katika algorithm ya Google yanaweza kushawishi mapato ya kila mwezi na mamia ya maelfu ya dola. Sijali wakati inastahiki… lakini uwezo wa kuacha mtu bila sababu unaweza kupata watu kufukuzwa kazi na kuumiza biashara kwa kiasi kikubwa!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.