Hii ilikuwa ol ya zamani ya Can ya Minyoo

Je! Ya minyooUnapogonga maoni hayo ya 30 kwenye chapisho la blogi kwa siku moja, unajua kuwa uligonga ujasiri!

Wow!

Nilipoamua tuma kuhusu kutoridhika kwangu hivi karibuni na Ishara 37, kwa njia yoyote nilikuwa sijaribu kupiga ukurasa wa mbele wa TechMeme au kuwa na Jason Fried binafsi niambie. Wale ambao mmekuwa karibu kwa muda wanajua kuwa mimi ni mtu mzuri ambaye hapendi kuibua gumzo na blogi yangu.

Kwa kweli, wakati watu wanakasirika na mimi ninajaribu kwenda nje ya njia yangu kujaribu kuondoka kama marafiki. Tunaweza kutokubaliana na bado tuwe marafiki. Kwa kweli, sikubaliani na marafiki wangu mara nyingi zaidi kuliko watu wengi! Waulize tu!

Hiyo ilisema, ulimwengu wa blogi ni mpaka wa mwitu. Hatuna, wala hatutawahi kuwa na Kanuni za Maadili. Wala sisi hatupaswi! Ninaamini kabisa katika uhuru wa kusema kwenye mtandao.

Ninaamini pia katika mfarakano. Sisi ni Masheha wetu katika hii Wild Wild West na hatupaswi kamwe kusimama karibu na kutazama kama wanablogu wengine wanavyotishia, kusema uwongo, au hata kutoa ushauri mbaya. IMHO, juu ya mamlaka yako, ingawa na google or Technorati, una jukumu zaidi kuhakikisha unawasilisha ukweli kama ukweli na maoni kama maoni.

Mimi ni mwaminifu ninaposema kwamba ninataka unichukulie hatua kwa maandishi yangu. Nakuheshimu kabisa kwa kunipa changamoto. Jua tu kuwa baada ya vumbi kutulia, bado naweza kutokubaliana nawe. Ni sawa kwa watu wawili kuwa na maoni tofauti juu ya hali sawa. Hatushiriki maoni sawa, kwa hivyo hatuwezi kuona vitu sawa.

6 Maoni

  1. 1

    Jason alikuambia? Hiyo ilikuwa wapi? Kabla au baada ya kuitwa chapisho lake "sehemu ya ujinga?" Je! Unafikiri unaweza kuzunguka ukiita watu "wajinga" na kunawa mikono yako? Ulirusha ngumi ya kibinafsi.

    • 2

      Hapana Michael, sizioshi mikono yangu. Ndio sababu nilichapisha tena juu yake. Lakini sirudi nyuma kutumia neno ujinga, ingawa. Chini ya ufafanuzi wote sahihi wa neno, ndivyo ilivyokuwa chapisho. Ikiwa mtu yeyote angependa kutoa ushahidi wa kinyume, hakika niko wazi kwake. Nina hakika kabisa haitakuwa ushahidi wowote, ingawa. Kwa hivyo neno 'ujinga'.

  2. 3

    Je! Unawezaje kumwita mtu mjinga halafu ujifiche nyuma ya kisingizio cha kuwa 'mtu mzuri'? Na kulalamika zaidi kuwa kwa kutetea maoni yao walikuwa wakikuambia?

    • 4

      Ni nani haswa yule niliyemwita mjinga? Neno halisi lilikuwa, "Siku kadhaa zilizopita, blogi yao ilianzisha sehemu nyingine ya ujinga:". Ni wazi sijificha nyuma ya chochote, SH. Mimi sio mtoa maoni asiyejulikana kwenye blogi nikitumia hati zangu za kwanza. Blogi yangu na kitambulisho changu ziko wazi kabisa.

      Ikiwa chapisho halikuwa la ujinga, SvN ilikuwa na kila fursa ya kuunga mkono madai yao na ukweli wa ziada. Je! Hapana. Je! Hapana. Kwa hivyo, ujinga ulikuwa neno sahihi.

  3. 5

    Douglas, unapoita maandishi ya mtu kuwa mjinga unamwita mjinga. Dhana ni kwamba mwandishi wa chapisho hajui, bila kujali ikiwa unasema kwa maneno mengi. Watu wanaandika, kuandika hakuandiki. Kuandika hakuwezi kujiandika yenyewe.

    Na je! Kutumia barua zangu za kwanza kunifanya niwe mtoa maoni asiyejulikana? Una anwani yangu ya barua pepe, ni halali na inajumuisha jina langu kamili. Wakati mimi kwanza makaratasi ya nyumba mpya, je! Mimi hufanya hivyo bila kujulikana?

    Chagua maneno yako kwa busara zaidi, Douglas. Kauli yako ya blanketi inauliza, vizuri, ujinga.

    • 6

      Asante, SH. Ni dhahiri hatukubaliani kabisa na matumizi ya neno wajinga. Hiyo ni sawa, nakushukuru wewe kuchukua muda. Ningekuwa na afadhali ungekuwa mgeni wa muda mrefu na kunijua… lakini nadhani huwezi kumpendeza kila mtu wakati wote.

      Kuwa mwangalifu,
      Doug

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.