2008: Mwaka wa Micro

Picha za Amana 8829818 s

Dunia Ndogo

Huu ulikuwa mwaka wa kufurahisha katika teknolojia ya mkondoni. Ukiiangalia kutoka kwa mwonekano wa miguu 10,000, wanadamu bado wanawaka njia juu ya jinsi ya kutumia kifaa hiki kipya, mtandao. Labda ni dhahiri lakini naamini 2008 ni mwaka ambao maombi na mikakati huenda Micro.

Mageuzi ya wavuti ya kijamii (Wavuti 2.0) sasa inasogea haraka kwenda katika eneo mpya, lililolengwa. Suluhisho kubwa, linalofaa-yote litatokea kukupa miunganisho inayofaa kwa watu wanaofaa na yaliyomo sawa ... kwa wakati unaofaa.

  1. Barua pepe imepita matumizi ya kawaida kwa Barua pepe na inazidi kushika kasi katika ulimwengu wa shughuli. Badala ya kutoa 'tukio' lao wenyewe kutuma barua pepe sasa kumesababishwa kama sehemu ya mkakati wa jumla wa uuzaji ili kuhifadhi watumiaji na kuwaweka kushikamana na duka lao la kuuza, mtandao wao wa kijamii, blogi walizosoma, n.k.

    Barua pepe pia inaendelea, licha ya mapungufu ya wateja wa kawaida wa barua pepe. Barua pepe inaenda ndogo… ujumbe wa wakati zaidi, udhibiti zaidi, na shughuli zaidi ya hafla.

  2. Kublogi kumeenda na Micro Twitter, Jaiku na Pownce. Vijisehemu vya haraka ambavyo vinaunda mazungumzo dhahiri kutoka moja hadi nyingi.

    Kampuni tayari zinaanza kuajiri Microblogging, lakini tutaona matumizi ya rejareja ya Microblogging mnamo 2008. Pia tutaona vikundi vikiwa vyema zaidi katika kublogi ndogo ndogo… kama vyumba vya mazungumzo vilibadilika katika matumizi ya mazungumzo ya umma miaka kumi iliyopita.

  3. Mitandao ya Kijamii inaenda mbali na mikakati ya monolithic ya Facebook, MySpace, LinkedIn na Plaxo… Na songa kwenye mitandao ndogo ya kijamii ya Ning (kumbuka: NdogoIndiana, NavyVets, Uuzaji wa Michezo 2.0, IndyLance ni wachache ambao nimeanza au nimehusika!).
  4. Maeneo ya alama kama vile Digg zinaachwa kwa wavuti kama Mchanganyiko - ambapo unaweza kuanzisha Vikundi vya Micro kujiunga. Ningehimiza kila mtu anayesoma blogi yangu kuwasiliana nami kwa mwaliko wa Kikundi cha Uuzaji Mkondoni ili tuweze kushiriki viungo. Maombi mengine kama Truemors yataendelea kujitokeza na uwezo uliolengwa wa kulenga badala ya kategoria zilizochaguliwa awali.
  5. Mifumo ya Habari ya Kijiografia mkondoni inatumiwa zaidi na zaidi kwenda ndogo. google, Yahoo, na microsoft endelea kuongeza data za mkoa kwa utaftaji ulioboreshwa wa Jiografia. Google inaunga mkono hata KML katika ramani za tovuti, kutambua kijiografia na kuorodhesha tovuti zako!
  6. Video inaenda ndogo (chapisho limesasishwa na maoni kutoka kwa maoni ya Nil huko Scobleizer). Utterz, Kukasirika na QIK. Teknolojia za video na simu za rununu zinaungana, kuwezesha watu kurekodi na kupakia video rahisi zaidi na ubora bora!
  7. Programu kama Maombi ya Huduma itaendelea kushinikizwa kuwa rahisi kubadilika kwa chapa na ujumuishaji katika programu zingine au chapa zingine. Maombi ya "makopo" hayatoshi tena kununua na kuweka, lazima tupate teknolojia za CSS kubadilisha programu zetu kuwa mazingira yoyote. Lazima tuunde programu ambazo zinauwezo wa kubadilishwa kwa undani ndogo zaidi (ndogo).

Huko unayo, utabiri wangu wa 2008 - mwaka wa mkakati mdogo na matumizi ya biashara ndogo. Uwezo wa kuunda kama vikundi, matumizi ya kijiografia, SaaS yenye chapa ndogo, au vikundi rahisi vya kijamii vitatawaliwa kikamilifu mnamo 2008. Wale ambao hawatabadilika watasahauliwa.

11 Maoni

  1. 1

    Kikundi chako cha Mixx hakijafunguliwa kwa wanachama wako. Nilibonyeza kiunga chako ili kujiunga na kupata ujumbe huu:

    “Lo! Kitu kibaya.

    Pssst: Hujaalikwa kwenye kikundi hiki bado, kwa hivyo hapana, huwezi kufanya hivyo. Lakini uliza vizuri na labda watakuruhusu uingie. Au anzisha kikundi chako mwenyewe! ”

    • 2

      Kwa bahati mbaya, Mixx haitoi 'vikundi wazi' (kama ninavyoweza kusema!). Ikiwa ungependa, tumia fomu yangu ya mawasiliano na nitumie anwani yako ya barua pepe na nitakutumia mwaliko!

      Shukrani!
      Doug

  2. 3
  3. 4

    Ikiwa kila kitu kinaenda kidogo, na lazima nikubali kwamba unachosema ni kweli basi kama watu binafsi tutakuwa sehemu ya mazungumzo madogo, kama wewe uko kwenye sherehe kubwa na unazungumza na watu 5 au 10 usiku kucha.

    Mwishowe tutahitaji njia kuu ya kujua juu ya vyama hivi kama kila mtu kwa namna fulani aligundua kuhusu Facebook mwaka huu.

    Shida moja ya kweli ambayo nimeona na kujaribu kuendelea nayo mwaka huu imekuwa mabadiliko makubwa na jinsi imekuwa ngumu kuendelea. Nimegundua kwamba ninajifunza juu ya teknolojia mpya kutoka kwa watu kama Scoble kwa kusoma malisho ya RSS katika msomaji wangu wa Google lakini ni rahisi sana kwa teknolojia kubwa kukosa isipokuwa mtu mwingine isipokuwa Arrington atatusaidia kuendelea na nini cha kutazama.

  4. 5

    Hei, asante mtu kwa kutajwa. Kwa njia yoyote sikutaka kupunguza thamani ya chapisho lako unajua. Wewe uko sawa juu ya pesa kadiri ninavyohusika. Labda jambo la heshima lingekuwa kutoa maoni hapa kwanza, ingawa hiyo ingekuwa "ikiingia" labda pia. Nilifurahi kusoma chapisho lako ingawa. Shangwe.

  5. 7

    Moja ya vitu ambavyo vimenivutia kila wakati katika teknolojia na media mpya ni uwezo wa kuchanganya vitu na kuunda vitu vipya vya kupendeza (Samahani, haziwezi kufikiria neno bora kuliko hiyo hivi sasa.) Lakini mengi haya vitu huwa ad hoc kwa uhakika kwamba ni wachache tu walio na nuru hata wanajua juu ya uwepo wake. Ninafikiria haswa juu ya vitu kama hashtag kwenye Twitter. Ili yote haya ya kwenda ndogo yaweze kuleta athari, kuna haja ya kuwa na aina ya aina ya mti wa simu kwa kueneza habari kwa walei kwa sababu - wacha tukabiliane nayo - ni watu wachache sana hata wanajua RSS ni nini, achilia mbali kujiandikisha kwa milisho yote muhimu na upepete yote.

    Mwishowe, hoja yangu ni kwamba fursa nyingi za uuzaji ambazo watu huona kwenye media ndogo na media za rununu na zingine zote ni aina ya vitu ambavyo watu kama mimi watakuwa wakipigia kelele. Sipingi wazo kwa kila mtu lakini lazima - na ni lazima - iwe wazi, njia rahisi za kusimamia na kudhibiti uzoefu huo ni nini kwangu. Nadhani mradi kama OAuth na OpenID huenda mbali kuelekea kuwezesha aina hii ya kitu lakini nadhani bado kuna kazi nyingi ya kufanywa kulinda watu. Kadiri ulimwengu unavyoendelea kuwa mdogo, nafasi ambayo wauzaji wanavamia inazidi kuwa ya kibinafsi. Na mimi huchukua vibaya sana kwa kuvamiwa nafasi yangu ya kibinafsi. Ikiwa nitakualika uingie sawa. Lakini basi ikiwa nitakuuliza uondoke, toka nje au nitakutoa.

    Hiyo ni $ .02 yangu tu.

    • 8

      Hiyo ni angalau thamani ya nikeli, Jamie 😉

      Nadhani umetundikwa vitu viwili… kwanza teknolojia hiyo inabadilika na mageuzi ni jambo zuri. Hoja ya pili unayotoa ndio sababu kwa nini tunahitaji wasuluhishi bora zaidi. Ikiwa nina bidhaa au huduma ambayo ungevutiwa nayo, utafurahi kujua juu yake (kwa maneno yako) kama ulivyonialika.

      Kutafuta teknolojia inayoleta bidhaa au huduma kwa matarajio ambaye anatafuta au mahitaji bidhaa hiyo au huduma ndio tunayoifuata. Kitu cha mwisho ninachotaka kufanya ni) kupoteza pesa zangu kwenye matangazo ambayo hayafikii mtu anayefaa na b) hasira watu kama wewe kwa kuiweka usoni wakati haukuiomba.

      Ninafurahi juu ya mageuzi katika teknolojia ambazo zitaendelea kuleta soko pamoja! Tunatumahi kuwa hatukasiriki watu kama wewe wakati tunaigundua. 🙂

  6. 9

    Doug:
    Pamoja na habari yote ambayo inapatikana kwenye wavuti, itabidi tuchunguze ili kuweza kuileta maana. Njia moja bora ya kuchuja ni niche au kwa maneno mengine kuunda jamii ndogo au toleo la habari. Ninakubali kabisa na utabiri wako.
    Shukrani.

  7. 10

    Asante kwa chapisho hili. Ninakubali kuwa Micro ina nguvu. Kwa nini? Kwa sababu ni rahisi kufanya. Watu hawatarajii uandike hadithi ya juu na mwanzo mzuri, katikati na mwisho. Na ni rahisi kutumia, bora: 'vinjari'. Shangwe.

  8. 11

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.