Machapisho 1,500! Endelea Utawala wa Vyombo vya Habari vya Jamii!

Picha za Amana 31866881 s

Nilikuwa nikitumia Mashine ya Njia ya Kumbukumbu ya Mtandao usiku wa leo kujaribu kubainisha wakati mimi rasmi alianza kublogi. Nilikuwa bloom ya marehemu ikilinganishwa na wale wanablogu ambao walianza kublogi wakati ilikuwa ikiitwa bado habari.

Mabalozi yangu ya mapema yalitokea Punguza na kikundi cha Uuzaji wa Hifadhidata ya Magazeti (sina hakika ikiwa Ryze imekuwa na sasisho tangu 2005! Kisha nikahamia kwa Blogger na kuanza kuandika Upangaji wa Doug.

The chapisho la kwanza la blogi kwenye blogi yangu iliyoandaliwa ya WordPress ilikuwa juu ya kujitangaza kwa Umande wa Mlima wakati kifungua kinywa kinichukua. Tangazo hilo linapaswa kuhamasisha mtu yeyote kuanza blogi!

1500

Ninapotazama nyuma kwa watu ambao wamekuwa wakiblogu vizuri juu ya a miaka kumi, ni ajabu kwamba nimepata takwimu ambazo ninazo kwenye wavuti hii kwa muda mfupi wa maisha:

  1. Martech Zone mara kwa mara ilikuwa kwenye blogi 5,000 za juu Technorati.
  2. Martech Zone ilikuwa ndani Nguvu 150 kwa Blogi za Uuzaji kwenye wavuti.
  3. Martech Zone inaendelea kuwa katika wavuti 100,000 za juu kwa Alexa.
  4. Zaidi ya watu 400,000 wametembelea blogi yangu.
  5. Zaidi ya 40% ya wageni wangu mpya huja hapa kutoka google.

Nitaendelea kuelimisha watu juu ya jinsi ya kujiendesha, kujumuisha, na kupata zaidi kutoka kwa teknolojia yao ya uuzaji na kiwango kidogo cha juhudi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.