Sababu 10 Kwa Nini Biashara Ndogo Haiwezi Kupuuza Mitandao ya Kijamii

sababu biashara ya biashara ndogo ndogo

Jason Squires ameweka pamoja orodha ya kufikiria ya Sababu 10 Kwa Nini Biashara Ndogo Haiwezi Kupuuza Mitandao ya Kijamii. Inatoa ushahidi wote mahitaji yoyote ya biashara ndogo ikiwa bado walikuwa na hamu ya kuchukua au kutopiga mbizi. Ningepunguza yote haya hadi sababu mbili maalum, ingawa:

  1. Wenzako, matarajio na wateja wako sasa hivi. Je! Upo wakati wanahitaji msaada? Je! Uko hapo unawashauri juu ya uuzaji wao ujao?
  2. Ushindani wako unaweza kuwa haupo! Watu wengi hutumia hii kama kisingizio… hakuna mtu katika tasnia yetu yuko kwenye media ya kijamii. Wow… ni fursa nzuri sana kwako kupanda bendera yako ardhini! Unasubiri nini? Ushindani wako kuanza?

Mfiduo, utambuzi, uaminifu… hizi zote ni vichocheo vya kushinda masuala ya uaminifu. Kuweka utu wako na watu wako mbele ya kampuni yako badala ya kujificha nyuma ya chapa yako hukufanya uwe katika hatari. Hiyo inaonekana kama mbaya, lakini sivyo. Watu wanataka kufanya kazi na watu - sio nembo!

Kijamii-Media-Biashara Ndogo

5 Maoni

  1. 1

    haya! nimepata wazo nzuri kutoka kwa blogi yako cz ninafanya biashara ndogo na nadhani kukuza kwenye mtandao. Sasa hakika nitafanya kwa msaada wa chapisho lako. 🙂

  2. 2

    Tumefuata Kanuni zote za Media Jamii kwa Biashara yetu Ndogo na HAKUNA kitu kilichofanya kazi kama Jamii Media Gurus alivyotabiri - Hii ni hype yote na NOT100% dhamana ya kufanikiwa. Hatukuwa na KIZAZI KIONGOZI, HAKUNA KUCHUKUA KWA MAUZO na hakuna kitu tulijaribu kujaribu kuendesha biashara mbele. Lakini tulitumia pesa nyingi za uuzaji. Na tafadhali usituambie tulifanya yote vibaya kwa sababu hatukufanya - Facebook, Twitter, Pinterest, Blogi na Wavuti ... Sisi ni Wataalam wa Masoko na Tulijaribu Gurus zote; ushauri… Hamu yake yote.

    • 3

      @anthonysmithchaigneau: disqus matokeo yako SI kawaida na sikuwahi kusema "umefanya vibaya". Ukiendelea kusoma blogi yetu, utaona ni wapi tumerudisha nyuma dhidi ya "gurus". Ndio sababu tunapendekeza mtazamo ambao ni njia nyingi badala ya kijamii. Viwanda vingine bado havipo, jamii zingine hazipo, na wakati mwingine sio biashara inayofaa kwa kitamaduni. Nadhani ni jambo la kuchekesha kila mara jinsi washauri wa media ya kijamii wanapata matokeo mazuri… ni kama wakili anayetetea mawakili 🙂 Kwa kweli 'gurus' wanapata matokeo mazuri juu yake… ndivyo wanavyofanya ili kupata riziki. Sio viwanda vyote vilivyo sawa, ingawa!

      Ninaamini pia ni kwa nini, katika uchaguzi wa uuzaji wa 2013, wauzaji wamegeuza mawazo yao kurudi kwa uuzaji wa barua pepe kama mkakati wa kimsingi. Tunapenda media ya kijamii kutumia kama 'mwangwi' na kukuza yaliyomo - lakini bado tunategemea njia zingine kama utaftaji, barua pepe, matangazo na hata juhudi zinazotoka. Asante kwa kujiunga na mazungumzo!

  3. 4
  4. 5

    Sababu zingine nzuri za kwenda kwenye media ya kijamii! Nilipata ugumu kupata yaliyomo kuchapisha hadi rafiki yangu aniambie nitumie Capzool, wana machapisho yaliyotayarishwa kwa biashara zangu zote mbili za niche, na watafanya zaidi nikiiomba. Kuna pia kalenda ya mapendekezo ambayo inanipa machapisho kwa kila siku ya mwaka. Ninapendekeza kila mtu atumie!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.